Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Kính chào các Bác quản lý diễn đàn

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Góp ý xây dựng diễn đàn
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
tuanhatay

cần tre
cần tre

Số bài: 7
Chủ đề: 4
Cám ơn: 0
Được cám ơn 3 lần trong 2 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 08 9, 2010 10:39 am    Tiêu đề: Kính chào các Bác quản lý diễn đàn Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em xin chúc các Bác Diễn Đàn luôn mạnh khoẻ !!
Em xin có lời như sau , dạo này trang Web của diễn đàn hình như đang thay đổi thành trang Web SEX hay sao ấy nhỉ , Em đề nghị các Bác có biện pháp chế tài với mấy thằng tây phá bĩnh đểu này , để cho diễn đàn ngày càng phát triển thực sự là sân chơi bổ ích lý thú lành mạnh , hôm trước Em có khoe với thằng con trai em là con vào diễn đàn tham khảo , giao lưu tìm hiểu vì sao Bố lại ham đi câu , Vậy mà .... nó bảo con biết tại sao bố thích đi câu roài Bó tay rồi con méch má cho mà xem
vài lời chân thành mong các Bác thông cảm không thằng con trai em nó hiểu nhầm mách má nó thì em toi Bà 8 nhà em không cấp phép ra hồ thì tội cho Em...!
tuanhatay đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Góp ý xây dựng diễn đàn Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels