Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Dây câu mới

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Thiết bị câu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Copierer

cần kelva
cần kelva

Số bài: 176
Chủ đề: 51
Cám ơn: 13
Được cám ơn 143 lần trong 54 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 25 3, 2011 11:04 am    Tiêu đề: Dây câu mới Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Dây monofil mới

Kính tặng các bác thích sưu tập. Bác Lục mà đi âu tây nhớ mua giúp em mấy cuộn nghen. Laughing Laughing Laughing Thank you Thank you Thank you

[/i]

Dây ASSO – "Super HT" của Italy

Công ty „Gruppo DP.“, Italy đã gây chấn động làng câu thế giới khi tung ra thị trường dây ASSO – „Super HT“ mới. Đây là loại dây monofil mà bất cứ cần thủ nào cũng muốn tích vào kho của mình, bởi nó vượt trội về nhiều mặt như sức kéo, sức chịu va đập, khả năng chống ăn mòn cao, độ giãn thấp và độ chịu tải của nốt thắt cao.
Do có độ giãn thấp dây ASSO dùng câu mồi giả hay làm thẻo đều rất rất lý tưởng. Vì khả năng chống ăn mòn cao nó có thể dùng trong nhiều môi trường nước khác nhau.
Với gam màu „xám thép“ loại dây này hầu như không bị phát hiện trong nước, một yêu cầu quan trọng của giới câu kéo.

Về độ tải, dây ASSO cũng cho thấy rõ tính ưu việt so với nhiều loại dây momofil khác.

SUPER HT cuộn 100m
0,12 mm 2,1 kg
0,14 mm 2,7 kg
0,16 mm 4,1 kg
0,18 mm 5,2 kg
0,20 mm 6,9 kg

SUPER HT cuộn 300m
0,22 mm 8,1 kg
0.24 mm 9,0 kg
0,28 mm 10,4 kg
0,30 mm 11,9 kg
0,35 mm 13,9 kg

Giá cuộn 100m Spule khoảng 5,00 €, cuộn 300m khoảng 16,00 €, tùy theo đường kính.

Theo Mein Angelverein.de
Copierer đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
mltr6

gãy cần
gãy cần

Số bài: 841
Chủ đề: 33
Cám ơn: 69
Được cám ơn 126 lần trong 76 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 25 3, 2011 4:44 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bác ui cho em hỏi khí không phải, nhưng mà dây có độ giãn cao thì ngon hơn chứ nhỉ ? Ngu quá Ngu quá Ngu quá
mltr6 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Copierer

cần kelva
cần kelva

Số bài: 176
Chủ đề: 51
Cám ơn: 13
Được cám ơn 143 lần trong 54 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 25 3, 2011 5:38 pm    Tiêu đề: Dạ Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ghét quá Ghét quá Ghét quá Dạ, em kính bác ạ. Bác không tìm cách từ chối mua hộ dây cho em đấy chứ?Rolling Mỗi cần thủ là một triết gia, ai cũng có lý cả mà! bác Rolling Rolling Rolling
Nhưng em vữn thấy khoái độ chịu tải của loại dây này bác a. Laughing Laughing Laughing
Copierer đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Thiết bị câu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels