Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Đi Câu ở Cát Bà

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Câu Biển
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
dieungukylao

cần phíp
cần phíp

Số bài: 22
Chủ đề: 9
Cám ơn: 3
Được cám ơn 3 lần trong 2 bài

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 04 9, 2010 5:34 pm    Tiêu đề: Đi Câu ở Cát Bà Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Đi Cát bà cũng hay đấy. Theo mình, ra đó thuê tàu đi ra vịnh Lan Hạ rồi hỏi mấy Thủy tặc ở đó thêm. Từ năm 2000 - 2004 mình phải ra đó hàng tuần, mấy năm gần đây thì thỉnh thoảng, nhưng nói chung vẫn nhớ khá nhiều điểm ngoài đó.
- Nếu câu biển thì bảo tàu đi vào vụng Tùng Gấu hoặc ra hẳn Ba Trái Đào câu Tráp, Song, Vược...
- Câu cá nước ngọt cũng được, bạn thuê xe máy lên Phù Long mà câu, nhiều hồ đầm lắm ( câu tay thôi vì là hồ đập nuôi thả).
- Tối thì ra cầu tàu câu Tráp
- Mồi câu biển thì lên chợ mà mua, tôm rẻ lắm
Giá phòng tháng 9 rẻ lắm rùi nhé, đừng để bị chăn ( 100 - 150K phòng thường, AC thi khoảng 200 - 250K). Ăn uống thì hơi mắc, cá 50kg cũng rẻ nhưng đừng vào mấy chỗ Massage của mấy em Miền Tây ở trên đường 1/4 ( trục chính), mà đi lên nối khách sạn Hướng Dương, qua ks Bông Sen mấy hàng Karaoke, massage bên tay trái ý , khoang 100 - 120k ( nhanh)
Enjoy! Nếu cần ji PM mình 0903.253.983 biết tới đâu, chỉ tới đó.

Được sửa bởi dieungukylao ngày Thứ Bảy 04 9, 2010 5:39 pm; sửa lần 1.
dieungukylao đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Được cám ơn bởi: Rod N Reel, hieunk
Doun

cần tre
cần tre

Số bài: 5
Chủ đề: 1
Cám ơn: 0
Được cám ơn 1 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 06 9, 2010 11:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em dân Cát Bà đây ạ! Welcome Welcome Welcome
Ý!!! thực ra là vợ em là dân CB chính hiệu, Nhạc phụ, Nhạc mẫu vẫn còn đang ở đó nên hàng năm bầu đoàn thê tử nhà em vưỡn hành hương vài lần. Bác muốn câu thì em giới thiệu cho một địa chỉ: Đi xe ôm 10 ngàn từ cảng vào cổng bệnh viện huyện đối diện nhà BS. Chiến làm răng giả uy tín hàng đầu đất đảo Cool Cool Cool (Thằng anh vợ em đấy-QC tí) hỏi nhà anh Hải ngay đó, tay này chuyên đi cầu đêm, 1 đêm câu sáng ra đổ cho mấy bà đi chợ nó kiếm được vài trăm ngàn thậm trí cả triệu làm quen và rủ tay ấy cho đi cùng, đảm bảo về chuyện câu ở CB không ai rành bằng tay này. Bật mí trước tay này nói chuyện rất xôm và Cheers Cheers Cheers cũng vào hàng cao thủ võ lâm.
Chúc bác zui zẻ.
Còn vụ cá 50 ký, ngược từ Miền tây ra bắc không rẻ đâu đó nha, đường Núi Ngọc và đường Núi Xẻ nhiều hơn Very Happy Very Happy
Doun đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Được cám ơn bởi: Hung61
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Câu Biển Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels