Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
HELP...CÂU CÁ KHI TRỜI GIÁ RÉT

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Kỹ thuật câu cá
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Hung61

cần phíp
cần phíp

Số bài: 90
Chủ đề: 6
Cám ơn: 53
Được cám ơn 20 lần trong 12 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 20 1, 2011 11:11 am    Tiêu đề: HELP...CÂU CÁ KHI TRỜI GIÁ RÉT Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Trời giá rét quá đâm ra mọi người chỉ muốn ở nhà huống chi là cá ở dưới hồ.
Biết thế nhưng để chống vật nhà e vẫn cầm cần ra hồ mặc tay chân lạnh cóng và biết khả năng móm cực cao. Ngu quá Ngu quá Ngu quá Ngu quá
Quả nhiên 2 tuần nay toàn là về tay ko cho dù thực hiện mọi thủ thuật: từ 3.6-5.4. từ mồi thơm đến tanh..., từ câu đáy đến lửng...Vẫn móm toàn tập. Bó tay rồi Bó tay rồi
Bác nào câu vẫn lên cá chỉ e bí quyết với Help me! Help me! Help me! Help me! Thank you Thank you
Hung61 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
dutluc

gãy cần
gãy cần

Số bài: 513
Chủ đề: 47
Cám ơn: 94
Được cám ơn 95 lần trong 61 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 20 1, 2011 2:33 pm    Tiêu đề: Re: HELP...CÂU CÁ KHI TRỜI GIÁ RÉT Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hung61 đã viết :
Trời giá rét quá đâm ra mọi người chỉ muốn ở nhà huống chi là cá ở dưới hồ.
Biết thế nhưng để chống vật nhà e vẫn cầm cần ra hồ mặc tay chân lạnh cóng và biết khả năng móm cực cao. Ngu quá
Quả nhiên 2 tuần nay toàn là về tay ko cho dù thực hiện mọi thủ thuật: từ 3.6-5.4. từ mồi thơm đến tanh..., từ câu đáy đến lửng...Vẫn móm toàn tập. Bó tay rồi
Bác nào câu vẫn lên cá chỉ e bí quyết với Help me! Help me! Thank you Thank you

Trời rét thế này mà bác vẫn vác cần ra hồ thì quả thật bệnh nghiện.. câu của bác đã đến lúc hết thuốc điều trị. Cheers Cheers
Cái rét của MB sẽ còn kéo dài đến sát Tết, khả năng câu móm sẽ vưỡn rất cao . Em có 1 bí quyết có thể giúp bác, cách này thậm chí có thể câu được rất nhiều cá. Bà 8 Bà 8 Đó là bác cố gắng sắp xếp thay đôỉ không gian địa lý mình đang sống. Nghe thì phức tạp khó hiểu nhưng thực thi thì lại đơn giản như đan rổ nếu như bác có đủ ĐK về tiền bạc và thời gian Laughing Laughing ví dụ như làm 1 chuyến du câu SG chẳng hạn
Cố gắng câu được nhiều cá bác nhá Cheers
dutluc đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
phandaihiep

cần tre
cần tre

Số bài: 5
Chủ đề: 0
Cám ơn: 0
Được cám ơn 0 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 21 1, 2011 2:00 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bó tay rồi cái đó thì hơi khó , em cũng đang rỗi mấy hôm nay đi toàn móm .mấy hôm trước ra cầu ĐÁ BẠC câu thì toàn mất chì ,vì vướng vào đá được giật 1 phát thì kéo đến mặt nước rơi mất . còn mùa hè thì em lại bận suốt thôi , chán quá . các bác có chiêu gì câu sông nước chảy siết để hạn chế mất chì,lưỡi không? chỉ cho em với chứ câu thế này tốn chì nắm .rét mà chẳng tóm được cá gì Hư quá huhu
phandaihiep đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Hung61

cần phíp
cần phíp

Số bài: 90
Chủ đề: 6
Cám ơn: 53
Được cám ơn 20 lần trong 12 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 21 1, 2011 11:25 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

@dutlot. Tưởng lão mấy tháng trước mất tăm luyên câu cá châm kinh gì, có bi kép gì , ai dè giờ hiện ra chỉ càng gãi chỗ ngứa e Hư quá Hư quá Hư quá
Tết nhất đến nơi ai muốn ở gia đình ăn tết mà lão bảo e bay vào HCM để câu cá 1 mình àh. Ngu quá Ngu quá Ngu quá
Hung61 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Kỹ thuật câu cá Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels