Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
THÁCH ĐẤU TỪ SÀI GÒN
Chuyển đến trang 1, 2, 3  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Thi câu - câu thi và tổ chức câu giao lưu hay dã ngoại
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
ongdotre

cần carbon
cần carbon

Số bài: 126
Chủ đề: 9
Cám ơn: 11
Được cám ơn 20 lần trong 14 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 01 6, 2009 9:36 am    Tiêu đề: THÁCH ĐẤU TỪ SÀI GÒN Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Kính cả nhà !
Theo chương trình của chuyến du câu phương Bắc, đoàn SG sẽ ghé "vét cá" ở hồ Đồng Quê 3 vào ngày 21/06/2009 " lấy xiền" mua vé máy bay vào Nam tối 22/6/2009.
Để không khí thêm phần hoành tráng đoàn SG thách đấu cần tay cùng các cao thủ phía Bắc của http://diendancauca.com
Cơ cấu giải thưởng sẽ do tập đoàn " Camphuchia" và " Chungnhause" tài trợ.
Riêng cá nhân Hoàng sẽ tặng 1 bộ phao câu tay Simano + 1 bức thư họa hoành tráng cho cần thủ xuất sắc nhất trong đội http://diendancauca.com
Phương thức thi đấu: câu Đài.
Dự kiến số cần thủ: 6 phía Nam + 6 phía Bắc
Mong nhận được góp ý, chia sẻ, động viên của các cần thủ trên diễn đàn.
Ongdotre - Vũ Hoàng
0906.616.515
P/S: BTC kêu gọi tài trợ của các cần thủ để động viên 2 đội thi đấu, chỉ nhận quà tặng. Không nhận tiền mặt...
Pác Vương thành lập đội câu tay ngoài Bắc để nghênh tiếp nhé!
Pác Lâm cờ! Ongdotre thách đấu cá nhân với Pác 1 thùng Ken, dám hôn?????
ongdotre đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Được cám ơn bởi: hong oto, Ba_Vuong, TrienChieu
cachem

cần titan
cần titan

Số bài: 286
Chủ đề: 5
Cám ơn: 45
Được cám ơn 36 lần trong 27 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 01 6, 2009 9:50 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Welcome Welcome Welcome
Nhiêt liệt chào mừng các cao thủ Sài Gòn ra thi đấu!
Lão Bá nhanh nhanh thành lập đội câu để nghênh tiếp.
cachem đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Ba_Vuong

gãy cần
gãy cần

Số bài: 678
Chủ đề: 68
Cám ơn: 108
Được cám ơn 162 lần trong 83 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 01 6, 2009 10:21 am    Tiêu đề: Nhiêt liệt chào mừng các cao thủ Sài Gòn ra thi đấu! Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Welcome Welcome Welcome ongdotre và đoàn cao thủ Cần Tay du câu miền Bắc.

Mình sẽ thu xếp để anh em có thêm cơ hội học hỏi kinh nghiệm câu Cần Tay.

Xin tiếp chiêu!!!
Ba_Vuong đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
hong oto

cần phíp
cần phíp

Số bài: 20
Chủ đề: 0
Cám ơn: 6
Được cám ơn 2 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 01 6, 2009 10:28 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em chưa có kinh nghiệm câu cần tay nhưng nhất định hôm đó sẽ làm chân cổ động viên để cổ vũ và

Cheers Cheers Cheers Cheers Welcome Welcome Welcome For you For you
hong oto đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
lamco

cần phíp
cần phíp

Số bài: 20
Chủ đề: 1
Cám ơn: 0
Được cám ơn 0 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 01 6, 2009 10:49 am    Tiêu đề: Re: THÁCH ĐẤU TỪ SÀI GÒN Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ongdotre đã viết :

Lâm tôi rất vui được diện kiến các cao thủ Cần tay, nhất là Vũ Hoàng. Gặp nhau đã nhiều lần, câu với nhau cũng không ít.

Mình có chữ thi đấu luôn mang bên người nên không thể từ chối lời thách đấu của ongdotre được, OK chơi luôn Welcome

Vương chọn nhân sự thi đấu ngay nhé!

Mình đăng ký một chân Thank you

Được sửa bởi lamco ngày Thứ Hai 01 6, 2009 10:53 am; sửa lần 1.
lamco đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
HAK

cần phíp
cần phíp

Số bài: 90
Chủ đề: 0
Cám ơn: 23
Được cám ơn 5 lần trong 5 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 01 6, 2009 11:31 am    Tiêu đề: Re: THÁCH ĐẤU TỪ SÀI GÒN Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ongdotre đã viết :
Kính cả nhà !
Theo chương trình của chuyến du câu phương Bắc, đoàn SG sẽ ghé "vét cá" ở hồ Đồng Quê 3 vào ngày 21/06/2009 " lấy xiền" mua vé máy bay vào Nam tối 22/6/2009.
Để không khí thêm phần hoành tráng đoàn SG thách đấu cần tay cùng các cao thủ phía Bắc của http://diendancauca.com
Cơ cấu giải thưởng sẽ do tập đoàn " Camphuchia" và " Chungnhause" tài trợ.
Riêng cá nhân Hoàng sẽ tặng 1 bộ phao câu tay Simano + 1 bức thư họa hoành tráng cho cần thủ xuất sắc nhất trong đội http://diendancauca.com
Phương thức thi đấu: câu Đài.
Dự kiến số cần thủ: 6 phía Nam + 6 phía Bắc
Mong nhận được góp ý, chia sẻ, động viên của các cần thủ trên diễn đàn.
Ongdotre - Vũ Hoàng
0906.616.515
P/S: BTC kêu gọi tài trợ của các cần thủ để động viên 2 đội thi đấu, chỉ nhận quà tặng. Không nhận tiền mặt...
Pác Vương thành lập đội câu tay ngoài Bắc để nghênh tiếp nhé!

ongdotre có thể cho biết thành phần các cao thủ phía Nam là những ai được không?

Hehe em chưa câu cần tay nhiều nhưng nếu biết về cao thủ đó thì cũng là một phương án để nghiên cứu lối chơi của nhau Thank you
HAK đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
TrienChieu

cần carbon
cần carbon

Số bài: 132
Chủ đề: 24
Cám ơn: 123
Được cám ơn 77 lần trong 34 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 01 6, 2009 12:35 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Kính chào Bác Vũ Hoàng và nhóm SG... Bắc du..câu!!!
"Trăm nghe không bằng một thấy", được nghe danh Ongdotre từ lâu mà chưa may mắn được gặp Bác. Hân hạnh được tiếp Bác và nhóm câu cá SG tại Hà Nội là vinh dự của chúng tôi!
Xin được tiếp kiến và giao lưu cùng các Bác ngày 21/6 nhé.

Được sửa bởi TrienChieu ngày Thứ Hai 01 6, 2009 1:51 pm; sửa lần 1.
TrienChieu đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Địa chỉ AIM
ca

cần carbon
cần carbon

Số bài: 105
Chủ đề: 6
Cám ơn: 31
Được cám ơn 11 lần trong 8 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 01 6, 2009 1:21 pm    Tiêu đề: Có viện binh Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TrienChieu đã viết :
Kính chào Bác Vũ Hoàng và nhóm câu Bắc du..!!!
"Trăm nghe không bằng một thấy", được nghe danh Ongdotre từ lâu mà chưa may mắn được gặp Bác. Hân hạnh được tiếp Bác và nhóm câu cá tại Hà Nội là vinh dự của chúng tôi!
Xin được tiếp kiến và giao lưu cùng các Bác ngày 21/6 nhé.

A ha, đã có thêm một cao thủ đất Bắc nữa tiếp chiêu rồi Welcome

Phen này phải hội đủ Vương Triều, Mã Hán, Trương Long, Triệu Hổ cùng một số cao thủ đất Bắc khác may ra mới chịu nổi "chưởng lực" của nhóm ĐẠI CAO THỦ CẦN TAY phương Nam Cool Very Happy Very Happy Very Happy
ca đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
ongdotre

cần carbon
cần carbon

Bài gửiGửi: Thứ Hai 01 6, 2009 2:03 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Kính mọi người !
Rất vui khi được giao lưu cùng các AE trên diễn đàn. Càng vui hơn được ngồi nhâm nhi, câu kéo cùng nhau trong một ngày gần nhất.
Trong TP,.HCM Vũ Hoàng câu tay chỉ đứng hạng >100, nên các Pác đừng nói quá.. nhà em ngại Ngu quá
Xin bật mí sơ chân dung các cần thủ đến từ SG:
1/ Huỳnh Minh Định: Qúai thủ trong làng câu cá, anh chơi được, chơi giỏi hầu như tất cả các môn. Là chủ nhân của vô số cúp, bằng khen.. trong các cuộc thi toàn quốc.
2/ Cao Minh Thuận: Người đầu tiên phổ biến câu tay theo kiểu Đài tại TP.HCM, hiện nay anh đã đào tạo hơn 100 cần thủ câu tay thành danh ( không ít là nữ) Very Happy
3/ Nguyễn Hồng Kỳ: "Thần đồng câu tay" ( tay tuổi đã U40), mới gia nhập môn câu tay >5 tháng nhưng anh đã đánh bại vô số cao thủ trong các cuộc thi, hay thách đấu. Vừa rồi tuy bị xe lu cán dập 2 ngón tay nhưng anh vẫn sẳng sàng nghinh chiến nếu có lời thách đấu khác từ các " Bang hội"
4/ Vũ Hoàng: Chuyên gia săn giải " hạng lông", tuy nhiên trong các trận đấu lớn anh luôn về nhất đếm từ dưới lên Hư quá
Còn 2 " siêu cần thủ nữa" xin được giử bí mật đến phút cuối... Ghét quá
Thân Cheers Cheers Very Happy Cheers Cheers
SONGODAYSONG

cần phíp
cần phíp

Số bài: 72
Chủ đề: 11
Cám ơn: 4
Được cám ơn 8 lần trong 8 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 01 6, 2009 11:20 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cheers Hồ đồng quê ở đâu các bác ,cho em xin một chưn để đón tiếp các bác sì gòn được không ạ For you
SONGODAYSONG đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
SONGODAYCHAU

cần tre
cần tre

Số bài: 12
Được cám ơn 0 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 02 6, 2009 1:12 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

SONGODAYSONG đã viết :
Cheers Hồ đồng quê ở đâu các bác ,cho em xin một chưn để đón tiếp các bác sì gòn được không ạ For you

Hehehe anh em ta lại gặp nhau nữa gồi mà SONGODAYSONG ơi cuộc thi này hổng có giải TV 39" đâu.
Ngu quá Ngu quá Ngu quá
SONGODAYCHAU đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
SONGODAYSONG

cần phíp
cần phíp

Số bài: 72
Chủ đề: 11
Được cám ơn 8 lần trong 8 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 02 6, 2009 6:31 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Very Happy Các bác bố trí để em kèm chặt cái ông anh ruột em này nhé...em thách đấu bác một két heyneken nữa vậy,mười hai vị anh hùng lương sơn bạc này mà có mỗi két thì ít quá
SONGODAYSONG đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
mltr6

gãy cần
gãy cần

Số bài: 860
Chủ đề: 38
Cám ơn: 69
Được cám ơn 126 lần trong 76 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 02 6, 2009 2:48 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Còn chỗ hong bác Bá ui ? Bỏ mất dịp này phí lắm, bác xem tình hình nếu còn thì cho em 1 suất, nếu cao thủ đất Bắc đăng ký nhiều quá thì đẩy em và bác SVO vào đội ... phía Nam, còn không nữa thì là suất dự bị, nếu không tối 20/6 em mò ra DQ3 .... Hư quá Hư quá Hư quá
mltr6 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
gathanhbac

cần kelva
cần kelva

Số bài: 213
Chủ đề: 2
Cám ơn: 23
Được cám ơn 16 lần trong 12 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 02 6, 2009 4:10 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mạnh dạn xin các pác 1 chân để có điều kiện học hỏi các cao thủ câu tay phía Nam. Thank you
gathanhbac đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
QUYENRAU

cần phíp
cần phíp

Số bài: 28
Cám ơn: 8
Được cám ơn 3 lần trong 2 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 02 6, 2009 10:20 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ỐI CẢ NHÀ ÔI . CHO NHÀ CHÁU 1 XUẤT NHÉ .
NHÀ CHÁU XIN GÓP THÊM THUNG HENIKEN NỮA CHỨ CHỈ CÓ 2 THÙNG VẪN HƠI ÍT . PHẢI KHONG CẢ NHÀ ?
QUYENRAU đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
chichxongxoc

cần phíp
cần phíp

Số bài: 92
Chủ đề: 16777215
Cám ơn: 25
Được cám ơn 3 lần trong 3 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 02 6, 2009 10:28 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

QUYENRAU đã viết :
ỐI CẢ NHÀ ÔI . CHO NHÀ CHÁU 1 XUẤT NHÉ .
NHÀ CHÁU XIN GÓP THÊM THUNG HENIKEN NỮA CHỨ CHỈ CÓ 2 THÙNG VẪN HƠI ÍT . PHẢI KHONG CẢ NHÀ ?

Chào cụ QUYENRAU, lâu lắm mới thấy cụ xuất chiêu.

Cụ mà tham gia là em thấy cụ quá dũng cảm đấy, dưng mà em thấy cụ bán mồi ăn nên làm ra như thế thì cụ cứ làm 2 cữ đi, mỗi cữ một thùng ken cũng được. Trận chiến này em thấy cụ xứng đáng tham gia. Em bỏ phiếu bầu cụ vào đội nghênh chiến đó.
chichxongxoc đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
cachem

cần titan
cần titan

Số bài: 286
Cám ơn: 45
Được cám ơn 36 lần trong 27 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 03 6, 2009 10:48 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Các bác cho em xin chân điếu đóm để học hỏi kinh nghiệm các cao thủ Sài Gòn nhé!
cachem đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
SVO

cần phíp
cần phíp

Số bài: 32
Chủ đề: 2
Cám ơn: 10
Được cám ơn 2 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 03 6, 2009 4:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mltr6 noi dung neu ko co suat cua 2 anh em minh, thi toi 20-6 hai anh em minh vao ho dong que3 tha luoi pha choi

Được sửa bởi SVO ngày Thứ Tư 03 6, 2009 4:14 pm; sửa lần 1.
SVO đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
QcQ

Số bài: 203
Chủ đề: 16
Cám ơn: 9
Được cám ơn 35 lần trong 17 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 03 6, 2009 4:19 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hôm trước em đăng ký một chân tiếp đón các bác Sì Gòn mà ngoảnh đi ngoảnh lại mất tiêu đâu cái post ấy???

Lão Bá cho em xin một chân nhé, nếu lão và các bô lão không chê em tuổi trẻ trình thấp! Ghét quá
QcQ đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Website của thành viên này Yahoo Messenger
canthutapsu

cần tre
cần tre

Số bài: 7
Cám ơn: 1
Được cám ơn 1 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 04 6, 2009 11:02 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

vui quá chuyến này em cũng xin phép đến hồ ngắm các bác thi đấu mới được, Loại cần tre như em thì không dám xung trận.
canthutapsu đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
ongdotre

cần carbon
cần carbon

Bài gửiGửi: Thứ Năm 04 6, 2009 1:20 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Kính mọi người !
Rất vui khi được giao lưu cùng các AE trên diễn đàn. Càng vui hơn được ngồi nhâm nhi, câu kéo cùng nhau trong một ngày gần nhất.
Trong TP,.HCM Vũ Hoàng câu tay chỉ đứng hạng >100, nên các Pác đừng nói quá.. nhà em ngại
1/ Huỳnh Minh Định: Qúai thủ trong làng câu cá, anh chơi được, chơi giỏi hầu như tất cả các môn. Là chủ nhân của vô số cúp, bằng khen.. trong các cuộc thi toàn quốc.
2/ Cao Minh Thuận: Người đầu tiên phổ biến câu tay theo kiểu Đài tại TP.HCM, hiện nay anh đã đào tạo hơn 100 cần thủ câu tay thành danh ( không ít là nữ)
3/ Nguyễn Hồng Kỳ: "Thần đồng câu tay" ( tuy tuổi đã U40), mới gia nhập môn câu tay >5 tháng nhưng anh đã đánh bại vô số cao thủ trong các cuộc thi, hay thách đấu. Vừa rồi tuy bị xe lu cán dập 2 ngón tay nhưng anh vẫn sẳng sàng nghinh chiến nếu có lời thách đấu khác từ các " Bang hội"
4/ Vũ Hoàng: Chuyên gia săn giải " hạng lông", tuy nhiên trong các trận đấu lớn anh luôn về nhất đếm từ dưới lên
Còn 2 " siêu cần thủ nữa" xin được giử bí mật đến phút cuối...
Thân
Nhà em xin " Bật mí" thêm 1 cao thủ câu đài của đội SG nữa: Bà 8
5/ Vũ Trần Thiên Giang: Cao thủ này được cao nhân Minh Thuận truyền " Bí kíp câu Đài" từ khi Cao tiên sinh mới chân ướt chân ráo qua Việt Nam, anh chính là người đoạt giải Nhất cần tay tại Đại hội câu tay năm ngoái do nhóm Tiêu Dao tổ chức.
Còn 1 " Siêu cao thủ" nữa xin được giữ bí mật tới ngày thi đấu Sorry
Thân Cheers Very Happy Cheers
Ongdotre
P/S: Ơ!!!??? Pác Vương ơi! Danh sách cao thủ của diendancauca.com đâu rùi, sao lâu quá dzậy.

Được sửa bởi ongdotre ngày Thứ Năm 04 6, 2009 1:26 pm; sửa lần 2.
Ba_Vuong

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: CN 07 6, 2009 7:04 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ongdotre đã viết :

Còn 1 " Siêu cao thủ" nữa xin được giữ bí mật tới ngày thi đấu Sorry
Thân Cheers Very Happy Cheers
Ongdotre
P/S: Ơ!!!??? Pác Vương ơi! Danh sách cao thủ của diendancauca.com đâu rùi, sao lâu quá dzậy.

ongdotre yên tâm nhé, cả đội Câu Tay của miền Bắc đang nóng lòng được nghênh tiếp nhóm Đại cao thủ Câu Tay của miền Nam đó.

Hiện đang có số người muốn tham gia nhiều hơn cả số cần thủ của nhóm đại Cao thủ đó.

Hoàng xem có thể mời thêm một số Đại cao thủ nữa không, chứ nếu chỉ có 6 người thì có lẽ đội câu tay của diendan ngoài Bắc phải tuyển chọn và cũng xin giữ bí mật thêm một thời gian nữa Sorry
ongdotre

cần carbon
cần carbon

Bài gửiGửi: Thứ Năm 11 6, 2009 10:46 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Kính cả nhà!
Vậy là chỉ còn 7 ngày nữa chúng ta sẽ hội ngộ cùng nhau Cheers ,
ôi cám ơn " con cá" cũng vì mi mà ta dấn thân vào "kiếp trời đày", cũng nhờ mi mà ta có những người bạn thân thương trên khắp miền đất nước.... Very Happy
Để cuộc chơi thêm phần hoành tráng đoàn Xì Gòn sẽ tăng cường thên 2 cao thủ nữa.
Vậy là cuộc chơi sẽ có 16 cao thủ so tài cao thấp với nhau:
2/ Cao Minh Thuận: Người đầu tiên phổ biến câu tay theo kiểu Đài tại TP.HCM, hiện nay anh đã đào tạo hơn 100 cần thủ câu tay thành danh ( không ít là nữ)
3/ Nguyễn Hồng Kỳ: "Thần đồng câu tay" ( tuy tuổi đã U40), mới gia nhập môn câu tay >5 tháng nhưng anh đã đánh bại vô số cao thủ trong các cuộc thi, hay thách đấu. Vừa rồi tuy bị xe lu cán dập 2 ngón tay nhưng anh vẫn sẳng sàng nghinh chiến nếu có lời thách đấu khác từ các " Bang hội"
4/ Vũ Hoàng: Chuyên gia săn giải " hạng lông", tuy nhiên trong các trận đấu lớn anh luôn về nhất đếm từ dưới lên
5/ Vũ Trần Thiên Giang: Cao thủ này được cao nhân Minh Thuận truyền " Bí kíp câu Đài" từ khi Cao tiên sinh mới chân ướt chân ráo qua Việt Nam, anh chính là người đoạt giải Nhất cần tay tại Đại hội câu tay năm ngoái do nhóm Tiêu Dao tổ chức.
6/ Huỳnh Phương: Cao thủ câu tay khét tiếng xứ Biên Hòa, anh là người sở hữu vô số cần câu tay các loại từ " Cùi bắp" đến " Pro" của các hãng. Cao thủ này hiện đang giử kỹ lục câu > 1.000 con cá các loại trong vòng 4 tiếng ( Tháng 12/2008 tại Sông Mây có sự chứng kiến của BV hồ, Vũ Hoàng, các cao thủ xung quanh và.... Cô mua cá). Anh là 1 trong số cao thủ SG biết "Chế" và sử dụng mồi "Vuốt" ( Tốc độ vê mồi và thẩy ra của cao thủ câu tay mồi Bột là 4-5 giây, nhưng khi sử dụng mồi Vuốt chỉ cò 2- 3 giây, Đại cao thủ Li Xoong Zong 8 lần vô địch Trung Quốc chỉ 1 giây, 12/2006 Hoàng đã thọ giáo với cao thủ này tại Ao Đôi bằng cần tay kết quả 64kg/3h). Very Happy
Còn 2 " Dị nhân" nữa, đội SG xin giữ bí mật đến ngày thi đấu, cũng bật mí sơ: Hiện nay 2 cao thủ này đang có mặt tại HN, do chơi bời quá độ nên không còn tiền mua vé quay về SG, đành lang thang các hồ câu, kiếm tiền sống lây lất qua ngày, chờ 20/6 đồng đội ra tiếp cứu... Hư quá
Lịch thi đấu dự kiến như sau: 21/06/2009
- 6h sáng có mặt tại hồ Đồng Quê 3, uống café bốc thăm chia chỗ ( ngồi xen kẻ nhau giữa các cần thủ 2 đội)
- Hiệp 1: 7h -9h
- 9h - 10h: bốc thăm lại, cân cá
- Hiệp 2: 10h - 12h
- Từ 12h - 24h: giao lưu, phát giải Cheers Cheers Very Happy
- Hình thức câu: Như cuộc thi 20/06/2009 , nhưng không hạn chế độ dài của cần
*/ Đội HN có ý kiến gì không ạ!
*/ Pác Vương cho danh sách lên nhé, còn biết mà chọn phương án ra quân nữa chứ I love you
Ongdotre - Vũ Hoàng
0906.616.515
P/S: Người TQ có câu " có 2 thứ không thể cho đi, đó là Vợ và vũ khí", với dân câu đồ câu là vũ khí. 400 lưởi Hoàng thửa từ xứ Đài đã gửi ra tặng các Pác ngoài đó, cần tặng Toán ĐQ, Phao chuyên đánh độ cũng tặng Pác T. Sơn, bây giờ " Hồng phấn độ giai nhân, Bảo kiếm tặng anh hùng", Hoàng chỉ còn cái phao đánh đêm ( Hôm nào nhà hết gạo lại vào hồ câu, sáng mai ra chợ bán luôn), nay nếu Pác Lâm cờ thắng Hoàng, Hoàng xin " cho em nó theo hầu Bác" cho nở mặt với đời Very Happy
Em nó đây ạ:
QcQ

Số bài: 203
Chủ đề: 16
Cám ơn: 9
Được cám ơn 35 lần trong 17 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 12 6, 2009 12:37 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hoan hô cụ đồ!

Em xin bầu cụ là cần thủ Fairplay của giải đấu ngay từ bây giờ. Em xin tự nhận luôn mình là cần thủ Fearplay cho mau tiến bộ.

Hẹn sớm gặp cụ và các anh em chiến hữu SG!
QcQ đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Website của thành viên này Yahoo Messenger
Ba_Vuong

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 13 6, 2009 3:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

[quote="ongdotre"]Lịch thi đấu dự kiến như sau: 21/06/2009
- 6h sáng có mặt tại hồ Đồng Quê 3, uống café bốc thăm chia chỗ ( ngồi xen kẻ nhau giữa các cần thủ 2 đội)
- Hiệp 1: 7h -9h
- 9h - 10h: bốc thăm lại, cân cá
- Hiệp 2: 10h - 12h
- Từ 12h - 24h: giao lưu, phát giải Cheers Cheers Very Happy
- Hình thức câu: Như cuộc thi 20/06/2009 , nhưng không hạn chế độ dài của cần
*/ Đội HN có ý kiến gì không ạ!
*/ Pác Vương cho danh sách lên nhé, còn biết mà chọn phương án ra quân nữa chứ I love you
Ongdotre - Vũ Hoàng
0906.616.515

Nhất trí 99% về lịch thi đấu của VH đội SG, tuy nhiên thời gian giao lưu phần giao lưu phát giải "Từ 12h - 24h: giao lưu, phát giải" thì kết thúc về muộn quá. Theo mình thời gian giao lưu kết thúc nên từ 12h đến 7h....... sáng ngày hôm sau thì nên về cho sớm, chứ 24 h thì muôn quá Ngu quá

Đội Câu tay http://diendancauca.com Hà Nội xin thông báo danh sách để đội SG đỡ sốt ruột nhé:

1- Nghiêm Bá Vương (Ba_Vuong)

2- Phan Trường Lâm (lamco)

3- Nguyễn Đình Thanh (gathanhbac)

4- Dương Văn Triển (TrienChieu)

5- Đặng Thiều Quang (QcQ)

6- Đỗ Cao Quyền (QUYENRAU)

7- Nguyễn Vũ Lộc (mltr6)

8- Châu Thanh Sơn (SVO)

9- Thịnh Cachem

10- Nguyễn Mạnh Toán (SONGODAYSONG)

11-..............

Còn bác nào tham gia thì xin mời đăng ký tiếp, nếu có thêm người thì càng vui, có thể lập thêm đội hoặc sẽ bố trí bổ sung thêm vào mỗi đội.

Xin mời các hảo thủ Cần Tay Hà Nội, nhào dzo Welcome Welcome Welcome
Được cám ơn bởi: TrienChieu
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Thi câu - câu thi và tổ chức câu giao lưu hay dã ngoại Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang 1, 2, 3  Trang kế
Trang 1 trong tổng số 3 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels