Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Đội chuyên chép chiến tại hồ Bình Minh

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Thi câu - câu thi và tổ chức câu giao lưu hay dã ngoại
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Copierer

cần kelva
cần kelva

Số bài: 176
Chủ đề: 51
Cám ơn: 13
Được cám ơn 143 lần trong 54 bài

Bài gửiGửi: CN 19 2, 2012 9:59 pm    Tiêu đề: Đội chuyên chép chiến tại hồ Bình Minh Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ĐỘI CHUYÊN CHÉP TỈ THÍ TẠI HỒ BÌNH MINH

Sáng nay, CN, 20. 2. 2012 = 28 Giêng (sao mà lắm 2 thế!) em được Hội Chuyên Chép (HCC) cho đi xem phô diễn trình đánh bắt chép bằng
lục của từng hội viên. Đi gần cả ngày, quả thật em cũng thấy hơi mệt.
Thêm vào đó, em còn đang chuẩn bị ''đạn'' để ''xử lý tiếp'' cái pác "ngoan cố"
trên DĐCCCR nên em chỉ xin up lên đây mấy tấm ảnh em ''chộp''
đc để các pác ngắm cho vui.

Phải thừa nhận hồ Bình Minh thật yên ả và đám cư dân trẻ con thật dễ thương.

...Và thành viên HCC hình như cũng quen nơi đây lắm rồi hay quen KL câu kéo mà pác nào cũng can giờ đến nơi thật chuẩn. Pác BV mọi lần
tổ chức thi thố thường ''hò dzô'' chuyện giờ giấc mà hôm nay lại k phát ra câu nào...nét mặt trông thật thư thái, mãn nguyện.

Cộng việc chuẩn bị muôn thuở là thăm, số, chỗ, chi... cũng trôi qua thật nhanh gọn và cuộc chiến 4h diễn ra đầy hồ hởi mà k kém phần căng
thẳng để rồi kết thúc trong niềm vui của tất cả các thành viên.

Với số hình ảnh sau đây, em xin Cheers Very Happy For you tất cả các pác thành viên HCC...
(Em không kịp chỉnh sửa và sắp xếp ảnh theo thứ tự cần phải có, các pác xem tạm vậy nha)
Sorry

Các pác có giải "địa phương, làng xã"

Các pác nhận giải "TW": Một cho số cá nặng nhất và một cho chú cá khủng nhất!

Cool Cool Cool
...và em xin dừng tại đây. EM XIN LỖI CÁC PÁC HƯNG CHÉP VÀ PHÚ CHÉP VÌ ĐÃ NHẦM TÊN CÁC PÁC! Sorry

Được sửa bởi Copierer ngày Thứ Tư 22 2, 2012 11:52 am; sửa lần 2.
Copierer đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Được cám ơn bởi: mltr6
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Thi câu - câu thi và tổ chức câu giao lưu hay dã ngoại Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này