Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Cập nhật thông tin cuộc thi !

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Phóng sự và hồi ký
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
hifishbone

cần carbon
cần carbon

Số bài: 135
Chủ đề: 5
Cám ơn: 2
Được cám ơn 23 lần trong 13 bài

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 20 6, 2009 7:20 am    Tiêu đề: Cập nhật thông tin cuộc thi ! Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hiện nay giờ sắp đến giờ bắt thăm không khí mọi người cực hot. Nóng đúng cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng .Có vài hình ảnh mời các bác xem tam .
THông tin sẽ cập nhật vào giờ trưa .

hifishbone đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Nhím đi câu cá

cần phíp
cần phíp

Số bài: 81
Chủ đề: 3
Cám ơn: 5
Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
Đến từ: nhà trẻ( thực ra mới 4 tuổi thôi nhưng khai thật thì cụ Bá Kiến ko cho vào đây

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 20 6, 2009 8:20 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bây giờ là 20h rồi đấy cụ, sao vẫn chưa thấy thông tin gì, cụ cập nhật luôn đi. Nghe đồn cụ Bá Kiến được giải gì đó, còn nghe cụ ấy nói là sẽ xung nạp vào diễn đàn, em chỉ nghe đồn vậy thôi, ko biết thực hư như thế nào. Bà 8
Nhím đi câu cá đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
TrienChieu

cần carbon
cần carbon

Số bài: 131
Chủ đề: 24
Cám ơn: 123
Được cám ơn 77 lần trong 34 bài

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 20 6, 2009 10:03 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhím đi câu cá đã viết :
Bây giờ là 20h rồi đấy cụ, sao vẫn chưa thấy thông tin gì, cụ cập nhật luôn đi. Nghe đồn cụ Bá Kiến được giải gì đó, còn nghe cụ ấy nói là sẽ xung nạp vào diễn đàn, em chỉ nghe đồn vậy thôi, ko biết thực hư như thế nào. Bà 8

Hay quá, hay quá.... Chúc mừng Lão Bá nhé!
Lần thi câu tay nào Cụ cũng đoạt giải, có "bí kíp" gì phổ biến cho anh em diễn đàn với.

P/s Nhím: hình như có cả ảnh của Bạn và QcQ nữa đây nè..... hì hì hì!
[/img]http://i710.photobucket.com/albums/ww109/TrienChieu_photos/IMG_0 039.jpg?t=1245510940

Được sửa bởi TrienChieu ngày Thứ Bảy 20 6, 2009 10:18 pm; sửa lần 2.
TrienChieu đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Địa chỉ AIM
palm

cần phíp
cần phíp

Số bài: 20
Chủ đề: 0
Cám ơn: 0

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 20 6, 2009 10:17 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TrienChieu đã viết :
Nhím đi câu cá đã viết :

Hay quá, hay quá.... Chúc mừng Lão Bá nhé!
Lần thi câu tay nào Cụ cũng đoạt giải, có "bí kíp" gì phổ biến cho anh em diễn đàn với.

P/s Nhím: hình như có cả ảnh của Bạn và QcQ nữa đây nè..... hì hì hì!

Chúc mừng lão Bá đạt giải câu tay lần này!
PS bác Triển: Không được tiết lộ bí mật dân câu cá nhé!
palm đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Nhím đi câu cá

cần phíp
cần phíp

Đến từ: nhà trẻ( thực ra mới 4 tuổi thôi nhưng khai thật thì cụ Bá Kiến ko cho vào đây

Bài gửiGửi: CN 21 6, 2009 10:06 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TrienChieu đã viết :
[Hay quá, hay quá.... Chúc mừng Lão Bá nhé!
Lần thi câu tay nào Cụ cũng đoạt giải, có "bí kíp" gì phổ biến cho anh em diễn đàn với.]

Nghe nói bí kíp của cụ Bá là trước giờ câu thi cụ ấy cầm lọ dầu thơm đi xịt vào mồi của các thí sinh khác Sorry ( chuyện tại sao các thí sinh khác ko phản đối thì lại là "bí kíp" khác của cụ ấy Bó tay rồi ).
@ cụ Palm: Chuyện cụ Palm tình nguyện làm huấn luyện viên cho Nhím có ai ko biết, bí mật bí miếc gì đâu. Nhím cảm ơn cụ đã tận tình chỉ bảo Nhím cách câu kéo trong suốt time qua, hê hê Very Happy
chichxongxoc

cần phíp
cần phíp

Số bài: 88
Chủ đề: 16777215
Cám ơn: 25
Được cám ơn 3 lần trong 3 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 22 6, 2009 10:16 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhím đi câu cá đã viết :

Em cũng vậy.
Thật là thiệt thòi không được tham gia cuộc thi,chẳng biết kết quả ra sao.
Cụ nào có thông tin phọt lên cho em biết với Thank you
chichxongxoc đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
khanhboy2002

cần phíp
cần phíp

Số bài: 28
Chủ đề: 2

Bài gửiGửi: Thứ Ba 23 6, 2009 8:47 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cac bac oi, post thong tin cuoc thi cau giua diedancauca.com voi doi sai gon hom 20/6/2009 len mang di de moi nguoi cung duoc chia vui
khanhboy2002 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
izaghi

cần phíp
cần phíp

Số bài: 44
Chủ đề: 0
Cám ơn: 12
Được cám ơn 3 lần trong 2 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 24 6, 2009 8:01 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

khanhboy2002 đã viết :
cac bac oi, post thong tin cuoc thi cau giua diedancauca.com voi doi sai gon hom 20/6/2009 len mang di de moi nguoi cung duoc chia vui

Đề nghị cụ đánh dấu vào bài viết _ kẻo chúng cháu không đọc được.(NQDĐ)
Cảm ơn cụ.
izaghi đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
khanhboy2002

cần phíp
cần phíp

Số bài: 28
Chủ đề: 2

Bài gửiGửi: Thứ Tư 24 6, 2009 8:16 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

các bác ơi, post thông tin cuộc thi câu giữa đội câu diedancauca.com với đội Sài Gòn (ôngđồ trẻ)
hôm 20/6/2009 lên mạng để mọi người cùng được thưởng thức sự gay cấn và hồi hộp
Giữa mùa hè nóng nực này được mô tả lại còn gì bằng (sốt ruột quá rồi các bác ơi)
khanhboy2002 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Nhím đi câu cá

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Tư 24 6, 2009 9:20 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cụ Bá Kiến chẳng chịu khai báo gì cho mọi người chia vui cả. Thôi Nhím lẻo mép tí nhé, trong cuộc thi cúp Simacao Bé Vương đoạt giải hoành tráng, nhưng không biết được giải gì vì Nhím mải ăn nên không để ý, lúc ngẩng lên thì đã thấy cụ í đứng trên sân khấu toe toét nhận giải rồi. Rồi đến khi cụ ấy về bàn thì có người trong Ban tổ chức chạy đến hỏi : "tên họ đầy đủ của anh là gì". Một lúc sau lại thấy có người chạy đến đưa cho cụ ấy tờ giấy gì ấy, Nhím tò mò quá bảo cụ ấy cho xem thì thấy đó là một tấm thiếp mời cụ ấy sang Hà Khẩu chơi vài ngày. Đấy là thông tin cuộc thi ngày 20-6.

Còn thông tin cuộc thi ngày 21-6 tại hồ Đồng Quê( giữa đội Bím sì gìn và đội Chim Hà Lồi), cái này Nhím cóp của bác Triển Chiêu( xin phép bác nhe):
1. Giải nhất đồng đội thuộc về đội Sì goòng 30kg/28,3kg
2. Giải nhất cá nhân: Mr Toán (sốngởđáysông) - 9,3kg
3. Giải con cá to nhất: Mr Định đồng diều - 2,1kg

Kết quả thi câu các cặp tay đôi:
(Hà Nội - Sài Gòn)
- Lâm cờ thắng Vũ Hoàng
- Thanh Bạc thua Hồng Kỳ
- Tuấn Sơn thua Khổ Trí Đại sư
- Hùng Ngan thua Thịnh "gầy"
- Bá Vương thắng Huỳnh Phương
- Toán đồng quê thắng Bướm sì goòng
- Hùng râu hoà Đông tà Hoàng dược sư
- Triệu Du thua Định đồng diều
- TriênChiêu thắng Cao Minh Thuận.

Nói chung cuộc thi này Nhím thấy các cụ ấy
"Giao lưu vui là chính, thắng thua là ăn gian Sorry Sorry Sorry "

Dù sao cũng For you For you For you For you For you tất cả các cụ.

Được sửa bởi Nhím đi câu cá ngày Thứ Tư 24 6, 2009 9:21 am; sửa lần 1.
TrienChieu

cần carbon
cần carbon

Bài gửiGửi: Thứ Tư 24 6, 2009 10:14 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhím ơi là Nhím....!
Bạn định chơi tui hay sao mà post như vầy?
Tui viết " Giao lưu vui là chính, thắng thua là hên sui"
.............
Phen này chắc tui bị đuổi khỏi diễn đàn mất thui...

Bà 8 Bà 8 Bà 8
TrienChieu đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Địa chỉ AIM
Nhím đi câu cá

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Tư 24 6, 2009 10:33 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhím đi câu cá đã viết :

Nói chung cuộc thi này[b] Nhím thấy các cụ ấy
"Giao lưu vui là chính, thắng thua là ăn gian Sorry Sorry Sorry "
[/b]

Dù sao cũng For you For you For you tất cả các cụ.

===> Bác Triển Chiêu đọc kĩ rùi hãy "khóc lóc" nhé Laughing . Bác yên tâm, các cụ ấy không ngây thơ đến mức không biết Nhím nói đùa hay thật đâu.
Nếu Nhím nói thế mà cũng nghĩ là nói thật thì bó toàn thân.com luôn đấy.
Vui đi bác nhé Very Happy Very Happy

Được sửa bởi Nhím đi câu cá ngày Thứ Tư 24 6, 2009 10:35 am; sửa lần 1.
TrienChieu

cần carbon
cần carbon

Bài gửiGửi: Thứ Tư 24 6, 2009 10:44 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhím đã viết:
Nhím biết cụ TrienChieu nói rất vô tư, nhưng nghe xong Nhím lại thấy...sợ. Nhím mắt gian mồm điêu từ trong trứng, xấu tính xấu người xấu nết từ thủa lên 3, ra đường lúc nào cũng phải nhìn trước ngó sau...

Biết Nhím cũng hay nói đùa như vầy nên tui cũng thử "tát nước theo mưa " xem sao.
Thấy Nhím là người "...., đa cảm" nên TC mới làm như vầy.
Cứ vô sờ tư nghe Nhím

[/b][/color] Thank you For you

Được sửa bởi TrienChieu ngày Thứ Tư 24 6, 2009 11:16 am; sửa lần 2.
ongdotre

cần carbon
cần carbon

Số bài: 123
Chủ đề: 9
Cám ơn: 11
Được cám ơn 20 lần trong 13 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 24 6, 2009 11:04 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Còn thông tin cuộc thi ngày 21-6 tại hồ Đồng Quê( giữa đội Bím sì gìn và đội Chim Hà Lồi), cái này Nhím cóp của bác Triển Chiêu( xin phép bác nhe):
1. Giải nhất đồng đội thuộc về đội Sì goòng 30kg/28,3kg
2. Giải nhất cá nhân: Mr Toán (sốngởđáysông) - 9,3kg
3. Giải con cá to nhất: Mr Định đồng diều - 2,1kg

Kết quả thi câu các cặp tay đôi:
(Hà Nội - Sài Gòn)
- Lâm cờ thắng Vũ Hoàng
- Thanh Bạc thua Hồng Kỳ
- Tuấn Sơn thua Khổ Trí Đại sư
- Hùng Ngan thua Thịnh "gầy"
- Bá Vương thua Huỳnh Phương
- Toán đồng quê thắng Bướm sì goòng
- Hùng râu hoà Đông tà Hoàng dược sư
- Triệu Du thua Định đồng diều
- TriênChiêu thắng Cao Minh Thuận.

Cặp đấu được mong chờ nhất: Vũ Hoàng - Lâm Cờ:
- Bước vào cuộc đấu Vũ Hoàng lên ngay một em chim> 1kg, Pác Lâm la lên " không tính, không tính chưa có hiệu lệnh mà, còn 30 giây nữa" ừ thì thả xuống, không tính Ngu quá
5 phút sau VH lại lên một em chép, .... lên thêm 1 trôi ... 1 chép. Pác Lâm sốt ruột... thay mồi mới... phao nhấp nháy... cần cong vút... òa 1 em trôi gần 3kg, cây vợt vươn ra... chú trôi vào vợt... nhưng... nó lại phi ra...phực... đi toong. Vẻ mặt Pác LC thẩn thờ, ngẩn ngơ Ngu quá Hư quá .Vũ Hoàng, Bá Vương, Huỳnh Phương ngồi cạnh đều tiếc cho Pác Lâm ( nếu không chú cá này sẽ đoạt giải con cá to nhất)
Cuộc đấu càng về cuối càng gay cấn, cạnh bên Huỳnh Phương - Bá Vương đang so kè nhau từng con cá. Pác Lâm mồ hôi đổ dài trên khuôn mặt phong trần bởi tỷ số hiện tại VH đã lên 8 chú, LC 2 em trôi be bé
- 20 phút hết giờ, lão Quyền râu ôm bia đến chúc mừng sớm cho VH, ừ thì nhậu... thắng chắc rùi mà... Zdô.. Zdô.. Hãy đợi đấy xem LC xổ tuyệt chiêu đây...
1 em trôi > 1kg... 1 em nữa > 1,5kg... Qúai Lão này chơi bùa thì phải... nhưng cũng chưa qua được VH..Zdô...Zdô... Còn 5 phút... cần LC cong vút, tiếng cước chạy nghe sốt ruột... Trời 1 em trôi 1,9kg... Thắng rồi... thắng rồi ... Pác lâm nhảy lên vui mừng
Zdô phát nào.... ly bia đắng nghét... Ngu quá Hư quá ... Cây phao đèn yêu dấu đi toong..
Ongdotre
P/S: Về ngồi ngẫm lại mới biết thì ra lão Quyền râu & Lâm cờ thông đồng nhau chuốc rượu, chi phối thời gian thi đấu VH, có thể Toán ĐQ sai người lặn xuống móc cá cho lão ấy...????? Ngu quá
ongdotre đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
1_can_cau

cần phíp
cần phíp

Số bài: 53
Cám ơn: 1

Bài gửiGửi: Thứ Tư 24 6, 2009 11:05 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

P/S: Về ngồi ngẫm lại mới biết thì ra lão Quyền râu & Lâm cờ thông đồng nhau chuốc rượu, chi phối thời gian thi đấu VH, có thể Toán ĐQ sai người lặn xuống móc cá cho lão ấy...????? <== Thế hoá ra là anh em Hà Nội mình chơi hội đồng à,hì hì,dù sao cũng cổ vũ vì tinh thân anh em "Thân thiết" theo kiểu Thân ai người đấy lo.
P/S Bác Lâm Cờ làm quả lội ngược dòng còn hấp dẫn hơn trận Mu thắng ngước Bayer Munich trong chung kết C1 năm 1999 ấy nhỉ chúc mừng bac For you For you For you
1_can_cau đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Phóng sự và hồi ký Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels