Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Hậu sinh khả uý

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Nơi thoải mái bốc phét
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
clb Xứ Thanh

cần phíp
cần phíp

Số bài: 40
Chủ đề: 14
Cám ơn: 0
Được cám ơn 12 lần trong 7 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 23 9, 2010 10:30 pm    Tiêu đề: Hậu sinh khả uý Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hậu sinh khả uý : xét cho cùng câu cá chỉ là giải trí và sở thích cá nhân tại sao có những người lại hay đố kỵ ganh đua với người khác chỉ vì ba cái chuyện vớ vẩn . Anh em cùng sở thích rủ nhau nhìn nhau mà chơi cho nó vui đời, không có clb nào lớn mà cũng chẳng có diễn đàn nào bé cả, chỉ có câu được nhiều cá to là khoái phải không các bác . Hà Nội là thủ đô đương nhiên mọi khía cạnh đều đẹp không ai phủ nhận, trong đó không ngoại trừ môn thể thao câu cá . Tất cả các clb các tỉnh đều muốn nhìn theo để học nhiều điều . Âu lạc hay bộ lạc rồi người lạc cũng thế mà thôi. Câu cá thì cứ câu chứ tính toán mục đích khác vào làm gì cho thêm mệt . Tôi nói thẳng ra là khi chúng tôi ra mắt clb cũng có người không ủng hộ ngăn cản bây giờ clb Tràng An tổ chức sinh nhật cũng có người không vui bày đặt ra hiệp hội này, tố chức khác để phá người khác. Chơi như thế không quân tử chút nào . Các clb trong hệ thống Âu lạc đến lúc nào đó cũng sẽ giao lưu với nhiều các clb các tỉnh khác chứ không thể bó hẹp mãi trong phạm vi phía Bắc được phải không các bác. Thực tế một địa phương như chúng em mong muốn được đi nhiều nơi, câu được nhiều cá lại được giao lưu với các cần thủ trong cả nước thì còn gì bằng, nhưng mỗi tội các bác chẳng gọi một tiếng nên muốn ra so tài cũng không được. Các bác thông cảm nhé em nghĩ gĩ nói vậy, nói nhiều thành ra nói dại, nhưng bác Triệu Du tổ chức đột xuất quá không có kế hoạch trước nên các clb trong Âu lạc đã có kế hoạch đi giao lưu bên Tràng An rồi có lẽ bác nên hoãn đợt này vào năm 2060 thì vừa đẹp đế bọn em còn chuẩn bị . . . Hậu sinh khả uý . . . A hA ha

Được sửa bởi clb Xứ Thanh ngày Thứ Sáu 24 9, 2010 8:07 am; sửa lần 1.
clb Xứ Thanh đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
Được cám ơn bởi: ducon
Ambinh

cần tre
cần tre

Số bài: 13
Chủ đề: 16777214
Được cám ơn 5 lần trong 4 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 24 9, 2010 5:12 pm    Tiêu đề: Re: Hậu sinh khả uý Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

clb Xứ Thanh đã viết :
Các bác thông cảm nhé em nghĩ gĩ nói vậy, nói nhiều thành ra nói dại

Hi hi, em công nhận bác chuẩn bị dại thật Laughing Bà 8

Này nhé, sao bác không đăng bài bên kia? Vì bác biết đăng là bị xóa đúng không? Mà xóa tức là cóc cần nghe bác đúng không? Vậy bác nói làm gì cho mệt người. Bác cứ giữ như bác và hầu hết các anh em đã và đang làm là ổn rồi. Thư giãn, giao lưu, giải trí đúng như ý nghĩa cao đẹp của môn câu.

Mấy trò tiểu xảo giữ chỗ, dồn cá ... thì cả nước biết rồi, có khi nước ngoài cũng sắp biết đến nơi, cây kim trong bọc còn có ngày thòi ra mà bác. Thế nên mới có chuyện giải "toàn quốc" và "quốc tế" gọi khô nước bọt mà nhõn chưa đến 30 cần. Thế nên mới có chuyện cần thủ tự trọng giật giải về ngượng đến nỗi không dám khoe vì bị ép ngồi chỗ đẹp.

Thôi em nín nhé, vì em cũng sắp dại rồi Hư quá
Ambinh đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
philoingo

cần tre
cần tre

Số bài: 1
Chủ đề: 0
Được cám ơn 1 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 24 9, 2010 6:49 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào cả nhà ... Lần đầu tiên tham ra diendan em xin gửi lời chúc sức khỏe và thành đạt.

Đáng ra em không nên viết bài này nhưng vì thấy chướng tai gai mắt vì vậy tiện đây em cũng có vài lời tâm sự.

Nói đến người này chắc các bác cũng biết chúng ta đang bàn luận đến ai rồi. Thật ra hắn làm trò ý mà, mang được mấy tờ giấy lộn ở đâu ra lòe mấy bác tỉnh lẻ và mấy cần thủ nước bạn không biết đọc.

Nhà nước Việt Nam đã công nhận môn thể thao câu cá là bộ môn chính thức đâu cơ chứ.

Âý vậy mà còn đem khoe mấy tờ giấy trên mạng rồi đi kêu gọi anh em các CLB tham ra, hình như hắn có mục đích phá hoại sinh nhật của Tràng An thì phải.

Đã thế lại còn làm mình làm mẩy, lấy danh nghĩa ông nọ phó giáo sư ông kia tiến sĩ... làm được trò trống gì trong câu kéo không biết.

Để được thành lập hiệp hội câu cá, được nhà nước công nhận cần phải có sự góp mặt ít nhất 30 tỉnh thành trên cả nước may mới có thể công nhận là hiệp hội được, đằng này mấy CLB được thành phố công nhận thì họ đếch tham ra ra vì biết tỏng cái bộ mặt trơ trẽn của hắn rồi .

Tôi được biết và nghe kể vụ sinh nhật trên Hòa Bình, hình như còn nợ mấy chục triệu tiền thuê địa điểm tổ chức thi câu đấy các bác ạh, họ gọi hắn tắt máy hoặc ko dám nghe.

Lại còn vụ thi câu ở vườn Xoài, nghe nói giải toàn dành cho các cần thủ dồn được nhiều cá nhất thì phải.???

Thật là mất mặt giới câu Hà Thành... Âý vậy mà hắn lừa được nhiều người ra phết. hắn liên tục cho ra mắt các CLB mang tên con đẻ của hắn thế mới tài VD: ABC + tên tỉnh này hoặc ABC + tên tỉnh nọ...

Em nói đây các bác ở các CLB câu cá các tỉnh hay nhìn lại xem tại sao mình lại phải cõng thêm chữ ABC trên đầu làm gì??? ở đâu chúng ta cũng phải tự hào về nơi của mình chứ ? sao lại để cho một kẻ bị mọi dân câu Hà Nội coi thường và ghét bỏ lừa phỉnh mình như vậy.

Có vài lời hơi quá mong các bác thông cảm, hãy suy nghĩ kỹ lại các bác nhé...!

Được sửa bởi philoingo ngày Thứ Sáu 24 9, 2010 10:45 pm; sửa lần 3.
philoingo đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
phamducson

cần phíp
cần phíp

Số bài: 44
Chủ đề: 16777215
Cám ơn: 3
Được cám ơn 9 lần trong 7 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 24 9, 2010 11:33 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nói đến người này chắc các bác cũng biết chúng ta đang bàn luận đến ai rồi. Thật ra hắn làm trò ý mà, mang được mấy tờ giấy lộn ở đâu ra lòe mấy bác tỉnh lẻ và mấy cần thủ nước bạn không biết đọc.

Bác viết thế này thì dân câu tỉnh lẻ như bọn em là lùn văn hoá rồi phải không bác? liệu có đủ tư cách để tham gia diễn đàn nữa hay không? chả nhẽ dân câu tỉnh chẵn như bác mới đủ tư cách để viết những lời hay ý đẹp hay sao? Bó tay rồi

Được sửa bởi phamducson ngày Thứ Sáu 24 9, 2010 11:59 pm; sửa lần 1.
phamducson đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
ca

cần carbon
cần carbon

Số bài: 101
Chủ đề: 6
Cám ơn: 31
Được cám ơn 11 lần trong 8 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 24 9, 2010 11:41 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em đọc ở đâu đó thấy có bác phicuong, nay lại có bác philoingo. Mấy bác họ Phi này Hư quá Hư quá Hư quá
ca đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
chepcoi

cần tre
cần tre

Số bài: 8
Chủ đề: 0
Được cám ơn 0 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 25 9, 2010 11:27 am    Tiêu đề: Chep .chep.. Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chẳng có gì cả toàn thấy mấy bác xỏ xiên nhau .mai chủ nhật rồi đấy các bác để đầu óc thanh thản ko là mai móm đấy .
chepcoi đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Nơi thoải mái bốc phét Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này