Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Cá thần sông Thiêng
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Nơi thoải mái bốc phét
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
mltr6

gãy cần
gãy cần

Số bài: 841
Chủ đề: 33
Cám ơn: 69
Được cám ơn 126 lần trong 76 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 30 6, 2011 5:01 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Úi trời,

Sáng nay vừa thấy cụ online mà buổi chiều đã phọt ra 1 seri cá thần thế này à ? Cool Cool Cool Hôm nay rảnh í ới cafe phát nhé, mà dạo này cụ đang dùng số nào đấy ? Ghét quá
mltr6 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
QcQ

Số bài: 202
Chủ đề: 15
Cám ơn: 9
Được cám ơn 35 lần trong 17 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 30 6, 2011 5:04 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em vẫn dùng số cũ đuôi 99 cụ 6 ơi Cheers

Mai mốt cụ về HN ới em nhá, nhá nhá! Cheers
QcQ đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Website của thành viên này Yahoo Messenger
cachem

cần titan
cần titan

Số bài: 273
Chủ đề: 3
Cám ơn: 45
Được cám ơn 36 lần trong 25 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 30 6, 2011 6:13 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

QcQ đã viết :
Em vẫn dùng số cũ đuôi 99 cụ 6 ơi Cheers

Mai mốt cụ về HN ới em nhá, nhá nhá! Cheers

QCQ dạo này toàn quan tâm đến vấn đề nhớn,. CN này xuống hồ Trường Lâm là gà đi.
cachem đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
QcQ

Bài gửiGửi: Thứ Năm 30 6, 2011 6:16 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Dạ vầng bác cá chẻm, CN này em xuống làm gà Ghét quá
QcQ đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Website của thành viên này Yahoo Messenger
dutluc

gãy cần
gãy cần

Số bài: 513
Chủ đề: 47
Cám ơn: 94
Được cám ơn 95 lần trong 61 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 30 6, 2011 7:07 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mltr6 đã viết :
Úi trời,

Sáng nay vừa thấy cụ online mà buổi chiều đã phọt ra 1 seri cá thần thế này à ? Cool Cool Cool

Cool Cool Tưởng lão cá sộp sau khi qui ẩn giang hồ sẽ cho ra bộ truyện hay! ai dè càng đọc càng chán, từ ngữ thì lặp đi lặp lại, truyện nào cũng có 2 từ "Còn nữa" cộng với dấu 3 chấm!!!!! Hư quá Hư quá Hư quá Ghét quá Ghét quá Ghét quá. Tiếp đe Cheers Cheers

Được sửa bởi dutluc ngày Thứ Năm 30 6, 2011 7:09 pm; sửa lần 1.
dutluc đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
QcQ

Bài gửiGửi: Thứ Năm 30 6, 2011 8:10 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Dạ vầng, em sẽ không lặp lại nữa, đặt dấu chấm hết luôn, cụ đút lọt cho em cái kết với ạ Ghét quá
hieunk

cần kelva
cần kelva

Số bài: 235
Chủ đề: 8
Cám ơn: 313
Được cám ơn 71 lần trong 33 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 30 6, 2011 8:38 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Welcome Mr QcQ return to 4r!

Lâu quá chẳng gặp bác. Em sẽ đọc tiếp phần còn lại của Cá thần sông thiêng.
Chủ nhật này bác rảnh xuống hồ Lâm cờ tham gia VSFA cho vui nhé.
hieunk đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Yahoo Messenger
QcQ

Bài gửiGửi: Thứ Năm 30 6, 2011 8:41 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Dạ mất trí hoàn toàn bác Hieunk, mà sao nghe giọng bác lạ quá, cứ như là giọng ai ấy...

Xa mặt cách lòng thế này thì chết!!!!! Không ổn tí nào, không ổn tí nào!!!!!!!!!!
hieunk

cần kelva
cần kelva

Bài gửiGửi: Thứ Năm 30 6, 2011 8:51 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em à! Sáng chủ nhật anh chay qua đón chú nhé. Vừa mua cái xe cho vợ con nó đi, đăng ký xong lúc chiều, tối nay cả khu nhà anh ăn cả đề lẫn lô vì cái biển số xe của xe anh. Hài phết.
hieunk đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Yahoo Messenger
hungbeo

cần tre
cần tre

Số bài: 8
Chủ đề: 1
Cám ơn: 1
Được cám ơn 3 lần trong 3 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 01 7, 2011 12:43 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bác Hiếunk Biển j Mà hài thế .dạo này bác có hay đi câu ở đâu không nâu không thấy bác suống hồ lâm cờ giao lưu với anh em

Được sửa bởi hungbeo ngày Thứ Sáu 01 7, 2011 1:04 am; sửa lần 4.
hungbeo đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
QcQ

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 01 7, 2011 2:38 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hieunk đã viết :
Em à! Sáng chủ nhật anh chay qua đón chú nhé. Vừa mua cái xe cho vợ con nó đi, đăng ký xong lúc chiều, tối nay cả khu nhà anh ăn cả đề lẫn lô vì cái biển số xe của xe anh. Hài phết.

Chúc mừng bác mua thêm xe, lại ăn lô ăn đề cả xóm thế thì lộc quá lộc quá! Hình như hôm nay đề về 27 đúng không bác, chắc mai lô rơi 27 vẫn tĩ tã có khi phải làm tí ké tí lộc với bác mới được Cheers Very Happy Thank you

CN bác qua đón em nhá!
hieunk

cần kelva
cần kelva

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 01 7, 2011 9:25 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

QcQ đã viết :

Chúc mừng bác mua thêm xe, lại ăn lô ăn đề cả xóm thế thì lộc quá lộc quá! Hình như hôm nay đề về 27 đúng không bác, chắc mai lô rơi 27 vẫn tĩ tã có khi phải làm tí ké tí lộc với bác mới được Cheers Very Happy Thank you

CN bác qua đón em nhá!

Mua cái xe còi thôi mà em.

Cá thần sông thiêng, anh mới đọc phần 21 mà đã vãi hồn roài. Chị em mà đọc chắc là choáng luôn. Hihi............

Sáng chủ nhật khoảng 5h30.
mltr6

gãy cần
gãy cần

Số bài: 841
Chủ đề: 33
Cám ơn: 69
Được cám ơn 126 lần trong 76 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 01 7, 2011 10:44 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hehe, cái vụ biển số xe với lô đề này nghe quen quen ấy nhỉ Laughing Laughing

Mà chủ nhật cụ cá quả lên xem hay thi đấu luôn đấy? Nếu thi đấu thì cụ phải đăng ký để BTC còn xếp chỗ, rồi đọc quy định về cần, thẻo ... để còn chuẩn bị.

Văn phong cá thần vẫn Cool như cũ, nhưng mà hơi bậy nhá Bó tay rồi , mí lại cái vụ lện đồng lâu quá "sốt ruột quá đi" (copyright by QcQ), cụ khẩn trương viết nốt phần sau đê Thank you Thank you Thank you
mltr6 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
QcQ

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 01 7, 2011 12:40 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hieunk đã viết :
Mua cái xe còi thôi mà em.

Cá thần sông thiêng, anh mới đọc phần 21 mà đã vãi hồn roài. Chị em mà đọc chắc là choáng luôn. Hihi............

Sáng chủ nhật khoảng 5h30.

mltr6 đã viết :
Hehe, cái vụ biển số xe với lô đề này nghe quen quen ấy nhỉ Laughing Laughing

Mà chủ nhật cụ cá quả lên xem hay thi đấu luôn đấy? Nếu thi đấu thì cụ phải đăng ký để BTC còn xếp chỗ, rồi đọc quy định về cần, thẻo ... để còn chuẩn bị.

Văn phong cá thần vẫn Cool như cũ, nhưng mà hơi bậy nhá Bó tay rồi , mí lại cái vụ lện đồng lâu quá "sốt ruột quá đi" (copyright by QcQ), cụ khẩn trương viết nốt phần sau đê Thank you Thank you Thank you

Thưa các bác, trên facebook chị em đang xúm đông xúm đỏ đọc truyện này, chắc chị em thích chuyện bậy Hư quá

Hóa ra anh em mình thích làm bậy, còn chị em thích nghe chuyện bậy, phỏng các bác?

Hàng về đây các cụ:

http://blog.yume.vn/xem-blog/san-ca-than-22.dangthieuquang.35D4344B.ht ml

http://blog.yume.vn/xem-blog/san-ca-than-23.dangthieuquang.35D44310.ht ml

http://blog.yume.vn/xem-blog/san-ca-than-24.dangthieuquang.35D4435A.ht ml

Được sửa bởi QcQ ngày Thứ Bảy 09 7, 2011 5:30 pm; sửa lần 1.
canthutapsu

cần tre
cần tre

Số bài: 6
Chủ đề: 0
Cám ơn: 1
Được cám ơn 1 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 21 9, 2011 8:16 pm    Tiêu đề: Lại được đọc truyện của bác QcQ Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Lâu quá rồi tìm thấy truyện tiếp của bác QcQ. Lại bon chen đang ký vào YuMe để được cập nhật truyện của bác Quang cá Quả Very Happy
canthutapsu đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
chim_tra_tre_chep

cần tre
cần tre

Số bài: 1
Cám ơn: 0
Được cám ơn 0 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 01 12, 2011 8:55 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cho em hỏi có phải bác QcQ là bác Quang mở quán Cafe Nam Đồng hồi xưa không nhỉ ?
chim_tra_tre_chep đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
kholoc

cần tre
cần tre

Số bài: 1
Cám ơn: 0
Được cám ơn 0 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 14 6, 2012 2:46 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Phần 25 khi nào có vậy bác. Cả năm rồi còn gì. cho phần tiếp theo đi bác ơi
kholoc đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Nơi thoải mái bốc phét Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4
Trang 4 trong tổng số 4 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này