Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Mồi giả
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Mồi câu và mồi bả
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
mltr6

gãy cần
gãy cần

Số bài: 860
Chủ đề: 38
Cám ơn: 69
Được cám ơn 126 lần trong 76 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 22 2, 2012 9:46 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thôi hỏng,

Em đã nhắc đi nhắc lại là thực tế Vịt lam, giờ cả 2 cụ, 1 cụ thì đẩy ra xa bờ đại dương, cụ thì bảo "Tây nó câu đươc" thế này thì nhà em chệu roài. Bó tay rồi

Thôi cụ Cọp mau mau đưa bài cao su ở bển ra đê, nhà em sẽ đọc tham khảo rồi quẳng gậy chơi. Ơ dưng mà hôm nọ em nghe hội 4T có "dự án" tiến quân ra biển cho nó có tý thực tế, em ủng hộ 2 tay 2 chưn Cool Các cụ định dư lào thì bảo em nhá, em sẽ hỗ trợ sắp xếp cho. Các cụ đi về có mùi cá roài mìn sẽ pàn típ nhá Laughing Laughing Laughing
mltr6 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Copierer

cần kelva
cần kelva

Số bài: 186
Chủ đề: 57
Cám ơn: 13
Được cám ơn 143 lần trong 56 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 22 2, 2012 10:48 am    Tiêu đề: Re: Mồi giả Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Copierer đã viết :
"Cá" cao su khủng - Một xu hướng mới?

Kính pác Sáu Lục (và các pác chiên da đánh bắt xa bờ)

Pác SL biết rùi đó, dân tây thường dùng mồi giả để tham gia các cuộc "Big Game Fishing" trên biển. Họ đã câu được không những thu,
ngừ mà cá các chú cá buồm (kiếm) khủng đến vài trăm kí (em đã có bài "rịch" về câu cá cờ pv các pác rùi đó)
Nghe các pác mô tả cách thức mọ mạy đêm hôm tìm mồi sống để ra biển chiến với các chú bè, thu...thật vất vả mà em thấy "thương thương".
Nhân đọc được bài mới toe trong tạp chí Fisch & Fang (6. 2. 12), em xin cóp mấy tấm ảnh lên đây để pác ngâm kiếu xem sao nhé.
Bài viết phân tích có vẻ khá bài bản, tuy nhiên hơi dài và em không tin là pác có tg để xem, nên chỉ xin túm lại bằng vài câu thui: .........
Nguồn: Fisch & Fang

Pác Lục ui,

Thú thật là chiến với pác một thôi một hồi, cả bằng PC lẫn PVC, đã đến lúc không còn biết đâu là bến bờ nữa rồi. Vậy nên em xin trích lại mấy
câu để cù cái trí nhớ của mình xem ntn hê. Đấy, đại ý là em nói về câu cá khủng trên đại dương bằng mồi cao su khủng đấy chứ ạ?! Mà cả
cá thiểu và không thiểu trong sông, hồ cũng câu được bằng cá cao su đấy mà bác...

Bác k tin thì em sẽ copy dần dần vài bài/đoạn để pác nghía sau heng. Bh em nghỉ tí đã. Chơi với pác mệt thật! (À, mà bác nhớ giữ lời hứa heng.
Pác thấy em luôn giữ lời rồi đó!)
Ghét quá Ghét quá Ghét quá
Copierer đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
cheprong

cần carbon
cần carbon

Số bài: 119
Chủ đề: 18
Cám ơn: 15
Được cám ơn 38 lần trong 17 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 22 2, 2012 5:03 pm    Tiêu đề: Sao hỏng được Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mltr6 đã viết :
Thôi hỏng,

Em đã nhắc đi nhắc lại là thực tế Vịt lam, giờ cả 2 cụ, 1 cụ thì đẩy ra xa bờ đại dương, cụ thì bảo "Tây nó câu đươc" thế này thì nhà em chệu roài. Bó tay rồi

Thôi cụ Cọp mau mau đưa bài cao su ở bển ra đê, nhà em sẽ đọc tham khảo rồi quẳng gậy chơi. Ơ dưng mà hôm nọ em nghe hội 4T có "dự án" tiến quân ra biển cho nó có tý thực tế, em ủng hộ 2 tay 2 chưn Cool Các cụ định dư lào thì bảo em nhá, em sẽ hỗ trợ sắp xếp cho. Các cụ đi về có mùi cá roài mìn sẽ pàn típ nhá Laughing Laughing Laughing

Sáu lục thích oánh lục tuyên bố giá câu ở Phuket Thái lan gì mà tới 800/1000 mẽo (dollar ???)/ người. Giá í là giá bao nguyên cả một tàu thì có.

Sáng nay, hỏi thằng bạn tây mới đi Thái câu hôm Tết về thì nó bẩu là đủ hạng từ 10.000 > 35/40.000 bath 1 chuyến du câu (per trip). Số cần thủ cũng tùy từng chuyến, từng tàu mà đếm. Ví dụ như trong trang web này, theo như mấy anh Thái quảng cáo, ta lấy chuyến rẻ hạng bét Big game 1, cho đi 12 người, suy ra bao cả tàu chỉ với giá là 10.000 bath. Tương đương 326$ mẽo.

Tớ kg tin lắm, gì rẻ vậy ! Vậy nếu sáu Lục muốn ủng hộ hội 4T tứ quái, tứ quý chống xuồng cao su tiến quân ra biển câu cá voi, và cũng muốn đi thì thì i-meo hỏi giá cả, qui định... như thế lào rồi tụi mình làm 1 chuyến sang Thái câu Big Game chơi cho biết hen. Very Happy

Link coi cho biết ở đây : http://fishing-phuket.com/bestcharters.html
cheprong đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
mltr6

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: Thứ Năm 23 2, 2012 1:56 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hì,

Bẩm cụ Rồng là nhà em không bảo 800/1000 mẽo, lại càng không bảo cho 1 người ạ, cụ có thể đọc lại ạ. Guoc bay

Em lại quay về thực tế , cụ đừng mắng em nhá Thank you Tất cả các dạng trên này, dù là cụ có lấy đến con Regent 60.000 bath thì nó cũng là ... family trip, tạm gọi là cưỡi ngựa xem hoa chạy lòng vòng dạng đi gia đình, có 8 tiếng đồng hồ từ lúc đi bao gồm cả thời gian bơi, tắm, ăn trưa, lặn biển và câu cá. Nếu cụ hỏi bạn Tây thì cụ hỏi luôn xem cái tàu 10.000baht ấy nó chạy đi đâu, nó có chạy ra cái chỗ mà mấy cụ Tây khác câu cá khủng mang về show không nhé Thank you

Cũng lại là thực tế nữa, lấy con to nhất có bề ngang 16 feet (~5m), em không hình dung ra nổi 12 cụ đứng troll kiểu gì Laughing chứ theo tí xíu kinh nghiệm của em thì may ra cố lắm thì troll được 4 đường nếu ko muốn bị rối cước, vậy còn 8 cụ kia làm gì nhỉ? Bà 8

Cụ Rồng hay đọc nhầm lắm đấy nhé, ủa mà hay là cụ cố ý nhỉ Laughing Em chỉ bảo là "hỗ trợ sắp xếp" ạ, chứ em không có ý định "chơi cho biết" hay "coi cho biết" ạ, tại vì .... thôi em không nói đâu Laughing

Em cũng xin cụ đại xá lần nữa, vì em cứng đầu cứng cổ, và nhất định không tin nếu không có thực tế ạ. Sorry
cheprong

cần carbon
cần carbon

Bài gửiGửi: Thứ Năm 23 2, 2012 3:43 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mltr6 đã viết :
Hì,

Bẩm cụ Rồng là nhà em không bảo 800/1000 mẽo, lại càng không bảo cho 1 người ạ, cụ có thể đọc lại ạ. Guoc bay

Em lại quay về thực tế , cụ đừng mắng em nhá Thank you Tất cả các dạng trên này, dù là cụ có lấy đến con Regent 60.000 bath thì nó cũng là ... family trip, tạm gọi là cưỡi ngựa xem hoa chạy lòng vòng dạng đi gia đình, có 8 tiếng đồng hồ từ lúc đi bao gồm cả thời gian bơi, tắm, ăn trưa, lặn biển và câu cá. Nếu cụ hỏi bạn Tây thì cụ hỏi luôn xem cái tàu 10.000baht ấy nó chạy đi đâu, nó có chạy ra cái chỗ mà mấy cụ Tây khác câu cá khủng mang về show không nhé Thank you

Cũng lại là thực tế nữa, lấy con to nhất có bề ngang 16 feet (~5m), em không hình dung ra nổi 12 cụ đứng troll kiểu gì Laughing chứ theo tí xíu kinh nghiệm của em thì may ra cố lắm thì troll được 4 đường nếu ko muốn bị rối cước, vậy còn 8 cụ kia làm gì nhỉ? Bà 8

Cụ Rồng hay đọc nhầm lắm đấy nhé, ủa mà hay là cụ cố ý nhỉ Laughing Em chỉ bảo là "hỗ trợ sắp xếp" ạ, chứ em không có ý định "chơi cho biết" hay "coi cho biết" ạ, tại vì .... thôi em không nói đâu Laughing

Em cũng xin cụ đại xá lần nữa, vì em cứng đầu cứng cổ, và nhất định không tin nếu không có thực tế ạ. Sorry

Hehe sáu Nục ơi nà sáu nục,

Trời lạnh, ngồi nhà bàn chiện câu ảo, thì phải đặt mình ở vị thế khách quan chứ cứ tự coi mình là... nạn nhân đang bị "thế giới" chỉa mũi dùi để đâm thì biết chừng nào mới suy ra diệu kế !?

Nói thiệt với 6 Lục, là tớ chưa bao giờ đi câu Côn Đảo, mà cũng chưa hề đi câu Phuket, xế cho lên, tớ kích những ai đi rồi (Côn Nôn hay Phuket đều tốt) cũng vì mục đích nhờ các "tiền bối" đi trước phân tích rõ ưu/khuyết điểm cho bần dân thiên hạ chưa đi hay sẽ đi, được nhờ đó thôi.

Bàn về trang web của Thái, thì tớ xác nhận lại lần nữa là tớ kg đề cập gì hết đến các phương pháp câu (câu rê hay câu ngâm, cá lớn hay cá nhỏ, mồi giả hay mồi thiệt... Vì các đề tài này lướt qua hết rùi) mà chỉ muốn đưa ra đề tài khác để tụi mình cùng nhau so sánh về giá phí/chất lượng dịch vụ câu trong ngoài nước khác nhau ra seo (vì theo tớ nghĩ thì dù chưa sờ vào bao giờ, nhưng 6L muốn bẩu là nó... mắc lém, đừng đụng vào, đúng hong ?)

Sâu xa hơn, trong trang web này, tụi Thái nó đăng và ghi rõ là cho thuê tàu để đi chơi hay đi câu kiểu "charter", tức là câu theo hình thức như là 6L thường trả tiền để đi câu ở Côn Đảo đó, chứ họ không nói gì đến các phương pháp câu, nhất là cách câu trolling, vì câu trolling thì thuyền câu phải nhẹ nhàng, nhỏ gọn hơn thì chạy mới nhanh, vận tốc kéo mồi mới đáp ứng được kỹ thuật câu và... ít hao xăng hơn tàu lớn (cái mà 6L gọi là xuồng composit đó). Chứ không ai dại gì lấy chiếc tàu nặng kềnh để chỉ kéo có 2 đường câu, mà có muốn kéo cũng chưa chắc gì đạt đến được vận tốc "câu" theo lý thuyết (xe tải sao chạy nhanh được, đúng không ?). Sáu Lục ráng phân biệt điểm này nghe.

Nhận xét tiếp theo về các dịch vụ cung cấp của bọn Thái, nếu đọc thêm phụ mục "pakages" trong trang web này, thì sẽ thấy có giá phí câu trọn gói đó. Nhưng tớ không nêu rõ ra tự vì tớ chưa bao giờ nếm xem nó có gì ở trỏng, sao phê bình được !? Xế cho lên, tớ mới giựt dây cho mọi người (nhất là 6 Lục, giỏi Anh văn ?) tìm hiểu thêm để dẫn chứng và so sánh cho bà con đồng nghiện được nhờ, forum thêm sôi động và có nhiều cái hay đáng để đọc và theo dõi ! Ngờ đâu, tớ mí 6 Lục lần hồi cứ giống như là dịch vụ câu Thái cãi nhau với dịch vụ câu của VN, để tranh thương ấy. Ôi "dân trí" Ngu quá!

Thui tớ tạm ngừng ở đây, không bàn nữa. Đành cáo lỗi mí cụ Cọp vậy.
mltr6

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 24 2, 2012 10:06 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cheprong đã viết :

Nói thiệt với 6 Lục, là tớ chưa bao giờ đi câu Côn Đảo, mà cũng chưa hề đi câu Phuket, xế cho lên, tớ kích những ai đi rồi (Côn Nôn hay Phuket đều tốt) cũng vì mục đích nhờ các "tiền bối" đi trước phân tích rõ ưu/khuyết điểm cho bần dân thiên hạ chưa đi hay sẽ đi, được nhờ đó thôi.

Hi hi, cụ Rồng lo xa quá, cụ quên mất "mục tiêu của mục tiêu" của mấy vụ "cãi nhau" trên đây roài Cheers , nên chưa gì cụ đã định tạm ngừng Hư quá Ghét quá

Dạ bẩm báo cụ để cụ yên tâm, là em chả "lóng lảy" giè cả Laughing cụ "kích" thì em cũng kích, cụ "giật dây" thì em cũng giật dây Laughing , có điều cái kiểu của cụ và em nó khác nhau. Em thì cứ muốn kích các cụ ra hồ, ra sông, ra biển nên chả bẩu là cho các cụ "có mùi cá" còn gì Cheers

Dzị thui giờ em cũng ngưng nghen cụ, trả lại cái thớt này cho cụ Cọp với "chiên đề" cao su Laughing Laughing Laughing
Copierer

cần kelva
cần kelva

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 25 2, 2012 7:18 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ham câu kéo mà bh iem mới nhảy lên DĐCC. Thế mà Huhuhuhuuuuuuu Ghét quá

@Pác Rùa: Có nhẽ pác hơi xa cái "chiến trường" ni nên pác chưa quen mũi tên làn đạn bắn búa xua trên DĐCC lẫn bên ao hồ và cả bên bàn CF,
vì thế mà pác "dỗi" thui. Nếu đúng thế (theo iem) cũng tạm OK. Nhưng "dỗi" để quên rồi "chiến" tiếp mới càng OK chứ "dỗi" để mà "giận" rồi cất cung
tên là không được đâu pác ạ.
Em "thân cô, thế cô" mà lại muốn "tiêu diệt" pác Xáu càng nhanh càng tốt, bởi nếu kéo dài "cuộc chiến" pác í sẽ ra lắm chưởng lắm, nên mới cầu viện
binh để cho pác í vào "crossfire". Dzậy mà chưa chi pác đã giơ cờ trắng...ùi Ghét quá Bó tay rồi

Kết luận: pác phải hạ cờ trắng, quẳng găng tay xuống, rút kiếm ra, dương cung lên, chiến tiếp. Thank you

PS: Các "cuộc chiến" trên DĐCC thực ra (theo em nghĩ) có hàm chứa nội dung tích cực nào đó đấy pác ạ. Tỉ dụ như trong "cuộc chiến" ni cái
"mục tiêu của mục tiêu" (mượn hời pác Xáu) đã rõ nhưng chưa đạt tới mà pác!

@Pác Xáu: Pác cũng giơ cờ trắng sao? Ghét quá. Mà, nói thiệt nhé, iem thì là mà Ghét quá pác n-lần. Lý do nhiều lém, nhưng Ghét quá nhất là pác chưa chịu cho iem
túm chân "con cá mồi" của bác thì làm sao iem thò cái con tôm cao xu ra được? Tiếp đến là pác chưa chi cũng đã dương cờ trắng rùi...
Hỏng quá thui. Tiếp nữa là hong còn được đưa pác vào tầm ngắm thì iem bum bum bum vào đâu bh?

Kết luận: Các pác nhảy tiếp lên ring đê. Không đại bác, liên thanh, cung tên thì tay bo nhá. Sẽ có "kết cục" positiv nào đó cho người này hay người
khác đấy các pác ạ. U R Welcome Welcome Welcome Very Happy Very Happy

Được sửa bởi Copierer ngày Thứ Bảy 25 2, 2012 7:21 am; sửa lần 1.
mltr6

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 25 2, 2012 9:42 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

@Cọp: đâu đâu, em có giương cờ trắng đâu ? Laughing Laughing Laughing Cheers

Ngưng là em ngưng cái vụ "cãi nhau", chứ em còn mồi cụ thò "cao su" ra cơ mà Welcome Không tin thì bác cứ giương cung bắn đại đi, em thề em hứa em đảm bảo là em sẽ chạy đúng hướng để mũi tên của bác trúng em Rolling

Bác xong cái chiên đề CS đê, em sẽ tiếp bác 1 chiên đề về jig Thank you Thank you Thank you
dutluc

gãy cần
gãy cần

Số bài: 520
Chủ đề: 47
Cám ơn: 94
Được cám ơn 95 lần trong 62 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 27 2, 2012 10:13 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mltr6 đã viết :
Không tin thì bác cứ giương cung bắn đại đi, em thề em hứa em đảm bảo là em sẽ chạy đúng hướng để mũi tên của bác trúng em Rolling

Bác xong cái chiên đề CS đê, em sẽ tiếp bác 1 chiên đề về jig Thank you Thank you Thank you

Cuộc tranh nuận đã kết thúc sớm vậy sao các cụ????
Xưa có Hậu Nghệ thì lay chúng ta có cụ Copierer. Very Happy Very Happy Very Happy. Lão sấu rút cục nà cũng biết ...sợ tài thiện xạ của cụ Cọp rùi đó. Đưa câu lói của lão vào viện khoa học phưn tích thì... khi cụ Cọp nhà ta giương cung lên thì lão sấu sẽ ...chạy. Hắn nỏ có đứng yên mô . Laughing Laughing Hư quá Hư quá

Cụ cọp nhanh nhanh làm chuyến HP đê Very Happy Very Happy sắm 1 khẩu súng hoa cải, loại có thể hạ được chim đương bay í cụ nhá Cool Cool

Được sửa bởi dutluc ngày Thứ Hai 27 2, 2012 10:14 am; sửa lần 1.
dutluc đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
cheprong

cần carbon
cần carbon

Bài gửiGửi: Thứ Hai 27 2, 2012 2:44 pm    Tiêu đề: Chuyên đề này tới đây cũng vừa rồi Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin chào các cụ ham cãi (kể cả em) Hư quá

Theo em thấy, cái tô píc nầy đến đây cũng vừa cơm vừa canh rùi. Nhiều quá thì đâm ra dài dòng mất đi tính hấp dẫn của tiêu đề. Vì dụ như ai đó search tìm mồi caosu, đọc trang đầu thấy hấp dẫn, nhưng sau đó đọc tiếp tiếp tiếp các trang sau thấy lãng xẹt, thì người ta sẽ đâm ra... chán, có khi còn xổ thêm tiếng Ấn độ ra cho nghe nữa ấy ! Bởi vậy cho nên iêm mí cụ 6 Lục (không đánh lục) mới tự dừng, hẹn gặp nhau trên sông Hồng mùa nước... cạn, đấu tiếp ! Laughing

Thường thường người dẫn chương trình hoặc làm trọng tài cho các pho-rum là Admin hay Mod đứng điều khiển mọi tranh luận và áp dụng các biện pháp "điều tiết lưu thông" để tránh kẹt xe hoặc tông nhau (nhưng ở đây hỏng có éc min, mà cũng hỏng có mod miếc gì... chứng tỏ dân chủ cực độ Very Happy ) cho nên chúng ta là những "công dân gương mẫu", núc lào cũng thượng tôn pháp luật, vậy cho nên ta nên tự ý dừng và hẹn nhau lần khác. Hay nhất là mở một chiên đề khác để "cãi" tiếp, xể sẽ hay hơn nà bắt chẹt mấy câu nói hớ của nhau, phải hong các cụ ???

Tiện đây, em xin giới thiệu lun 1 đoạn video clip cho thấy Tây câu cần tay ... mà hỏng phải câu hồ, câu sông đâu, mà là câu ở giữa biển ấy. Mời các cụ đón xem trong vài tiếng nữa. Sau đó, tin hay hỏng tin, mời các cụ còn hăng hái chiến, dzô "bình" tiếp, nhất là các cụ từng đi biển câu hay thích "bao" (nhầm) "mồi cao su" đới.

Hai cụ họ "Lục" và cụ Cọp nhớ đón coi nhé. Welcome
Copierer

cần kelva
cần kelva

Bài gửiGửi: Thứ Hai 27 2, 2012 5:12 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

@ Pác Đứt nhà Nục: Kong pải não Xáu nhà Nục mà chính pác mới nà chiên da quẳng gậy bánh se đó hê? Đang xắp iên nành thế mà pác nại muốn
chia dẻ lội bộ xao?. Ghét quá Ghét quá Ghét quá Pác cứ niệu mà đeo phao kiếu xinh dzô kẻo khi bị xô xuống hồ hong kịp pơi dzô pờ heng! Ngu quá Rolling

@ Pác Dùa: Welcome pác! Pác nại kiếu chúng iem pàn thua chông thấy! Quả thật kho nhà iem hết xạch xành xanh mọi thứ, chẳng còn chi để choảng tiếp
mí não Nục lữa. Mà hình như não í cũng rứa Ngu quá. Pác nhảy dzô nàm chân chọng tài ring, nôi 2 tên ra chước khi cả hai cùng knock-out, thật chẳng
gì hay hơn thế! Thank you

PS: Iem xin lói nhỏ mí pác điều lày để não í kong nghe nha: Hôm qua, nại một CN với thời tiết cực tẹp. Não ý nôi iem ra hồ Bình Minh thách tấu với
chiên đề chép. Chắc não cũng hết tạn pắn chên DĐ như iem dùi lên mới nghĩ da cái kế câu céo ni tể phân tài cao thấp. Pác biết hong, iem nàm niền
một dây pốn chú, 3 nhỏ 1 to ú, tẹp dư mơ. Cool
Quay sang phĩa não, iem thấy não vữn ngồi yên chong chòi. Iem hỏi:"Chịu thua chưa?" Vữn cái giọng tày khiêu khích, não pẩu: "Đường chăm dặm, đi 99
dặm mới là một lửa!" Iem thì cầm chắc cái thắng chong tay, nghe não bốc mà cứ muốn cười vỡ pụng.... Ui thế mà tùng một phát não túm đc chú
chép có nhẽ to nhất hồ nuôn! Não cười khành khạch, khích iem:"Thua chưa pác!?"
- Thua nà xao! Iem 4, 1 khủng 3 thiểu, xao lại thua?
- Iem 1, nhưng mà cực khủng! Ngu quá
- Tính đầu con, không tính cá to! Help me!
- Tính cá khủng, không tính số lượng!... Ghét quá

Ui, cuộc cải nhau không hồi kết. Tức nà iem kong có cái camera làm vài tấm ảnh up lên DĐ cho các pác phán. Chán não í quá, iem quẳng nũ cá xuống
hồ, nhảy taxi về lun, kong thèm chào não í một câu pác à! Dọc đường iem mới nghĩ lại:"Ờ, mình có thua trên đẳng cấp thì não í có thắng cũng phải
phục mình cơ mà!" Thế nà iem nại dzui cái pụng pác ạ! Cool Pác share cùng iem heng!
Thank you
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Mồi câu và mồi bả Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2
Trang 2 trong tổng số 2 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels