Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Cần giúp đỡ

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Thành viên giao lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
phamhuuthieu

cần tre
cần tre

Số bài: 14
Chủ đề: 3
Cám ơn: 0
Được cám ơn 3 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 09 1, 2012 2:22 pm    Tiêu đề: Cần giúp đỡ Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin chào ban quản trị.
Tôi không xinh hoạt trên diễn đàn một thời gian dài vì phải đi năm viên, nay sức khẻo đã khá tôi trở lại diễn đàn lúc đầu không đăng nhập được mãi sau mới được nhưng những bài viết của tôi trước đây và tư liệu cá nhân không thấy hiển thị nữa tôi rất mong BQT cho tôi xin lại không nên cát bỏ của tôi vì thế tôi buồn lắm.
Chúc các bác mạnh khoẻ câu nhiều cá to.[/b]
phamhuuthieu đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
mltr6

gãy cần
gãy cần

Số bài: 841
Chủ đề: 33
Cám ơn: 69
Được cám ơn 126 lần trong 76 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 11 1, 2012 11:37 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hi bác Thiều,

Trong khi chờ đợi BQT trả lời thì em lanh chanh 1 chút, khoảng cách đây 2 tháng có 1 lần server bị thế nào ấy bác ạ, không vào được mấy hôm, rồi lúc phục hồi lại em cũng bị mất 1 mớ bài và setting cá nhân, cũng may là vì em ... nói nhiều nên số bài còn lại vẫn kha khá Laughing Em nghĩ là do sự cố ạ, chứ không phải là do BQT xóa của bác đâu ạ.

Cheers Cheers Cheers
mltr6 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
phamhuuthieu

cần tre
cần tre

Bài gửiGửi: Thứ Tư 11 1, 2012 3:07 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin cám ơn bác mlt6 được bác cho biết tình trang của em không phải do BQT xoá em đã yên lòng, nếu không buồn lắm bác ạ. một lần nữa xin cám ơn bác chúc bác mạnh khoẻ câu nhiều cá to.
ca

cần carbon
cần carbon

Số bài: 101
Chủ đề: 6
Cám ơn: 31
Được cám ơn 11 lần trong 8 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 11 1, 2012 6:42 pm    Tiêu đề: Re: Cần giúp đỡ Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

phamhuuthieu đã viết :
Xin chào ban quản trị.
Tôi không xinh hoạt trên diễn đàn một thời gian dài vì phải đi năm viên, nay sức khẻo đã khá tôi trở lại diễn đàn lúc đầu không đăng nhập được mãi sau mới được nhưng những bài viết của tôi trước đây và tư liệu cá nhân không thấy hiển thị nữa tôi rất mong BQT cho tôi xin lại không nên cát bỏ của tôi vì thế tôi buồn lắm.
Chúc các bác mạnh khoẻ câu nhiều cá to.[/b]

phamhuuthieu

cần tre

Số bài: 8
Chủ đề: 2
Được cám ơn 1 lần trong 1 bài

Chào cụ phamhuuthieu Welcome
Cụ mới tham gia diễn đàn, là thành viên mới toanh (ngày tham gia chữ màu đỏ) mí lại lần đầu tiên em mới thấy cụ mà. Cụ xem lại lần vào viện xem, hồ sơ bệnh án, bác sĩ họ có reset của cụ phần nào không? Bà 8 Sorry Laughing
ca đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
phamhuuthieu

cần tre
cần tre

Bài gửiGửi: Thứ Năm 12 1, 2012 6:00 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin chào bác Ca, cái lích mà bác thấy mới tham gia của tôi đó là cực chảng đã khi đi viện về tôi vào diễn đàn tôi không đăng nhập được nên đành đăng ký lại để học hỏi các bác về câu cá, còn tôi đã tham gia diễn đàn từ 3 đến 4 năm rồi và đã viết đựơc một số ý kiến cùng các bác về phần thông tin cá nhân của tôi có cả ảnh và số điện thoại . trong những ý kiến của tôi được các bác cho ý kiến rất chi tiết nhất là bác Thái Nguyên bác Rùa chỉ vì đi viên chữa quả tim của tôi bị nghẽn một đưòng huyết, nằm viện quá lâu, không đi câu, tham gia diễn đàn được thật là nhớ nhưng không sao được đành chịu, khi được ra viện về nhà tôi bỏ cơm vào diễn đàn ngay nhưng không đăng nhập được đành đăng ký lại không ngờ BQT không cho tôi đăng ký mà còn cát hết những những ý kiến mà tôi đã tham gia của 4 năm tôi rất buồn. còn việc đăng ký lại tôi chỉ xem và tham gia được một phần thành viên giao lưu còn phần khác các bác có cho tôi đăng nhập đâu có nhiều bài tôi thấy tiêu đề rất hấp đẫn muốn đọc để học tập nhưng không sao đọc được. Tôi rất mong BQT cho tôi xin lại lích tôi đã tham gia 4 năm về trước để tôi được học tập các bác. tôi ở Hải phòng những bài viết của tôi cũng đã được một vài bác gọi điện trực tiếp để trao đổi.
Qua đây tôi rất cám ơn bác ca đã có ý kiến để tôi thông tin cụ thể về lích của tôi có khi vì tôi chưa nói cụ thể nên BQT họ tưởng tôi là thành viên mới nên không trả tôi.
Một lần nữ xin cám ơn bác.
Được cám ơn bởi: tortue_rua, cachem
dutluc

gãy cần
gãy cần

Số bài: 513
Chủ đề: 47
Cám ơn: 94
Được cám ơn 95 lần trong 61 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 12 1, 2012 8:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

phamhuuthieu đã viết :
Xin chào bác Ca, cái lích mà bác thấy mới tham gia của tôi đó là cực chảng đã khi đi viện về tôi vào diễn đàn tôi không đăng nhập được nên đành đăng ký lại để học hỏi các bác về câu cá, còn tôi đã tham gia diễn đàn từ 3 đến 4 năm rồi và đã viết đựơc một số ý kiến cùng các bác về phần thông tin cá nhân của tôi có cả ảnh và số điện thoại . trong những ý kiến của tôi được các bác cho ý kiến rất chi tiết nhất là bác Thái Nguyên bác Rùa chỉ vì đi viên chữa quả tim của tôi bị nghẽn một đưòng huyết, nằm viện quá lâu, không đi câu, tham gia diễn đàn được thật là nhớ nhưng không sao được đành chịu, khi được ra viện về nhà tôi bỏ cơm vào diễn đàn ngay nhưng không đăng nhập được đành đăng ký lại không ngờ BQT không cho tôi đăng ký mà còn cát hết những những ý kiến mà tôi đã tham gia của 4 năm tôi rất buồn. còn việc đăng ký lại tôi chỉ xem và tham gia được một phần thành viên giao lưu còn phần khác các bác có cho tôi đăng nhập đâu có nhiều bài tôi thấy tiêu đề rất hấp đẫn muốn đọc để học tập nhưng không sao đọc được. Tôi rất mong BQT cho tôi xin lại lích tôi đã tham gia 4 năm về trước để tôi được học tập các bác. tôi ở Hải phòng những bài viết của tôi cũng đã được một vài bác gọi điện trực tiếp để trao đổi.
Qua đây tôi rất cám ơn bác ca đã có ý kiến để tôi thông tin cụ thể về lích của tôi có khi vì tôi chưa nói cụ thể nên BQT họ tưởng tôi là thành viên mới nên không trả tôi.

Chào bác Phạm Hữu Thiều!
Em biết là bác đã tham gia sinh hoạt trên diễn đàn của Caucavietnam.com đã khá lâu, vì đã đọc 1 số bài viết của bác . Nhưng hình như bác không chú ý tới 2 diễn đàn cùng tồn tại . 1 cái là của bác Rùa(caucavietnam.com) & 1 cái là của bác Vưong (diendancauca.com)( Hiện nay bọn em gọi là "Vươn" cho nó có dáng dấp thời sựCool Laughing Laughing ). Vì bác Rùa & bác Vươn là 2 người bạn thân nên cả 2 cái diễn đàn này cũng gắn bó keo sơn với nhau & đều được dùng chung tài sản là cái kho bài viết về câu cá của bác Rùa . Vì là 2 diễn đàn nên thành viên trong đó là khác nhau. Có thể bác không chú ý đến điều này.

Liệu có phải sau khi xảy ra cái vụ "Chôm chỉa" tên miền gì gì đó nên trang caucavietnam.com của bác Rùa có chút trục trặc nên bác bị nhầm lẫn không? Em đoán là bác đang nhầm nhà!!!! Bác kiểm tra lại xem sao nhé.

Nếu đúng như em đoán bác nhớ ấn Thank Thank you Thank you cho em nhé Cheers Cheers .
dutluc đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Được cám ơn bởi: tortue_rua, hieunk
tortue_rua

cần phíp
cần phíp

Số bài: 52
Chủ đề: 14
Cám ơn: 11
Được cám ơn 26 lần trong 15 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 13 1, 2012 3:14 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

phamhuuthieu đã viết :

Kính bác Thiều,

Trước tiên là em có lời mừng sức khỏe của bác đã hồi phục sau một thời gian vắng bóng bác trên diễn đàn caucavietnam.com. Sau là để cảm ơn bác đã nhiệt tình ủng hộ tụi em bấy lâu nay.

Tiện dịp em cũng xin giới thiệu bác với các anh em diễn đàn "diendancauca.com" này : bác Thiều là thành viên thâm niên của caucavietnam.com trước đây, hiện cư trú tại VN (Hải Phòng). Dù lớn tuổi và đã về hưu, nhưng trong câu cá thì tư duy của bác phải nói là rất... trẻ, không bảo thủ như mấy "ông...già", vì lúc nào bác cũng sẵn sàng cập nhật mọi đổi mới cũng như thu nhận cấp thời những gì mà bác còn xa lạ. Very Happy

Em có đôi lời trần tình cùng bác, là em rất tiếc phải cho ngừng hoạt động diễn đàn caucavietnam.com hơn 2 tháng nay, vì nhiều lý do, trong đó lý do chính đáng nhất là admin không có đủ thì giớ quản lý. Phần khác anh em trong BQT (caucavietnam.com) cũng đồng thuận với em rằng hiện nay sân chơi dưới hình thức "diễn đàn" dành cho tất cả những ai hiểu biết tiếng Việt và yêu câu cá, có phương tiên trao đổi, hiện đã có khá đủ rồi, trong khi đó "thị trường" lại còn thiếu, hay chưa có những website chuyên về rao vặt miễn phí chuyên nghiệp hay nơi chỉ để tập trung lưu trữ những hình ảnh câu kéo kỷ niệm, tư liệu... lại hiếm thấy.

Thế cho nên, em buộc lòng phải tập trung khả năng vào những "trò" còn thiếu sót đó, nhưng không quên tạo điều kiện cho các Thành viên cũ của caucavietnam.com vẫn luôn có sân chơi, bằng cách trỏ đường dẫn "diễn đàn" từ bên ccvn sang đây, như bác đã sử dụng. Và cũng vì vậy đã làm bác hiểu lầm. Thật là việc xẩy ra ngoài ý muốn hay dự đoán, em thành thật xin lỗi bác.

Nhưng theo em nghĩ, chơi ở đây chắc bác sẽ cảm thấy gần gủi với các thành viên khác hơn đấy. Khác với bên kia, đặc biệt ở diễn đàn này, đa số thành viên là người miền bắc VN. Hình như có không ít anh em ở Hải Phòng, Quảng Ninh.., cho nên em chắc chắn bác sẽ có nhiều cơ hội kết thêm bạn câu ở gần và cùng hẹn nhau đi câu những khi rảnh rỗi.

Ít dòng cùng bác, em hứa sẽ thường xuyên vào đây hầu chuyện với bác, nếu bác cần em để buôn trong những chuyên đề câu mà bác nêu thắc mắc.

Thân mến.
tortue_rua đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Được cám ơn bởi: hieunk, cachem
phamhuuthieu

cần tre
cần tre

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 13 1, 2012 7:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin chào bác dutluc và bác Rua.
Xin thành thật cám ơn hai bác đã nói rỗ những điều em phiền muộn nay đã rõ em rất vui va sẽ tích cực tham gia chơi ở đây mạc dù câucvietnam.com của bác Rua hay bác Vương cũng được, đã vào sân chơi thì đều là anh em một nhà cả, tuy em chưa được bác vương hướng dẫn lần nào nhưng đọc một số bài của bác Vương em nhận thấy bác Vương rất có tâm huyết với câu kéo cũng như đối với các thành viên.
mấy ngày vừa qua em có bức xúc nên có những lời nói chắc chưa được hay năm rất mong được các bác lương thứ, thông cảm, cìn thế nào mà bức xúc chắc em không nói các bác đều biết, em xin chân thành cám ơn.
Nhân dịp năm mới em xin chúc hai bác cùng cả nhà mạnh khẻo năm mới câu được nhiều cá to.
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Thành viên giao lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels