Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Gửi bạn calongtong & thổ_dân

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Góp ý xây dựng diễn đàn
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
moderator

cần tre
cần tre

Số bài: 8
Chủ đề: 2
Cám ơn: 2
Được cám ơn 6 lần trong 2 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 07 12, 2009 11:50 pm    Tiêu đề: Gửi bạn calongtong & thổ_dân Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thời gian vừa qua, BQT, điều hành diendancauca.com nhận được rất nhiều thư phản hồi của cá thành viên diễn đàn về các bài viết của bạn calongtong và bạn thổ_dân. Nội dung phản hồi đều chung một nhận định : bài viết của các bạn mang tính chất spam, lập những topic không không đúng nơi qui định và mang tính kích động, nói xấu môn câu LỤC...

Là một diễn đàn câu cá mở, là nơi giao lưu của những người yêu câu cá trong và ngoài nước, những bài viết của các bạn đã gây không ít bức xúc cho các thành viên.

Vì vậy BQT, điều hành diễn đàn đã đi đến thống nhất :

1- Hai bạn: calongtong và thổ_dân không viết thêm bất cứ một bài nào trong vòng 10 (mười) ngày kể từ 0h00 ngày 08 đến 24h00 ngày 17 tháng 12 năm 2009 .

2- Các thành viên có bức xúc, góp ý thẳng thắn với hai bạn calongtong và thổ_dân tại topic này trên tinh thần xây dựng và phát triển của diễn đàn.

3- Kể từ 0h00 ngày 08 tháng 12 năm 2009, những topic, bài viết có nội dung như của hai bạn calongtong và thổ_dân nêu trên, sẽ bị xóa ngay mà không cần báo trước.

4- Trong thời gian ngưng dùng hai nick calongtong và thổ_dân, nếu thấy xuất hiện hai nick này viết bài với bất kỳ nội dung gì, ban điều hành sẽ treo nick vĩnh viễn.

5- Sau thời gian tạm ngưng viết bài, hai bạn calongtong và thổ_dân tiếp tục viết bài bình thường. Nếu những bài viết như nội dung nêu trên, BQT buộc lòng phải thực thi điều 3 và điều 4.

Đề nghị hai bạn calongtong, thổ_dân nghiêm túc thực hiện thông báo này.

Thay mặt BQT

Moderator
moderator đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Được cám ơn bởi: HAK, hieunk, fishing & more, newface, minh_hoang
HAK

cần phíp
cần phíp

Số bài: 90
Chủ đề: 0
Cám ơn: 23
Được cám ơn 5 lần trong 5 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 08 12, 2009 7:52 am    Tiêu đề: góp ý nhỏ Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hai bạn clt và td nên tôn trọng cách câu và sở thích của người khác. Không nên có giọng điệu cay cú và khích bác như vậy.

Với những bài có nội dung như vậy moderator nên xóa ngay, không để tồn tại lâu, gây anh hưởng đến hòa khí của diễn đàn.
HAK đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
QQQ

cần phíp
cần phíp

Số bài: 24
Chủ đề: 1
Cám ơn: 6
Được cám ơn 0 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 08 12, 2009 8:29 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em thấy Mod band 2 nick này là thích đáng. 2 nick này toàn tung ra những lời lẽ khích bác hoàn toàn không có tinh thần xây dựng tý nào cả.
QQQ đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
khoadocau

cần titan
cần titan

Số bài: 334
Chủ đề: 55
Cám ơn: 29
Được cám ơn 86 lần trong 48 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 08 12, 2009 10:00 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ADMIN...

Các bác nói đúng đấy yêu cầu các anh có trách nhiệm của diễn đàn ben nick của hai nich thodan và calongtong lý do alf hai thằng này không có ý kiến xây dựng vào diễn đàn ăn nói lung tung nhận xét bừa bãi.

ADMIN ben nick là đúng đắn
khoadocau đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này
Tungbasse

cần phíp
cần phíp

Số bài: 61
Chủ đề: 1
Cám ơn: 19
Được cám ơn 1 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 08 12, 2009 7:42 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thời gian dài vừa qua, rất nhiều lần vào diễn đàn đọc những bài mà hài nick tho_dan và colongtong viết tôi rất bức xúc vì vậy tôi cũng rất mong và đề nghị band vĩnh viễn 2 nick này!!!
Tungbasse đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
minh_hoang

cần phíp
cần phíp

Số bài: 32
Chủ đề: 0
Cám ơn: 18
Được cám ơn 1 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 09 12, 2009 8:46 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Theo em bác Mod cứ cho phát xóa thẳng 2 nick của 2 thằng ku calongtong và tho_dan Guoc bay Guoc bay . Không cân phải để đến 10 ngày đâu. Bọn này mà cứ để chúng nó viết mà em đọc thì có ngày quả laptop đểu của em sẽ bị chảy nước màn hình đới. Bác Mod nhớ lưu lại IP lại nhé.
Many Thank you
minh_hoang đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
hieunk

cần kelva
cần kelva

Số bài: 237
Chủ đề: 8
Cám ơn: 313
Được cám ơn 71 lần trong 33 bài

Bài gửiGửi: CN 13 12, 2009 7:57 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

calongtong đã viết :
xin chào các bác
em không nghĩ ý kiến mình làm các bác khó chịu thế, chắc có tật giật mình rồi. các bác nghĩ mà xem đã là câu cá thì cá phải ăn chứ, đằng này cứ nhắm mắt giật bừa, thả thính khắp gây ô nhiễm nguồn nước, con cá nào chẳng may bị trúng lục chắc khó sống (cái này hơi zã man quá). Nhưng đáng nói là các bác nhà mình suy tôn ghê quá, tâng bốc nhau đọc mà phát ngượng. Đã là diễn đàn thì mọi người có quyền nêu ý kiến mà phải không các pác. Thật ra em cũng là dân câu bác hà vào nam làm việc, có dịp về lại quê ko đâu cho câu lance thật bực quá đi, mà lại cục bộ địa phương nữa. em nói không phải mong các bác bỏ quá cho

Thế này là thế nào nhỉ hả cụ Mod? Em vừa đọc lại bài của bác Mod bác calongtong vẫn trong thời hạn 10 ngày Hư quá Hư quá Hư quá luôn thôi.
hieunk đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Yahoo Messenger
gathanhbac

cần kelva
cần kelva

Số bài: 213
Chủ đề: 2
Cám ơn: 23
Được cám ơn 16 lần trong 12 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 14 12, 2009 9:04 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hieunk đã viết :
calongtong đã viết :
xin chào các bác
em không nghĩ ý kiến mình làm các bác khó chịu thế, chắc có tật giật mình rồi. các bác nghĩ mà xem đã là câu cá thì cá phải ăn chứ, đằng này cứ nhắm mắt giật bừa, thả thính khắp gây ô nhiễm nguồn nước, con cá nào chẳng may bị trúng lục chắc khó sống (cái này hơi zã man quá). Nhưng đáng nói là các bác nhà mình suy tôn ghê quá, tâng bốc nhau đọc mà phát ngượng. Đã là diễn đàn thì mọi người có quyền nêu ý kiến mà phải không các pác. Thật ra em cũng là dân câu bác hà vào nam làm việc, có dịp về lại quê ko đâu cho câu lance thật bực quá đi, mà lại cục bộ địa phương nữa. em nói không phải mong các bác bỏ quá cho

Thế này là thế nào nhỉ hả cụ Mod? Em vừa đọc lại bài của bác Mod bác calongtong vẫn trong thời hạn 10 ngày Hư quá Hư quá Hư quá luôn thôi.

Khổ lém,biết rùi,nói mãi.Các pác thông cảm,cháu nó ở ngoại tỉnh,lại là vùng sâu ,vùng xa.Về thành phố đi lang thang từ trưa tới tối,nhòm cái gì cũng thấy lạ,mắt mũi cứ trợn lên,thấy mấy shop có manơcanh bày ở cửa thì chạy tới ôm chặt,miệng lẳm bẩm:"Ở thành phố có cả tình yêu miễn phí ",sướng thế này làm gì mà chúng nó chả đua nhau về.Lúc nhập nhoạng đèn đường bật cái "XOẠCH" cháu nó hoảng hồn giật mình té ngã rúc đầu xuống cống<Đang thi công>miệng cứ ú ớ:"Ở thành phố một ngày mặt trời mọc hai lần cơ à".
Thui,có gì các PÁC bỏ quá cho cháu nó rùi giáo dục dần dần chứ các PÁC khắt khe quá thì cháu nó làm gì còn cơ hội thành người được.Rất cảm ơn các PÁC đã chếu cố.THANKS.
gathanhbac đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Góp ý xây dựng diễn đàn Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels