Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Thân gửi Ban tổ chức VSFA

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Thông Báo Chung
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
khanh68

cần phíp
cần phíp

Số bài: 49
Chủ đề: 8
Cám ơn: 3
Được cám ơn 23 lần trong 9 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 06 12, 2011 1:53 am    Tiêu đề: Thân gửi Ban tổ chức VSFA Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Trận thứ nhất VSFA lần thứ tư vừa diễn ra theo thể lệ tính giải mới và phần kết thúc liên hoan theo Nhà Em gặp nhiều rắc rối và bất cập quá.....
- Về cách tính giải : Ban tổ chức tự làm khó cho mình ( cách tính này rất rễ nhầm lẫn và nhiều giải quá sẽ loãng, sự phấn đấu sẽ tỷ lệ nghịch với giải thưởng ) theo Tôi vẫn nên tính giải theo thể lệ cũ vì ba kỳ trước đã tính như vậy rồi Anh Em Cần thủ cũng đã quen cách này không nên thay đổi....vì càng khó càng phải phấn đấu..
- Về phần liên hoan : Chúng ta đến với nhau vào mỗi dịp đầu tháng để thi câu với tinh thần - giao lưu - học hỏi và siết chặt tình đoàn kết...vậy mà người vào trước....người vào sau...mỗi người một đĩa cơm ( cơm chất lượng cao nhà Anh Lâm Cờ ) mỗi người ngồi một góc ...như vậy chúng ta có phần nào đó đã đi ngược lại tiêu trí của giải VSFA...
- Về phần lệ phí thi câu : Ban tổ chức vẫn nên thu lệ phí như mọi trận trước nhưng riêng trận chung kết để thêm tăng thêm sự thú vị,phong phú về tặng phẩm lưu niệm và sự kịch tính trong trận chung kết... chúng ta có thể thu tiền gấp đôi những trận thường kỳ....
Theo cá nhân Tôi chúng ta nên xây dựng giải này thành một giải chuyên nghiệp và có một thể lệ cố định...nhìn lại những giải đã qua sự thành công rất lớn và đó chính là tiếng nói chung của các Cần thủ tham giải đấu...vậy Ban tổ chức sao phải mất công phí sức đi tìm tiếng nói riêng làm gì nữa..ạ..???
Vài lời bộc bạch cùng Ban tổ chức...vì không có khiếu Văn chương nên có gì không phải kính mong các Bác bỏ qua cho Nhà Em ạ....( Nhà Em chỉ mong làm sao được đi câu...được vui vẻ...nên có đôi lời góp ý....) Sorry Sorry Very Happy Very Happy
khanh68 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Được cám ơn bởi: mltr6, hieunk, duongtanhung
lekhanhtung

cần phíp
cần phíp

Số bài: 31
Chủ đề: 4
Được cám ơn 1 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 06 12, 2011 12:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Bac Khanh noi rat dung chang han nhu chung em o xa den san DD choi mong muon nhat la anh em can thu gap mat giao luu vui ve la chinh cho nen cac bac to chuc nen xem lai . Cu to chuc nhu cac giai da qua tu cach tinh giai cho den khau to chuc la chuan lam roi.
vai loi gop y co gi sai sot mong cac bac bo qua Bà 8 Bà 8 Bà 8 Bà 8
Sorry Sorry Sorry Sorry Sorry Sorry
xin loi may nha em bi loi ko co dau cac bac thong cam
lekhanhtung đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
phamducson

cần phíp
cần phíp

Số bài: 44
Chủ đề: 16777215
Được cám ơn 9 lần trong 7 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 06 12, 2011 11:28 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bác khánh nói chuẩn không cần chỉnh. em không ăn được cơm rang như hôm nọ. em tưởng cơm suất thế nào chứ ăn kiểu đấy thì em chịu. vài trăm nghìn tiền mồi cho cá ăn chẳng thấy tiếc. nếu ăn theo suất như vừa rồi thì mỗi suất phải 100k mới ổn. chứ 50k như hôm rồi thì em tin chắc bác ....cọp phải cho cơm vào cối giã mới nuốt được.
em nói hơi thô nhưng thật. em xin lỗi các bác ạh.
phamducson đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
Được cám ơn bởi: hieunk
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Thông Báo Chung Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này