Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Chúc mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8/3

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Thông Báo Chung
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
moderator

cần tre
cần tre

Số bài: 8
Chủ đề: 2
Cám ơn: 2
Được cám ơn 6 lần trong 2 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 08 3, 2010 10:35 am    Tiêu đề: Chúc mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8/3 Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhân ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3, BQT diendancauca.com xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến tất cả chị em phụ nữ, đặc biệt là Mẹ, Vợ, bạn gái của các Cần thủ.

Xin gửi tặng những kính trọng, đóa hoa tươi thắm nhất, gửi tặng những xinh đẹp nhất, những đáng yêu nhất đến các bạn For you For you For you For you For you For you

Thay mặt BQT diendancauca.com

Moderator
moderator đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
ca

cần carbon
cần carbon

Số bài: 101
Chủ đề: 6
Cám ơn: 31
Được cám ơn 11 lần trong 8 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 08 3, 2010 11:12 am    Tiêu đề: 8/3 Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chúc mừng các chị em nhân ngày 8/3. Chúc vợ, bạn gái các cần thủ luôn vui vẻ và xinh đẹp mãi và luôn cấp visa đều đều cho hội "giời đầy" chúng ta For you For you
ca đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Nhím.

cần phíp
cần phíp

Số bài: 71
Được cám ơn 8 lần trong 6 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 08 3, 2010 4:39 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hôm nay ngày 8-3, em cũng xin được gửi tới cụ Cọp, cụ Bá, cụ Đứt Lục, cụ Sáu và cụ Hiếunk những lời chúc tốt đẹp.

Tặng mỗi cụ một bông hoa tươi thắm nì For you

Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool
Nhím. đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Được cám ơn bởi: dutluc, hieunk
nhumi

cần phíp
cần phíp

Số bài: 63
Chủ đề: 15
Cám ơn: 34
Được cám ơn 33 lần trong 16 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 08 3, 2010 6:36 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhím. đã viết :
Hôm nay ngày 8-3, em cũng xin được gửi tới cụ Cọp, cụ Bá, cụ Đứt Lục, cụ Sáu và cụ Hiếunk những lời chúc tốt đẹp.

Các cụ được nhắc, ra chúc chị em đi nhá!

Nhà cháu xin chúc các mẹ, các chị em của chúng ta sức khỏe và hạnh phúc. For you For you For you For you
nhumi đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
dutluc

gãy cần
gãy cần

Số bài: 513
Chủ đề: 47
Cám ơn: 94
Được cám ơn 95 lần trong 61 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 08 3, 2010 6:43 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhím. đã viết :

Cool Cool Cool Cool Cool

Híhí! Cụ Nhiếm gửi lời chúc nhân ngày 8/3 làm nhà cháu giựt mình đánh thót , liếc xéo khắp mình theo chiều mũi tên đi xuống Cool Cool
Các cụ có tên ở trên có thấy thế không ạ???? Bà 8 Bà 8
Chúc các cụ bà, các mự trong diễn đàn khỏe, trẻ mãi không già Cheers Cheers Cheers
dutluc đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
hieunk

cần kelva
cần kelva

Số bài: 235
Chủ đề: 8
Cám ơn: 313
Được cám ơn 71 lần trong 33 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 08 3, 2010 8:40 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

nhumi đã viết :
Nhím. đã viết :

Các cụ được nhắc, ra chúc chị em đi nhá!

Nhà cháu xin chúc các mẹ, các chị em của chúng ta sức khỏe và hạnh phúc. For you For you For you For you

Nhà cháu cũng chúc chị em trên diễn đàn bằng SMS từ sáng ruồi. Thế mà có chị chẳng biết nhà cháu là ai, lại còn respond cho nhà cháu là đi chết đây. Hốt quá...!

NHÂN NGÀY QT PHỤ NỮ 8/3.
XIN GỬI LỜI CHÚC TỚI TẤT CẢ CÁC BÀ, CÁC MẸ, CÁC CHỊ EM CỦA CÁC CẦN THỦ, MẠNH KHOẺ - VUI VẺ - TRẺ ĐẸP VÀ THÀNH ĐẠT TRONG CUỘC SỐNG!
hieunk đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Yahoo Messenger
Ba_Vuong

gãy cần
gãy cần

Số bài: 674
Chủ đề: 68
Cám ơn: 108
Được cám ơn 162 lần trong 83 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 09 3, 2010 8:35 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhím. đã viết :

Khị khị, mình cũng được chúc nhân ngày 8/3, sướng quá. Nhím. Guoc bay Bó tay rồi

Chúc các Bà, các Mẹ, Vợ Cần thủ, Cần thủ Nữ luôn trẻ mãi và hạnh phúc For you For you
Ba_Vuong đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Nhím.

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Ba 09 3, 2010 11:53 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ơ, thế hóa ra các cụ ko phải ..... àh? Thế mà em cứ tưởng hã hã hã.

@cụ Hiếu: ai em xo di, hic hic.
Nhím.

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Ba 09 3, 2010 11:56 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ơ, thế hóa ra các cụ ko phải ..... àh? Thế mà em cứ tưởng hã hã hã.

@cụ Hiếu: ai em xo di, hic hic.
tranganh

cần tre
cần tre

Số bài: 17
Chủ đề: 5
Cám ơn: 0
Được cám ơn 6 lần trong 3 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 09 3, 2010 12:19 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mãi hôm nay mới chui dzô đây. Hóa ra mợ Nhím nhắc đã check tuốt lượt rùi sao? Cool Cool Cool Thôi thì em cũng xin chúc lại mợ (belated) sau 8. 3. check thêm nhiều cụ nữa, có khi member của giới được chúc mừng 8. 3. sẽ còn tăng lên nhiều hơn đấy! Bà 8 Bà 8 Bà 8
tranganh đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Nhím.

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Ba 09 3, 2010 7:56 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Huhm, cụ là cần thủ mà bắn tỉa như xạ thủ ấy nhỉ, kinh đây, iêu dồi đấy..

Các cụ em nêu trên kia chẳng cần check thì ai cũng thấy các cụ ấy tính nữ à quên nữ tính ngập tràn ra đấy còn gì, cụ Vương thì hay e thẹn làm duyên, cụ Cọp thì điệu đà đỏm dáng, cụ Đứt phựt thì ít nói lạnh lùng...etc...

Để hôm nào em rảnh em làm bài tập làm văn phưn tich và bình loạn các cụ ấy cho mà nghe. Cool
cachem

cần titan
cần titan

Số bài: 273
Chủ đề: 3
Cám ơn: 45
Được cám ơn 36 lần trong 25 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 09 3, 2010 8:25 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ước gì mình e thẹn như cụ Vương, điệu đà đỏm dáng như cụ Cọp, lạnh lùng như cụ Dương....
cachem đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
cupeo

cần phíp
cần phíp

Số bài: 33
Cám ơn: 6
Được cám ơn 1 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 10 3, 2010 10:02 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hê nhô nhà Nhím.
Hôm đấy ở lại vui không Nhím. ơi???
Nhà Nhím. trông thế mà thâm phết, toàn các Cụ ông manly như thế mà lùa hết vào trong câu chúc mừng 8/3 Bà 8 Bà 8 Bà 8

Nhím. phổ biến kiến thức tý đi, làm sao mà post được 2 bài liền nhau thế Cool Cool Cool
cupeo đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
dutluc

gãy cần
gãy cần

Số bài: 513
Chủ đề: 47
Cám ơn: 94
Được cám ơn 95 lần trong 61 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 10 3, 2010 9:58 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhím. đã viết :

Để hôm nào em rảnh em làm bài tập làm văn phưn tich và bình loạn các cụ ấy cho mà nghe. Cool

Hehe! Ngồi yên đợi giặc không bằng ra tay trước.
Nhím định tập làm văn à? Bài văn mẫu đây nè:
Cứ chủ nhật đầu tiên hàng tháng em lạị được đi xem các cụ "Giời đầy" thi đấu cần tay ở hồ sinh thái Vĩnh Hưng. Trong các lần đến làm âm binh ở đó, em rất có ấn tượng với 1 cần thủ trạc ngoài 20 tuổi có nick name là dutluc . Anh ấy có dáng người chuẩn con bà chỉnh , làn da rám nắng và đặc biệt là có gương mặt thật đẹp. Tuy ít nói, lạnh lung nhưng anh ấy lại có 1 tấm long vị tha & 1 trái tim vô cùng nhân hậu. Sở dĩ em biết rất rõ điều đó bởi suốt trận đấu thỉnh thoảng em lại bị ông bạn đi cùng điều sang ngồi bên anh ấy để ám quẻ , nhưng anh ấy chẳng hề để tâm, mặc con bà kệ. Đã thế lại còn bảo : Em về bảo với ông bạn em là : Trình anh đây hơi bị cao , em có úm thế chứ úm nữa ! đây cũng chả sợ, nhá. Cool Cool Hư quá Hư quá
dutluc đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Nhím.

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Tư 10 3, 2010 10:17 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cupeo đã viết :
Hê nhô nhà Nhím.
Hôm đấy ở lại vui không Nhím. ơi???
Nhà Nhím. trông thế mà thâm phết, toàn các Cụ ông manly như thế mà lùa hết vào trong câu chúc mừng 8/3 Bà 8 Bà 8 Bà 8

Nhím. phổ biến kiến thức tý đi, làm sao mà post được 2 bài liền nhau thế Cool Cool Cool

Hi mợ Cupeo Very Happy ,

Hôm đó em ở đến phút cuối cụ ạ, xem ai rơi vãi gì thì em nhặt nhạnh nhưng hơi buồn vì các cụ giời đầy nhà mình bó cẩn lắm í Guoc bay .

Chuyện lùa mấy cụ xùy tuyn kia thì mợ cứ chờ xem, em còn lùa dài dài, khi nào các cụ chạy có cờ thì em tha hã hã hã Laughing Laughing

Chuyện post hai bài liền nhau em cũng không để ý lắm, mấy cái tài lặt vặt đấy của em mợ để ý làm gì, để em thử biểu diễn lại xem được ko nếu được em sẽ bổ túc mợ nhé. Bà 8 Bà 8 Bà 8

Vui vì đã gặp mợ, diễn đàn mình ai cũng xinh nhỉ. hí hí hí. For you
Nhím.

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Tư 10 3, 2010 10:19 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dutluc đã viết :
Nhím. đã viết :

Cứ chủ nhật đầu tiên hàng tháng em lạị được đi xem các cụ "Giời đầy" thi đấu cần tay ở hồ sinh thái Vĩnh Hưng. Trong các lần đến làm âm binh ở đó, em rất có ấn tượng với 1 cần thủ trạc ngoài 20 tuổi có nick name là dutluc . Anh ấy có dáng người chuẩn con bà chỉnh , làn da rám nắng và đặc biệt là có gương mặt thật đẹp. Tuy ít nói, lạnh lung nhưng anh ấy lại có 1 tấm long vị tha & 1 trái tim vô cùng nhân hậu. Sở dĩ em biết rất rõ điều đó bởi suốt trận đấu thỉnh thoảng em lại bị ông bạn đi cùng điều sang ngồi bên anh ấy để ám quẻ , nhưng anh ấy chẳng hề để tâm, mặc con bà kệ. Đã thế lại còn bảo : Em về bảo với ông bạn em là : Trình anh đây hơi bị cao , em có úm thế chứ úm nữa ! đây cũng chả sợ, nhá. Cool Cool Hư quá Hư quá

Á à, cụ lại dùng chiêu tiên hạ thủ vi cường với em hả, cứ chờ đấy, hôm nay em chưa thật sự rảnh, để vài bữa nữa em rỗi em xuất chiêu tiếp cụ cho coi.
Nhím.

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Tư 10 3, 2010 10:21 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

He he mợ cupeo ơi, thực ra thì cũng không có mánh gì đâu, mợ cứ post bình thường mấy bài cũng được (chắc mod mới set cái nì hay sao đó).

Để em lại thử phát nữa xem nhé, có khi 5 post liền cũng được í chứ. Laughing
Nhím.

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Tư 10 3, 2010 10:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

He he, xì pam tí sorry mod nhé.

Em té đây, pái pai mợ cupeo. Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Nhím.

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Tư 10 3, 2010 10:25 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ten tèn ten tèn ten ten tén

Tén ten tén ten tén ten tèn

Teo teo teo tèo la la la la là.
moitapcau

cần carbon
cần carbon

Số bài: 133
Chủ đề: 9
Cám ơn: 10
Được cám ơn 30 lần trong 16 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 11 3, 2010 8:54 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhím. đã viết :
He he mợ cupeo ơi, thực ra thì cũng không có mánh gì đâu, mợ cứ post bình thường mấy bài cũng được (chắc mod mới set cái nì hay sao đó).

Mợ này chùm sờ pam roài
moitapcau đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
cupeo

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Năm 11 3, 2010 11:21 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhím. đã viết :

Thế hoá ra là Mod mới thay đổi tư duy ah`, cũng có cái tiện lợi nhưng thế này thì lắm xì pam lắm, không cẩn thận Mod lại mất công đi dọn dẹp thui Mr. Green Mr. Green Mr. Green
cupeo

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Năm 11 3, 2010 11:26 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dutluc đã viết :

Oái, em không ngờ cụ dutluc lại có năng khiếu về văn tả thực như thế này Cool
Hôm đấy em về sớm thành ra bị bỏ mất đoạn hay rồi, tiếc quá Ngu quá
cupeo

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Năm 11 3, 2010 11:41 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mod ơi, nhà Nhím. làm một lúc 5 phát liền, em cũng xin phép Mod cho em được bằng chị bằng em, dưng mà em thương Mod dọn dẹp vất vả em chỉ làm thử 3 phát cho biết thôi chứ em không dám xờ pam đâu. Thank you Mod nhiều ạ.

Nhím. đã viết :
He he, xì pam tí sorry mod nhé.

Em té đây, pái pai mợ cupeo. Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

Mợ Nhím. ah`, Very Happy nhiều thía, thích thía Cool , bb mợ, G9 nha!
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Thông Báo Chung Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels