Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
em xin loi

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Góp ý xây dựng diễn đàn
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
luctac
Đã khóa

cần phíp
cần phíp

Số bài: 21
Chủ đề: 4
Cám ơn: 0
Được cám ơn 4 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: CN 27 12, 2009 1:42 am    Tiêu đề: em xin loi Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em xin loi cac bác lập ra diễn đàn này mà các bác vô trách nhiệm với nó quá, anh em khong tao ra no nhung anh em that vong qua
em thấy cách quản lý của mấy bác lõng lẽo quá, chán quá, cứ tầm này anh em chán thật đó

Được sửa bởi luctac ngày CN 27 12, 2009 1:46 am; sửa lần 1.
luctac đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
khoadocau

cần titan
cần titan

Số bài: 335
Chủ đề: 55
Cám ơn: 29
Được cám ơn 87 lần trong 49 bài

Bài gửiGửi: CN 27 12, 2009 4:14 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Tôi cũng chán ông thật rồi đó ông luctac ạ.
khoadocau đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này
cachem

cần titan
cần titan

Số bài: 286
Chủ đề: 5
Cám ơn: 45
Được cám ơn 36 lần trong 27 bài

Bài gửiGửi: CN 27 12, 2009 6:59 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

khoadocau đã viết :
Tôi cũng chán ông thật rồi đó ông luctac ạ.

Kệ nó bác à! Kết quả câu tay hôm nay thế nào?
cachem đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
gathanhbac

cần kelva
cần kelva

Số bài: 213
Chủ đề: 2
Cám ơn: 23
Được cám ơn 16 lần trong 12 bài

Bài gửiGửi: CN 27 12, 2009 8:50 pm    Tiêu đề: Re: em xin loi Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

luctac đã viết :
em xin loi cac bác lập ra diễn đàn này mà các bác vô trách nhiệm với nó quá, anh em khong tao ra no nhung anh em that vong qua
em thấy cách quản lý của mấy bác lõng lẽo quá, chán quá, cứ tầm này anh em chán thật đó

Khổ lắm,biết rùi,nói mãi.Nói dài,nói dai.....Em thấy pác LỤC TẶC vào diễn đàn thời gian chưa lâu,nhưng chắc là dân câu gạo cội nên cái gì cũng hiểu biết:Từ câu lục,lục tặc đén câu các loại,mà lại có trình cao,góp ý rất nhìu cho anh em câu kéo.Nay nếu không có gì vướng bận,tui mạn phép anh em trên diễn đàn mời pác câu giao lưu cùng anh em;Để được thưởng ngoạn dung nhan hay "bản mặt" cao thủ để còn có cơ hội học hỏi nâng cao trình độ câu kéo.Địa điểm hồ,thời gian tuỳ pác chọn,kiếu câu cũng tuỳ luôn.EM RẤT MONG ĐƯỢC PHÚC ĐÁP.THANKS.
gathanhbac đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
luctac
Đã khóa

cần phíp
cần phíp

Số bài: 21
Cám ơn: 0
Được cám ơn 4 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 28 12, 2009 8:20 pm    Tiêu đề: Re: em xin loi Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em thấy pác LỤC TẶC vào diễn đàn thời gian chưa lâu,nhưng chắc là dân câu gạo cội nên cái gì cũng hiểu biết:Từ câu lục,lục tặc đén câu các loại,mà lại có trình cao,góp ý rất nhìu cho anh em câu kéo.
BẨM CÁC CỤ, CÁC CỤ QUÁ LỜI KHONG DÁM, KHÔNG DÁM, EM CHỈ LÀ NHÉP THÔI, LỤC TẠC THÌ CÓ TÀI CÁN GÌ CHỨ, EM ĐẤY CHỈ THÍCH CÂU LỤC THÔI, MẶC AI NÓI DÃ MAN, KHÔNG VĂN MINH THÌ KỆ, NẾU KHI NÀO BÁC RÃNH MÌNH GẶP MẶT NHÉ
em thấy câu lục quan trọng là thính và lục phải chuẩn, lục là do nhà em tự làm nên quen cách dùng chỉ cần đóng cá có thể cảm nhận đóng vào đâu, nông sâu thế nào để biết cách bo và dòng cá, hôm nào cụ thích em tặng cụ 1 bộ, đảm bảo chuẩn không cần chỉnh
em hay câu ở hồ Thanh Bình, sáng chủ nhật cụ vào sẽ gặp em ở cuối hồ, cụ vào thấy người nào mặc áo đen, quần đen, mũ đen là em đó, hôm trước em câu được 1 em chép đấy, lần này ko phải là lục tiêu đâu, em câu từ lúc 10g sáng đến 4g30 mà chỉ có 2 em rô phi, thính cũng hết (bị mấy thằng ku phá ổ, đúng là một lũ nông dân) sao đó hết thính định về, chán quá em quăng lục ra kéo ra, kéo vào khoảng 3 đường bổng thấy nặng tưởng rác, kéo mạnh thấy đầu cần có lực phản hồi, giằng co 1 hồi kéo 1 em chép khoảng 2kg béo núc ních, lục đóng ngay bụng, em ko vội kéo lên mả giằng co với em nó 1 lúc, kéo lên xong nhả xuống, máu me ra đỏ cả 1 vùng, lòi cả ruột và trứng ra ngoài, thấy con cá dẫy dụa trong vũng máu đầy tuyệt vọng, cảm giác rất là yomost đó

Được sửa bởi luctac ngày Thứ Hai 28 12, 2009 8:47 pm; sửa lần 3.
luctac đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
lekhanhtung

cần phíp
cần phíp

Số bài: 32
Cám ơn: 3
Được cám ơn 1 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 04 9, 2010 6:14 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

pac luc tac cao thu qua co dam gap anh em giao luu ko de anh em hoc hoi nge bac chem gio ghe qua
lekhanhtung đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Góp ý xây dựng diễn đàn Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels