Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Điểm mặt anh tài
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Cửa hàng mua bán thiết bị câu cá
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
izaghi

cần phíp
cần phíp

Số bài: 45
Chủ đề: 0
Cám ơn: 12
Được cám ơn 3 lần trong 2 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 22 9, 2010 10:43 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

5hongvan đã viết :
Cảm ơn các bác nhiều,một khi có trong tay dân câu các địa chỉ kể trên thì chẳng còn gì bằng.
Nhà em xin bổ sung một chút:
Gầm cầu vượt ngã tư sở là cửa hàng anh Vinh(73 nguyễn trãi).Ở đây ngoài món đồ câu thông dụng còn là cơ sở sản xuất lưỡi câu.Anh Cường,anh trai anh Vinh chuyên giao LỤC bằng bao tải cho nhiều đại lý.Trong đó có giao cho khu hàng giấy và chợ trời với số lượng lớn
Các bác chỉ lưu ý:Đừng ai gọi là Vinh Tô.Cả bác Tô và anh con trai là Vinh không vui đâu ạ.
Cũng rứa:Đừng ai gọi là HÀ NGHIỆN,Hai năm trước tôi từng chứng kiến vợ chồng anh Hà nổi cơn tam bành về cách gọi này của khách hàng rồi.
Cũng còn nhiều cửa hàng đồ câu khác chưa được nhắc đến.Mong các bác bổ sung cho "tấm bản đồ câu" này đầy đặn hơn

Bác 5HV sai rùi, cu cậu ở gầm cầu vượt ngã tư tên là Lân, gần nhà thuốc họ Lâm!
Cu này bán hàng thỉnh thoảng vùng vằng lạ lắm, chắc ngày trước đã đi bộ đội rùi!!! Sorry

biberone đã viết :
Vâng! Em cũng đâu có biết gì đâu, nghe các bác nói thể nên em hơi nản, vì muốn tham gia cùng anh em mà cảm thấy bị hất hủi. Vậy có lời xin lỗi các bác.
Chẳng là em có hàng seri 2010 độc, đây là loại cần Nhật, cần liền máy. Nhưng không biết up lên kiển gì, xin các bác pro chỉ bảo, vì khâu IT em không được thông thạo cho lắm.

Gặp nhau, có khi rượu mời bằng hai tay! Trên mạng, chém gió, đạp bão là thường mà bác, buồn chi cho mệt! Cheers

Được sửa bởi izaghi ngày Thứ Tư 22 9, 2010 10:51 pm; sửa lần 3.
izaghi đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Cửa hàng mua bán thiết bị câu cá Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2
Trang 2 trong tổng số 2 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels