Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Hồ câu Thiên đường khai trương

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Điểm câu tự nhiên và nhân tạo
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Hung61

cần phíp
cần phíp

Số bài: 94
Chủ đề: 6
Cám ơn: 53
Được cám ơn 20 lần trong 12 bài

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 17 7, 2010 3:31 pm    Tiêu đề: Hồ câu Thiên đường khai trương Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào cả nhà
em mới biết 1 điểm câu mới vừa khai trương hôm 15/7 , phọt lên cho các bác xem
hồ rộng, sâu từ 2m đến 4m
- tên hồ: Thiên đường Câu cá
- địa chỉ: ven đê sông hồng, xã phù đổng, gia lâm , hà nội . Gần trại bò sữa phù đổng. Đi qua cầu Đuống mới trên tuyến quốc lộ đi Lạng sơn khoảng 1km thì rẽ trái khoảng 2km.
- hồ câu tiếng, cá theo chủ hồ( người quen của e ) bảo thì khủng lắm.
Hình thức câu: lục, tay

Ảnh đây các bá:
Biển qc

Khu giải trí:

VÀ đây Hồ câu

Hung61 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
minh_hoang

cần phíp
cần phíp

Số bài: 32
Chủ đề: 0
Cám ơn: 18
Được cám ơn 1 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 19 7, 2010 10:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bác Hung61 cho em hỏi rổ giá đến thời điểm này (sau khai trương 5hôm) là bao nhiêu xiền/1giờ (hoặc 1 ca)? Câu lục và câu tay tính dư lào? Chủ hồ có thoả mái không? Đi 4B đường cầu phao Đuống có thuận lợi không?
Cám ơn bác.
minh_hoang đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Hung61

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Ba 20 7, 2010 11:15 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bác đi qua cầu phao Đuống từ Hà Nội sang thì rẽ trái đi dọc đê Dương hà khoảng 2km hỏi xí nghiệp bò sữa phù đổng là đến.
còn rổ giá mong bác alo vào số 0123 8171 699 gặp chị mến hỏi cho rõ.
sau hôm khai trương 1 ngày mình câu cần tay cùng mrlee thì giá là: 200k/t cũng đc hơn 20kg Ngu quá Ngu quá
Được cám ơn bởi: minh_hoang
mltr6

gãy cần
gãy cần

Số bài: 860
Chủ đề: 38
Cám ơn: 69
Được cám ơn 126 lần trong 76 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 20 7, 2010 12:19 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Oái, 200k d/tiếng hả bác ? Chủng loại cá câu được là thế nào ạ? Có hình thức khác cho câu chơi không lấy cá không hả bác ? Thank you
mltr6 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
cachem

cần titan
cần titan

Số bài: 286
Chủ đề: 5
Cám ơn: 45
Được cám ơn 36 lần trong 27 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 20 7, 2010 12:19 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hung61 đã viết :
bác đi qua cầu phao Đuống từ Hà Nội sang thì rẽ trái đi dọc đê Dương hà khoảng 2km hỏi xí nghiệp bò sữa phù đổng là đến.
còn rổ giá mong bác alo vào số 0123 8171 699 gặp chị mến hỏi cho rõ.
sau hôm khai trương 1 ngày mình câu cần tay cùng mrlee thì giá là: 200k/t cũng đc hơn 20kg Ngu quá Ngu quá

Khiếp quá, câu với giá 200k/t thì chắc bác là đại cao thủ rồi, bọn em toàn câu hồ 20k/ngày thôi
cachem đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Được cám ơn bởi: hung84
Nhím.

cần phíp
cần phíp

Số bài: 73
Chủ đề: 8
Cám ơn: 2
Được cám ơn 8 lần trong 7 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 21 7, 2010 9:34 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Sao đắt thế nhỉ, có khi nào do hồ câu tên Thiên Đường, vào trong đó chúng ta sẽ biến hết thành tiên câu cá.

Ôi các cụ tiên với làn da nâu giòn giã, hôm qua gặp em thấy các cụ thật giống cột đèn, các cụ mà đứng ở đâu đó lúc trời nhá nhem thì thể nào cũng có kẻ dựng xe đạp vào người các cụ cho mà xem.
Nhím. đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Được cám ơn bởi: tamtjt184
dieungukylao

cần phíp
cần phíp

Số bài: 22
Chủ đề: 9
Cám ơn: 3
Được cám ơn 3 lần trong 2 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 19 8, 2010 5:50 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Có vẻ hơi thuốc đau mắt nhỉ! Chưa biết Rư lào nhưng 200k/tiếng thì em thấy oải !
dieungukylao đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Hung61

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Năm 19 8, 2010 6:38 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cách đây 2 tuần iem câu ở đó giá xuống 100k rùi các bác ạ. Cho cả lục và tay.
Cá ăn mạnh khoảng hơn tiếng đầu. Đặc biệt mồi vuốt nó ko thèm cắn nên doanh thu chỉ khoảng 20 kg ( e và mrlee cộng lại/2t) Ngu quá Ngu quá .
Cá lên đc gồm: vược, trôi, rô phi, chép từ 3lạng - hơn kg.
Được cám ơn bởi: mltr6
mltr6

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 20 8, 2010 8:29 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bác Hung61 xác nhận lại hộ bà con là2 200k (hoặc 100k) là cho 1 tiếng hay 1 ca ạ ? Tình hình cá vậy thì cũng nhi đồng quá, bác nhể

Thank you
khoadocau

cần titan
cần titan

Số bài: 334
Chủ đề: 55
Cám ơn: 29
Được cám ơn 86 lần trong 48 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 20 8, 2010 9:26 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chắc bác này được chủ hồ cho ăn mỳ tôm miễn phí hay sao đấy

Thấy bác ý quảng cáo kinh quá.. Bà 8
khoadocau đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này
Hung61

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 20 8, 2010 10:49 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hjc hic, bác khoa oi e còn đang muốn Hư quá Hư quá bà chủ hồ, nói gì quảng cáo hộ.
@ bác 6: 100k/t - đắt kinh Hư quá Hư quá . Thi thoảng tìm cảm giác giật liên tục lên e nhăm mắt đánh ở đó thuj.
ca

cần carbon
cần carbon

Số bài: 105
Cám ơn: 31
Được cám ơn 11 lần trong 8 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 20 8, 2010 10:57 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hung61 đã viết :

@ bác 6: 100k/t - đắt kinh Hư quá Hư quá . Thi thoảng tìm cảm giác giật liên tục lên e nhăm mắt đánh ở đó thuj.

Em thấy giá này không đắt. Bác cứ rủ bác 6 đi cùng, câu trong 2t, bác nào câu được nhiều cá hơn thì bác kia trả tiền câu.

@Hung61 : em đảm bảo với bác, nếu bác rủ được bác 6 đi thì bác sẽ được câu miễn phí đấy Laughing
ca đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
mltr6

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 20 8, 2010 12:31 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nick bác hong bỏ dấu nên em hong biết phải đọc là Cá độ hay Cà khịa đây Rolling Hay bác làm demo trước 1 phát cho bác Hung61 đê Laughing Laughing Laughing

@Hung61: úi trời, vậy là không ổn rồi. Nếu để lấy cá thì số lượng 20kg và đám cá giòi đó thì quả là chát quá. Còn nếu để tìm cảm giác thì bác bảo Mr.Lee dẫn xuống hồ bác Lâm cờ giật rô phi mỏi tay, muốn cá to đứt trục đứt thẻo thì bác sang hồ Quê ngay KDT Vĩnh Hưng. Vài chục ngàn mỗi ngày thôi là đã đầy đủ cảm giác chuột rút Laughing
Hung61

cần phíp
cần phíp

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 20 8, 2010 1:58 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hehe... chủ nhật này xuống cổ vũ bác và ae, e sẽ đc chứng kiến các bác giật mỏi tay ở hồ Lâm cờ rồi. Cheers Cheers
Còn lúc nào bác 6 rảnh bác cho e 61 này ké đến hồ Quê thử cảm giác chuột rút nhé. Thank you Thank you Thank you
Phong độ là nhất thời. Cảm giác là mãi mãi .
td102

cần tre
cần tre

Số bài: 2
Chủ đề: 1
Cám ơn: 0
Được cám ơn 0 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 29 9, 2010 12:40 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

100K/h à rẻ thôi mà nhưng mà em đánh bằng lưới. Không biết có được ko nhỉ? Ghét quá
td102 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Điểm câu tự nhiên và nhân tạo Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này