Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Tại sao lại thế????

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Góp ý xây dựng diễn đàn
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
thanh_tung

cần phíp
cần phíp

Số bài: 46
Chủ đề: 2
Cám ơn: 6
Được cám ơn 1 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 11 1, 2011 4:06 pm    Tiêu đề: Tại sao lại thế???? Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Gửi BQT

Em có một thắc mắc nho nhỏ.. hiện nay trên diễn đàn mới mở thêm một vài chủ đề mới nhưng hình như chỉ những người quan trọng mới được vào ạ??? Em vào toàn thấy : Xin lỗi, chỉ ngừoi được ủy quyền mới được vào... Chúng ta là sân chơi cộng đồng để giao lưu và học .. Chỉ người được ủy quyền... vậy thì còn đâu là để giao lưu.. để mấy người chơi với nhau đấy chứ ạ....
Em có tí thế thôi ạ..
thanh_tung đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
khoadocau

cần titan
cần titan

Số bài: 331
Chủ đề: 51
Cám ơn: 29
Được cám ơn 87 lần trong 48 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 11 1, 2011 6:46 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cái bác thanh_tung này.. Ghét quá

Cái phần người ta không cho xem thì thôi thắc mắc làm gì nhở..

Bác phải đọc xem đó là chuyên mục dành cho các cần thủ có 10 cái d nhất và một mục dành cho các cần thủ không biết câu các loại cá ngoài cá chép thôi... Bà 8

Bác có phải là thành viên đâu mà đòi hỏi... Sorry
khoadocau đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này
Được cám ơn bởi: cachem
admin

Quản Trị Cao Cấp
Quản Trị Cao Cấp

Số bài: 26
Chủ đề: 16777213
Cám ơn: 9
Được cám ơn 8 lần trong 4 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 11 1, 2011 10:57 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Gửi bạn thanh_tung, khoadocau và các bạn.

diendancauca.com luôn chào đón thành viên, hội, nhóm, clb câu cá sinh hoạt, giao lưu trên diễn đàn.

Hiện có một số nhóm đang sinh hoạt ẩn trong box của mình.

Việc bạn thanh_tung nêu đơn giản chỉ là các hội nhóm trong box trên diễn đàn lưu trữ thông tin riêng về tài chính, hoặc trao đổi cá nhân của từng nhóm. Hoàn toàn không có chuyện chỉ có người quan trọng mới được vào.

BQT diendancauca.com luôn khuyến khích và ủng hộ bất cứ thành viên, hội nhóm, clb câu cá nào lập một box chuyên đề để quản lý riêng và tự điều hành.
admin đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Ambinh

cần tre
cần tre

Số bài: 13
Chủ đề: 16777214
Cám ơn: 0
Được cám ơn 5 lần trong 4 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 12 1, 2011 1:17 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

admin đã viết :

Việc bạn thanh_tung nêu đơn giản chỉ là các hội nhóm trong box trên diễn đàn lưu trữ thông tin riêng về tài chính, hoặc trao đổi cá nhân của từng nhóm. Hoàn toàn không có chuyện chỉ có người quan trọng mới được vào.

Thế thì Min cho ẩn luôn các box ấy đi nhé, để thành viên đỡ phải đọc quả thông báo phản cảm, và Min cũng đỡ ăn gậy vào bánh xe nữa Ghét quá
Ambinh đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Hung61

cần phíp
cần phíp

Số bài: 90
Chủ đề: 6
Cám ơn: 53
Được cám ơn 20 lần trong 12 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 12 1, 2011 7:06 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bác ác min nói thế nào vậy. thế bác giải thích cho e cái box " những bài thính gia truyền" đj , có vào đc đâu nhẩy.
e đang định nhờ mấy tay hack nhảy vào đó ... chắc trong đó có nhiều công thức hay để học hỏi đấy he he Hư quá Hư quá Hư quá Ghét quá Ghét quá Ghét quá
@ ambinh: e đồng ý hai tay hai chân với ý tưởng cuả bác Thank you Thank you
Hung61 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Được cám ơn bởi: quynhhong, thien vu
thanh_tung

cần phíp
cần phíp

Số bài: 46
Chủ đề: 2
Cám ơn: 6

Bài gửiGửi: Thứ Năm 13 1, 2011 4:45 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Đồng ý với bác Hung61.. nhìn quả box Những bài thính gia truyền.. Chế tác mồi....chảy cả nước miếng.. vì mình là người mới tập câu nên phải học hỏi. Lại nhận được gáo nước lạnh vào đầu giữa trời đông giá rét... ôi sao mà bác admin ơi.. ác quá.. ác quá... Cứ để anh em thèm....
@bác Khoa: chết cười với bác... các bác chuyên Chép bỏ Chép sang tay thì ngất đấy ạ... keke
thanh_tung đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Nhím.

cần phíp
cần phíp

Số bài: 71
Chủ đề: 6
Cám ơn: 2
Được cám ơn 8 lần trong 6 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 21 1, 2011 10:48 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em đi lang thang lạc vào cái phòng mà các cụ đang háo hức tò mò chỉ thấy có vài gói mồi vứt chỏng chơ mốc xanh mốc đỏ chứ chả có gì đâu. Vắng như phòng có ma ám. Mấy cụ lập ra cái box này cứ tỏ ra nguy hiểm và bí hiểm thế thôi em chả biết thừa.
Nhím. đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
lkuteo

cần tre
cần tre

Số bài: 7
Chủ đề: 0
Cám ơn: 0

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 28 1, 2012 6:47 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bac nao thac mac ve chep ... em test mot bai moi` co^~ dien~ ..nhung hieu qua~ ko doi~ ... thinh' nhu~ bot^. dau^. nanh` rang chay'+ me` + cam' gao. rang chay' . vo voi dat' set' nhu~.. 1 phan` dun`g dat' set' cham' bot^. nhu~ boc. tru`n huyet' quang~ xuong' cho` ca' an .. the' thoi !. cha~ co gi dac biet. dung thac mac nhiu .
lkuteo đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Góp ý xây dựng diễn đàn Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels