Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
NảN quá rồi...

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Góp ý xây dựng diễn đàn
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
hungnt

cần phíp
cần phíp

Số bài: 20
Chủ đề: 16777215
Cám ơn: 32
Được cám ơn 0 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 27 8, 2010 10:38 am    Tiêu đề: NảN quá rồi... Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Kính thưa các cụ ét min!!!! Đồng kính thưa các anh em trong BQT.
Iem tham gia 4rum mình cũng được dăm tháng rồi, thực ra thì trình câu kéo của iem còn non kém, nên chuyện đóng góp bài vở là không có. Iem chỉ dám vào đây " hóng hớt " kinh nghiệm của các cụ thôi. Nhưng mà iem thấy dạo này 4rum mình có 1 số tồn tại sau đây, iem xin nêu ra, nếu các bác thấy có điều gì không phải cũng mong bỏ quá cho em.
Tồn tại thứ nhất là diễn đàn mình dạo này có ít bài viết mới quá... Hình như các cụ bận đi giao lưu, câu kéo ở đâu mà về không có thới gian ol và post bài cho anh em " thưởng ngoãn ".
Tồn tại thứ 2 thì có lẽ không chỉ 1 mình iem nhận thấy : 4rum mình giờ giống như 1 website quảng cáo thì đúng hơn... Các bác admin có thể BAn usename, BAN IP và xóa hết các bài viết để " thanh lọc " lại 4rum Thank you Thank you chứ ai lại để bọn Tây mũi lõ vào tàn phá 4um mình như thế được...
Trên đây là 1 vài ý kiến nhỏ của iem, mong các bác xem xét. Cheers Cheers
hungnt đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Yahoo Messenger
ngan long

cần phíp
cần phíp

Số bài: 25
Chủ đề: 5
Cám ơn: 1
Được cám ơn 0 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 27 8, 2010 11:26 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cháu thấy bác hungnt nói đúng đấy các bác
nhất là cái khoản của bọn tây.lâu lâu thấy mấy bài xxx.nhìu hôm mở lên có ba má đứng sau. ko bít thanh minh sao luôn.
ngan long đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Góp ý xây dựng diễn đàn Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels