Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Đèn ledlenser cho ai hay đi săn bắn, câu cá ban đêm

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Rao vặt
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
trungthanhttt

cần tre
cần tre

Số bài: 5
Chủ đề: 1
Cám ơn: 3
Được cám ơn 0 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 05 2, 2010 1:53 pm    Tiêu đề: Đèn ledlenser cho ai hay đi săn bắn, câu cá ban đêm Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mình cũng xin giới thiệu loại đèn này mình nhập trực tiếp từ nhật về, vì vậy ai muốn mua thì xin liên lạc với mình đặt hàng trước sau đó mình mới nhập về để tránh trường hợp nhập về anh em lại không lấy. và ai muốn teest thử nó có giống như quảng cáo không thì call 0974 993 882 tới chổ mình để ttest, mình có hàng cho các bạn ttest.

Led Lenser B7:( giá 2,200,000)

đây là 1 vài thông số kỷ thuật:

Led Lenser P7:( giá 2,100,000)

Led Lenser P14:( giá 2,500,000)

Led Lenser H7:( giá 2,000,000)

trungthanhttt đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
TrienChieu

cần carbon
cần carbon

Số bài: 131
Chủ đề: 24
Cám ơn: 123
Được cám ơn 77 lần trong 34 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 05 2, 2010 8:57 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thanks Bác trungthanhttt!
Chúng em là dân câu, bất kể ngày hay đêm, nếu vui là giao lưu liền tay.., cốt sao là vui thôi.
Bác cho chúng em biết địa chỉ để tiện liên lạc và xem hàng với.
..... Mong Bác thông cảm, phone khó trao đổi lắm!
Thank you Thank you Thank you
TrienChieu đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Địa chỉ AIM
trungthanhttt

cần tre
cần tre

Bài gửiGửi: Thứ Hai 08 2, 2010 3:16 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em ở tphcm. có hàng cho các bác test thoải mái. ok thì các bác đồng ý em mới đặt hàng. hàng này em chủ yếu bán cho các bác trong hội oto sài gòn, hội moto và hội xe đạp. các bác ý rất thích. em mới nghĩ ra là các bác câu cá cũng hay đi câu đêm nên mới đem lên đây rao. em chủ yếu bán ở tphcm mà hà nội mà thôi nhưng tphcm thì em bán được nhiều hơn vì gần đây nên các bác tới xem hàng rồi mới ok đặt hàng. còn các bác ngoài hà nội thì dè dặt vì chưa biết hàng như thế nào. chì ai xài rồi thì mới dám đặt em thôi. vì hàng này chỉ có ai hiểu biết thì mới chơi được, chứ không lại bảo em nói dóc. hà nội thì các bác ấy đặt hàng em chuyển ra. còn trong tphcm thì em giao hàng tận tay. thế bác ở đâu

Được sửa bởi trungthanhttt ngày Thứ Hai 08 2, 2010 3:19 pm; sửa lần 1.
cá ngạnh

cần carbon
cần carbon

Số bài: 100
Chủ đề: 9
Cám ơn: 2
Được cám ơn 13 lần trong 9 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 08 2, 2010 4:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

trungthanhttt đã viết :
vì hàng này chỉ có ai hiểu biết thì mới chơi được

Thiếu hiểu biết như em thì hổng sài được loại này roài Bó tay rồi Bó tay rồi Thank you
cá ngạnh đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
Được cám ơn bởi: trungthanhttt
trungthanhttt

cần tre
cần tre

Bài gửiGửi: Thứ Hai 08 2, 2010 5:01 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cá ngạnh đã viết :
trungthanhttt đã viết :
vì hàng này chỉ có ai hiểu biết thì mới chơi được

Thiếu hiểu biết như em thì hổng sài được loại này roài Bó tay rồi Bó tay rồi Thank you

bác nói thế khách gì trách em. ý em nói là phải biết về cây đèn này, để k bảo là em nói xạo, hay lừa lọc mọi người. chứ ý em đâu có ý chê gì đâu ạ.
Forward

cần tre
cần tre

Số bài: 10
Chủ đề: 3
Cám ơn: 6
Được cám ơn 2 lần trong 2 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 08 2, 2010 5:32 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bác cá ngạnh có khác, hơi tí là bác í gương vây đánh ngạnh Bó tay rồi

Đèn của bạn trungthanhttt độc đáo, đẹp mỗi tội hơi nặng, bạn xem có hàng cùng loại mà nhẹ hơn chút thì nhiều người có khả năng mang hơn. Thank you
Forward đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
trungthanhttt

cần tre
cần tre

Bài gửiGửi: Thứ Ba 09 2, 2010 10:21 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Forward đã viết :

Đèn của bạn trungthanhttt độc đáo, đẹp mỗi tội hơi nặng, bạn xem có hàng cùng loại mà nhẹ hơn chút thì nhiều người có khả năng mang hơn. Thank you

không bạn ơi. hàng này cái nào cũng vậy. nhưng nặng nó rất phù hợp khi mình cầm trên tay. cảm thấy cầm rất chắc chắn, không như nhưng cái đèn pin thường, nó đâu năng bao nhiêu đâu, nó có 1 cái túi để dắt bên hông, nhìn hay hay. đảm bảo nó nặng hơn pin thường nhưng bạn cần sẻ thấy chắc chắn và thoải mái hơn pin thường nhiều.
tối nay về em sẻ cố gắng chụp thêm vài tấm tực tế cho anh em xem.

Được sửa bởi trungthanhttt ngày Thứ Ba 09 2, 2010 10:27 am; sửa lần 1.
izaghi

cần phíp
cần phíp

Số bài: 44
Chủ đề: 0
Cám ơn: 12
Được cám ơn 3 lần trong 2 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 09 2, 2010 1:29 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

[quote="Forward"]Bác cá ngạnh có khác, hơi tí là bác í gương vây đánh ngạnh Bó tay rồi

Nặng là nặng hào í!!!nhà bác này là Việt kiều chắc!

bác Forward nói đúng đấy, cụ chủ thớt xem có loại nào từ 70k > 120k thì hợp lí hơn!
2.500.000 VND người ta để đến nhà Hoàng Tèo sắm cần câu chắc được vài cái rùi! Sorry Sorry Sorry Sorry

Được sửa bởi izaghi ngày Thứ Ba 09 2, 2010 1:37 pm; sửa lần 1.
izaghi đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
trungthanhttt

cần tre
cần tre

Bài gửiGửi: Thứ Ba 09 2, 2010 4:34 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

[quote="izaghi"]
Forward đã viết :

Nặng là nặng hào í!!!nhà bác này là Việt kiều chắc!

bác Forward nói đúng đấy, cụ chủ thớt xem có loại nào từ 70k > 120k thì hợp lí hơn!
2.500.000 VND người ta để đến nhà Hoàng Tèo sắm cần câu chắc được vài cái rùi! Sorry Sorry Sorry Sorry

hihi em cứ tưởng là nặng ký.không có rồi bác à, hàng này toàn vậy không à, em không ăn lời gì các bác bao nhiêu cả, chỉ là tiền công và thuế em nhập từ bên kia về thôi. bác có thể tham khảo giá ở trong chủ của nó mà. hàng nhẹ thì chỉ có của trung quốc nó có hàng nhẹ hơn đấy ạ tầm vài trăm k à, các bác thử tìm thử, chứ em k chơi loại đó. hàng đèn của em thì được sản xuất tại trung quốc, (giờ các bác thấy hàng điện tử nào mà k sx từ trung quốc đâu) nhưng loại hàng này được nhập vào thị trường nhật, các bác cũng biết đòi hỏi của bọn nhật là thế nào rồi đó.nên giá nó nằm tầm cở đấy k à, em bán chủ yếu ở mình là con P7 giá vừa phải em bán rất nhiều cho các bác ở tphcm. còn hàng X21 em mới lấy về theo đơn đặt hàng của bác toàn ở tphcm cây đó thì khá nặng tới 9tr lận.
hoabattuqn

cần tre
cần tre

Số bài: 2
Cám ơn: 0

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 01 10, 2010 9:03 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Vào đây xem thử có gì phù hợp với nhu cầu của bạn không nhé!
..............................
mua ban
hoabattuqn đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Rao vặt Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này