Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Đội Chép & ngày họp mặt đầu Xuân

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Bắc cầu nhịp sống
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
dutluc

gãy cần
gãy cần

Số bài: 520
Chủ đề: 47
Cám ơn: 94
Được cám ơn 95 lần trong 62 bài

Bài gửiGửi: CN 23 1, 2011 5:47 pm    Tiêu đề: Đội Chép & ngày họp mặt đầu Xuân Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Đã mấy năm rồi, hễ cứ cuối năm là cụ Hưng truyền hình- Hạnh chép cùng 1 lô 1 lốc đồng bọn có cái đuôi chép đằng sau đít... ( năm nay gọi là CLB Chép cho nó sang:lol: Laughing) lại tụ tập liên hoan tất niên và sau đó ấn định ngày họp mặt& thi tài đầu xuân. ...Và lời tiên đoán của Mr Mltr6 dưới đây đã có... 1 phần ứng nghiệm
mltr6 đã viết :
Nhân dịp năm mới, em thân chúc các bác

Năm mới Tân Mão
Đa ngư, say tửu
Gia quyến an khang
Thành công vĩnh cửu !

Cheers Cheers Cheers Cheers Cheers

Cool Cool Cool Sau buổi tiệc em được vinh dự chở lão Bá về nhà trong tình trạng mềm như 1 tàu lá chuối hơ lửa Hư quá Hư quá
Thay mặt đội Chép gửi lời cám ơn trân thành tới bác Sấu vì lời chúc, anh Kiên Zenka vodka đã tặng sản phẩm zelka blue cho buổi tiệc Very Happy Very Happy Very Happy

Được sửa bởi dutluc ngày CN 23 1, 2011 5:49 pm; sửa lần 1.
dutluc đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
cachem

cần titan
cần titan

Số bài: 286
Chủ đề: 5
Cám ơn: 45
Được cám ơn 36 lần trong 27 bài

Bài gửiGửi: CN 23 1, 2011 8:08 pm    Tiêu đề: Re: Đội Chép & ngày họp mặt đầu Xuân Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dutluc đã viết :
Đã mấy năm rồi, hễ cứ cuối năm là cụ Hưng truyền hình- Hạnh chép cùng 1 lô 1 lốc đồng bọn có cái đuôi chép đằng sau đít... ( năm nay gọi là CLB Chép cho nó sang:lol: Laughing) lại tụ tập liên hoan tất niên và sau đó ấn định ngày họp mặt& thi tài đầu xuân. ...Và lời tiên đoán của Mr Mltr6 dưới đây đã có... 1 phần ứng nghiệm
mltr6 đã viết :
Nhân dịp năm mới, em thân chúc các bác

Năm mới Tân Mão
Đa ngư, say tửu
Gia quyến an khang
Thành công vĩnh cửu !

Cheers Cheers Cheers Cheers Cheers

Cool Cool Cool Sau buổi tiệc em được vinh dự chở lão Bá về nhà trong tình trạng mềm như 1 tàu lá chuối hơ lửa Hư quá Hư quá
Thay mặt đội Chép gửi lời cám ơn trân thành tới bác Sấu vì lời chúc, anh Kiên Zenka vodka đã tặng sản phẩm zelka blue cho buổi tiệc Very Happy Very Happy Very Happy

Cụ Đút lọt hổng biết có uống không mà post nhầm chuồng rùi (mà còn sai chính tả), cụ post ra ngoài thế này thì nhiều người không"được ủy quyền" tò mò chết!
cachem đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
dutluc

gãy cần
gãy cần

Số bài: 520
Chủ đề: 47
Cám ơn: 94
Được cám ơn 95 lần trong 62 bài

Bài gửiGửi: CN 23 1, 2011 9:01 pm    Tiêu đề: Re: Đội Chép & ngày họp mặt đầu Xuân Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cachem đã viết :

Cụ Đút lọt hổng biết có uống không mà post nhầm chuồng rùi (mà còn sai chính tả), cụ post ra ngoài thế này thì nhiều người không"được ủy quyền" tò mò chết!

Hehe! Nhà em sửa đi sửa lại nên quên dấu ngoặc kép cụ à. Mí lại quảng bá sản phẩm rượu mà em lại k bít uống thì đương nhiên phải viết "Trân thành" thay cho "Chân thành" cụ hé . Cool Cool
Cụ trách em viết sai lỗi chính tả nà chuẩn nhưng bẩu nhầm chuồng thì chưa hoàn toàn đúng đâu nhá Hư quá Hư quá
dutluc đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Ba_Vuong

gãy cần
gãy cần

Số bài: 678
Chủ đề: 68
Cám ơn: 108
Được cám ơn 162 lần trong 83 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 24 1, 2011 12:08 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chùm ảnh gặp mặt đầu xuân của đội chuyên chép

Gom quân tại quán café 20 Ngọc Khánh

Nhậu tại quán vịt Lan Ba Ngọc Khánh

Ba_Vuong đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
mltr6

gãy cần
gãy cần

Số bài: 860
Chủ đề: 38
Cám ơn: 69
Được cám ơn 126 lần trong 76 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 24 1, 2011 2:42 pm    Tiêu đề: Re: Đội Chép & ngày họp mặt đầu Xuân Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dutluc đã viết :
...Và lời tiên đoán của Mr Mltr6 dưới đây đã có... 1 phần ứng nghiệm

Mô đen đánh bùn sang ao giờ là mốt hay sao ấy nhể Hư quá Hư quá Hư quá Mấy ông vừa được ăn, vừa được ... nhậu, vừa được nói nữa chứ. Còn cái ông ngồi nhà chả biết gì lại bị đưa ra làm bia đỡ đạn Ghét quá

Loa loa loa các bác,

Nhân dịp xuân về, em sẽ post hầu các bác 1 truyện ngắn trứ danh, dịch từ nguyên tác tiếng Anh "Mr. Million U's style" và sẽ ra mắt trong nay mai. Các bác ủng hộ nhé Laughing Laughing Laughing
mltr6 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
moitapcau

cần carbon
cần carbon

Số bài: 138
Chủ đề: 10
Cám ơn: 10
Được cám ơn 30 lần trong 18 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 01 2, 2011 3:24 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Tiếc quá , hôm đó moitapcau không sang hầu các bác được , vì đúng ngày sinh nhật của cậu con trưởng , thế mới đau em chứ ( chở 10 chai rượu sang Lan Ba mà không đươc rọt nào vào bao tử ..... buồn quá )
Lên mạng hóng hớt thấy anh em vui vẻ thế này cũng đỡ buồn , ngày cuối năm có vài lời chúc tới anh em hội Giời đày HN : HẠNH PHÚC , AN KHANG VÀ THỊNH VƯỢNG ! For you For you For you
moitapcau đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Bắc cầu nhịp sống Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels