Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Một buổi đi chợ

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Hình ảnh
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Copierer

cần kelva
cần kelva

Số bài: 186
Chủ đề: 57
Cám ơn: 13
Được cám ơn 143 lần trong 56 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 28 11, 2011 10:14 pm    Tiêu đề: Một buổi đi chợ Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Một buổi đi chợ

Hôm qua em ra cái hồ gần nhà thấy cờ xí đủ màu tung bay phấp phới thật vui mắt. Hóa ra là có cuộc thi câu quốc tế hẳn hòi.

Em chẳng biết những ai tổ chức và kết quả ra sao, chỉ thấy có một vài khuôn mặt quen quen trong số đông lạ lạ
(em ít giao du và hôm nay cũng không đi hết vòng hồ nên chẳng biết nhiều người). Một trong số đó là pác này:

Rồi lại thấy không xa ven hồ có cái chợ đồ câu

Em vào chợ để ngắm hàng thì gặp mấy bác cũng quen quen đang ngắm hàng người khác

Hình như người bán muốn che bớt hàng hay sao đó...

...nên mới mời các bác xem hàng làm vài phát ảnh để làm ...(làm gì thì em ứ có biết)

Nhận được ít tiền boa, em hồ hởi ra về thì lại thấy một đám đông kẻ đứng người ngồi theo một hình tròn không to lắm.
Chắc không phải uýnh nhau vì thỉnh thoảng lại có tiếng hò reo vang lên, không to lắm nhưng đủ gây chú ý.
Em đoán là một cuộc đấu vật "dân tộc" nên tiến lại xem sao (biết uýnh nhau em đã cao chạy xa bay chứ đâu dám
vác xác đến!). Ủa mà uýnh nhau thật! Không phải người mà là gà bị người bắt uýnh nhau! Em rút "bao diêm" ra phang bừa
một lô ảnh, về nhà nhìn lại mới thấy rợn cả tóc gáy, hết dám comment luôn:

Một buổi chợ như thế đấy…
Copierer đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Được cám ơn bởi: hieunk, cheprong, duongtanhung
cheprong

cần carbon
cần carbon

Số bài: 119
Chủ đề: 18
Cám ơn: 15
Được cám ơn 38 lần trong 17 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 29 11, 2011 4:32 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thanks bác cọp cho coi ít hình phóng sự triển lãm đồ câu. Very Happy. Nhưng rất tiếc là hỏng thấy hàng hóa gì hết, chỉ thấy mấy con gà chọi trơ hết lông !!!

Nhưng mờ lão Bá mua cái cối đá chi vậy ta. Để giã bột làm mồi câu à ? Bó tay rồi
cheprong đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Ngoc_Ga

cần tre
cần tre

Số bài: 2
Chủ đề: 0
Cám ơn: 0
Được cám ơn 1 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 15 2, 2012 7:05 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ảnh đầu 2 con gà bịt mỏ vần hơi, còn sau là 2 con gà tơ khảo cụ a, nhà cháu cũng đam mê cái khoản gà chọi này ko thua gì câu cá
Ngoc_Ga đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Copierer

cần kelva
cần kelva

Số bài: 186
Chủ đề: 57
Cám ơn: 13
Được cám ơn 143 lần trong 56 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 17 2, 2012 8:39 pm    Tiêu đề: Chúc cuối tuần vui vẻ Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Kính gửi các pác đã đang và sẽ iêu,

Iem vừa nhận từ một người bạn cái clip này, thấy hay hay. Iem xin gửi các pác xiem chơi, coi như một lời chúc cuối "tuồn" vui vẻ.

(Nếu start một lần không được, xin các pác chịu khó nhấn start nhiều lần. Sau đó start từ đầu. Chắc các pác không bị thất vọng. Pác nào "bít" cái clip này rồi thì iem xin cho qua, không chấp iem làm chi nha.)
Thank you

http://player.vimeo.com/video/27920977
Copierer đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Hình ảnh Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels