Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Thân gửi mấy Bác tổ chức giải VSFA

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Góp ý xây dựng diễn đàn
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
khanh68

cần phíp
cần phíp

Số bài: 50
Chủ đề: 8
Cám ơn: 3
Được cám ơn 23 lần trong 9 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 23 6, 2011 12:55 am    Tiêu đề: Thân gửi mấy Bác tổ chức giải VSFA Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mấy Bác tổ chức thân mến !!!!
Nếu không có gì thay đổi thì còn đúng 10 ngày nữa là trận 2 VSFA diễn ra.....vậy mà chúng Em vẫn chưa đc biết kết quả của bảng xếp hạng ......
Chúng Em muốn biết để còn phấn đấu ở những trận tiếp theo chứ ạ...
Mong mấy Bác hoàn thành sớm bảng xếp hạng trước trận 2 ạ....
Thân gửi......
khanh68 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
cachem

cần titan
cần titan

Số bài: 273
Chủ đề: 3
Cám ơn: 45
Được cám ơn 36 lần trong 25 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 23 6, 2011 2:36 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Để tránh trường hợp các cần thủ bỏ cuộc do vị trí xếp hạng quá thấp, không có khả năng đeo bám, , BTC quyết định niêm phong toàn bộ kết quả thi đấu từng trận và sẽ chỉ công bố vào phút thứ 90 của trận cuối cùng.
cachem đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
khoadocau

cần titan
cần titan

Số bài: 331
Chủ đề: 51
Cám ơn: 29
Được cám ơn 87 lần trong 48 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 23 6, 2011 8:40 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Không biết thật hay đùa đấy cachem.

Qủa là như vậy thì kho cho anh em nha. Ghét quá

Vì ko biết được thông tin hay điểm thứ hạng mình đứng tôi nghĩ ít người tham ra lắm đấy vì trường hợp nhầm lẫn điểm là rất dễ xảy ra . Sorry

Đơn cử việc công bố kết quả muộn vài ngày đến khi hỏi hôm thi ông được bao nhiêu câu hai ca tôi dám cá là 90 phần trăm là không nhớ nói chi là để đến trận cuối mới công bố. Ngu quá

Amà bác có phải BTC không mà tuyên bố như vậy ợ. Guoc bay
khoadocau đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này
domanhthang

cần tre
cần tre

Số bài: 13
Chủ đề: 2
Cám ơn: 0
Được cám ơn 2 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 23 6, 2011 10:25 am    Tiêu đề: Góp Ý BTC Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Không Ổn rồi Tất cả các môn thi đấu khi kết thúc một trận hay kết thúc vòng loại người chơi đều phải được biết mình đang đứng ở vị trí nào để còn phấn đấu ,không loại trừ phải có cả chiến thuật ở những trận tiếp theo vì vậy BTC nên công bó sớm kết quả cho các cần thủ
domanhthang đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
cachem

cần titan
cần titan

Số bài: 273
Chủ đề: 3
Cám ơn: 45
Được cám ơn 36 lần trong 25 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 23 6, 2011 6:29 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

khoadocau đã viết :
Không biết thật hay đùa đấy cachem.

Qủa là như vậy thì kho cho anh em nha. Ghét quá

Vì ko biết được thông tin hay điểm thứ hạng mình đứng tôi nghĩ ít người tham ra lắm đấy vì trường hợp nhầm lẫn điểm là rất dễ xảy ra . Sorry

Đơn cử việc công bố kết quả muộn vài ngày đến khi hỏi hôm thi ông được bao nhiêu câu hai ca tôi dám cá là 90 phần trăm là không nhớ nói chi là để đến trận cuối mới công bố. Ngu quá

Amà bác có phải BTC không mà tuyên bố như vậy ợ. Guoc bay

Cá chép om dưa mà bác, còn vấn đề kết quả từng trận sẽ được niêm phong,bảo mật và chắc chắn là sẽ không có nhầm lẫn, tiêu cực xảy ra.
Chúc các bác câu được nhiều cá!
cachem đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Hung61

cần phíp
cần phíp

Số bài: 90
Chủ đề: 6
Cám ơn: 53
Được cám ơn 20 lần trong 12 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 23 6, 2011 9:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Welcome Welcome
Các bác cho e hỏi. Với cách tính điểm mới này liệu có khả năng có cú đột phá như bác Triển về nhì tổng kết toàn vsfa 2 năm ngoái ko vậy. Bó tay rồi Bó tay rồi
Hung61 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
khoadocau

cần titan
cần titan

Số bài: 331
Chủ đề: 51
Cám ơn: 29
Được cám ơn 87 lần trong 48 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 23 6, 2011 10:20 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nge cachem nói vậy thì khi nào tính kết quả yêu cầu BTC phải chụp ảnh các ký thi câu và các chữ ký đầy đủ của các cần thủ thì mới có sự công bằng.

Cachem có nhớ hai ca câu được bao nhiêu cân ko tôi thì quên ngay ko nhớ nổi.

Anh em có ai nhớ không....?

Mấy bác BTC kiểu này đáng đánh đòn quá Hư quá Hư quá
khoadocau đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Góp ý xây dựng diễn đàn Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này