Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
can giup moi tha trum bat luon hieu qua

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Kỹ thuật câu cá
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
conglg05
Cảnh cáo : 1

cần tre
cần tre

Số bài: 1
Chủ đề: 1
Cám ơn: 0
Được cám ơn 0 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 03 11, 2010 11:49 am    Tiêu đề: can giup moi tha trum bat luon hieu qua Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ai biet chi giup minh voi .bo moi gi vao trum thi con luon thich an va danh hoi duoc nhanh.minh nghe noi co mot xo loai ba bo va thi luon vao rat nhieu.minh ko biet ba do lam tu gi .ai biet chi minh voi minh cam on
conglg05 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
VSFA

cần kelva
cần kelva

Số bài: 229
Chủ đề: 107
Cám ơn: 66
Được cám ơn 135 lần trong 68 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 03 11, 2010 11:17 pm    Tiêu đề: Re: can giup moi tha trum bat luon hieu qua Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

conglg05 đã viết :
ai biet chi giup minh voi .bo moi gi vao trum thi con luon thich an va danh hoi duoc nhanh.minh nghe noi co mot xo loai ba bo va thi luon vao rat nhieu.minh ko biet ba do lam tu gi .ai biet chi minh voi minh cam on

Bạn viết như vậy khó dịch quá. Theo nội qui của diễn đàn thì chủ tkhông được phép viết tiếng Việt không có dấu, nhất là chủ của một topic. Bạn chỉnh lại bài viết nhé.
VSFA đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
mltr6

gãy cần
gãy cần

Số bài: 841
Chủ đề: 33
Cám ơn: 69
Được cám ơn 126 lần trong 76 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 05 11, 2010 11:00 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

@Conglg05: diễn đàn này chủ yếu thành viên ở miền Bắc, bác viết có dấu còn chưa chắc đọc hiểu, huống gì không dấu Hư quá

Hồi nhỏ dưới quê, em học bài các cụ bắt con cá mắt kính (trong đó kêu là cá thòi lòi), nướng rồi rang lên với cám gà, rồi đặt vào ống trúm. Làm xong mùi thơm phức, người cũng muốn xơi luôn chứ đừng nói là lươn, hehe.

Bác thử xem nhé Cheers
mltr6 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
handoilam12
Cảnh cáo : 1

cần phíp
cần phíp

Số bài: 21
Chủ đề: 4

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 13 11, 2010 9:09 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ở nhà mình ba mình thường lấy Ốc đập ra lấy ruột để sáng tới chiều và đem bỏ xúông mà đặt để cái dích trúm thò lên cho lươn sống đến sáng mà thăm thôi !
P/S : Hấu như là cái ggì thối là test dc lươn bạn ạh , vd : ruột gà , lợn ,.... thối !
Chút kinh nghiệm chia sẽ cùng bạn !
Thân .
handoilam12 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
phandaihiep

cần tre
cần tre

Số bài: 5
Chủ đề: 0

Bài gửiGửi: CN 12 12, 2010 1:45 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

loại này ngày nhỏ mấy thằng trong xóm mình hay rủ nhau đi dấm ống lươn lắm , giun băm nhỏ với lá tranh thì phải rồi cho vào đầu ống quệt ít thôi nhé đủ đẻ cho chúng đánh mùi mà chui vào thế là sáng ra đi nhấc hehehe
phandaihiep đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Kỹ thuật câu cá Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này