Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Bán thùng câu tay hiệu Okuma 2800RX mua tại anh Khoa Đồ Câu

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Rao vặt
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
rabbit

cần tre
cần tre

Số bài: 15
Chủ đề: 3
Cám ơn: 3
Được cám ơn 0 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 27 8, 2010 10:57 am    Tiêu đề: Bán thùng câu tay hiệu Okuma 2800RX mua tại anh Khoa Đồ Câu Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Kính chào các cụ, em sở hữu 1 cái thùng câu tay hiệu Okuma 2800RX mua tại cụ Khoa Đồ Câu, mới dùng được có 3 lần, phải bán vì 1 lý do rất hài: em nó cao hơn cái khoang để đồ trên xe em mất 5cm nên em cần 1 cái thùng câu tay thấp hơn ạ.

Thùng còn mới tinh tươm, phụ kiện đủ cả chả thiếu cái gì, dây đeo còn chưa tháo, đã lắp thêm 1 cặp chân Inox nâng độ cao cung của anh Khoa luôn, tổng giá khi mua là 2 triệu cả chân.

Nay em mong muốn bán lại cho cụ nào mới ngập vào môn câu tay cần thùng với mức giá rất hữu nghị là 1,4 triệu ( = 70% giá mới ), tính ra mỗi lần đi câu em trả tiền thuê thùng là 200.000 đ rồi hì hì.

Hoặc nếu có thùng thấp hơn nó thì em xin được trao đổi ạ.

Kính mong các cụ quan tâm. Call me Hoàn 090 bốn 4 bảy 7 tám 88. Xem & lấy thùng tại Linh đàm - Hoàng Mai - Hà Nội.

Cảm ơn các cụ đã đọc tin.

Được sửa bởi rabbit ngày Thứ Tư 16 2, 2011 9:03 am; sửa lần 2.
rabbit đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
mltr6

gãy cần
gãy cần

Số bài: 860
Chủ đề: 38
Cám ơn: 69
Được cám ơn 126 lần trong 76 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 27 8, 2010 11:02 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Úi trời thùng này ổn quá hong lẽ em lại múc thêm cái nữa :) Bác Cuonggiay hình như chưa có thùng làm quả này đê Cheers

Chúc bác Thỏ mau đổi thùng :)
mltr6 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
cachem

cần titan
cần titan

Số bài: 286
Chủ đề: 5
Cám ơn: 45
Được cám ơn 36 lần trong 27 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 27 8, 2010 12:57 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bác Thỏ cho em hỏi thùng này đã có chân cắm ô và tăng đơ chưa? Bởi vì trên Hoàng Tèo bán thùng này giá 1350k thôi!
Mà sao Bác không đổi cái xe khác có cốp đựng vừa cái thùng này (VD xe của Bác Sáu Lộc đó)

Được sửa bởi cachem ngày Thứ Sáu 27 8, 2010 1:00 pm; sửa lần 1.
cachem đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
rabbit

cần tre
cần tre

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 27 8, 2010 1:42 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cachem đã viết :
Bác Thỏ cho em hỏi thùng này đã có chân cắm ô và tăng đơ chưa? Bởi vì trên Hoàng Tèo bán thùng này giá 1350k thôi!
Mà sao Bác không đổi cái xe khác có cốp đựng vừa cái thùng này (VD xe của Bác Sáu Lộc đó)

@cachem:
1 - Đã có đủ cả chân cắm ô lẫn tăng đơ roài ạ.
2 - Em cũng định thế, nhưng hỏi con MDX rẻ nhất cũng tầm 75 - 78K nên em nghĩ đổi cái thùng khác sẽ dễ hơn ạ.
Cool Cool
cuonggiay

cần phíp
cần phíp

Số bài: 58
Chủ đề: 1
Cám ơn: 20
Được cám ơn 6 lần trong 3 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 27 8, 2010 9:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mltr6 đã viết :
Úi trời thùng này ổn quá hong lẽ em lại múc thêm cái nữa :) Bác Cuonggiay hình như chưa có thùng làm quả này đê Cheers

Chúc bác Thỏ mau đổi thùng :)

Em cũng thích qá bác Sáu ơi nhưg mà khoang xe của e cũng không vừa Bó tay rồi chắc phải đổi xe thôi bác ạ
cuonggiay đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
rabbit

cần tre
cần tre

Bài gửiGửi: Thứ Hai 30 8, 2010 7:38 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em hạ giá lần cuối 1.200.000 đ ( Một triệu hai trăm ngàn đồng chẵn ) để bán cho nhanh ạ. Nếu không ai mua thì em để dùng ... đựng đá.

Mong các cụ quan tâm.

Được sửa bởi rabbit ngày Thứ Sáu 17 9, 2010 2:34 pm; sửa lần 2.
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Rao vặt Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này