Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Câu tay mỗi ngày.
Chuyển đến trang 1, 2, 3 ... 11, 12, 13  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Thành viên giao lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Ba_Vuong

gãy cần
gãy cần

Số bài: 678
Chủ đề: 68
Cám ơn: 108
Được cám ơn 162 lần trong 83 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 01 12, 2008 11:04 am    Tiêu đề: Câu tay mỗi ngày. Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hình như chưa đủ phê trong thời gian câu tại Hà Nội, dù mới qua cuộc thi câu cần tay mở rộng ngày hôm qua. Vẫn còn mệt nhoài vì cuộc thi và một số công việc làm ăn ở HN nhưng Mr Định Đồng Diều vẫn tranh thủ chút thời gian ít ỏi của mình để đi câu cùng anh em, thăm một số hồ câu tại HN cùng gathanhbac, dutluc, denon, hungngan, Ba_vuong, mr Triển, QUYENRAU...tại Vườn Xoài.
Còn chần chừ gì nữa, đi thôi. Mấy khi được câu cùng một cao thủ câu tay như vầy Welcomeò Welcome Welcome
Ba_Vuong đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
dutluc

gãy cần
gãy cần

Số bài: 520
Chủ đề: 47
Cám ơn: 94
Được cám ơn 95 lần trong 62 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 01 12, 2008 10:25 pm    Tiêu đề: 3h giao lưu với cao thủ Huỳnh Minh Định Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Sáng sớm mùa đông Hà nội lạnh thật! sáng dậy đi làm , đến cơ quan ai cũng suýt xoa vì lạnh. Gần trưa nắng lại bừng lên, trời ấm dần. Tôi đang ngồi làm việc ở VP cơ quan thì nhận được điện thoại Bá Vương gọi rủ ra hồ câu " Vườn xoài" chia tay bác Định Đồng Diềù. Anh Định ra Hà nội từ mấy bữa trước, làm cố vấn kỹ thuật& tham dự giải thi câu tay tại hồ Hồng Vân do cửa hàng Thế Giới đồ câu tổ chức, hôm nay trở về SG.
Có lẽ do nhiễm thói quen từ phong trào " Câu tay đi ngay" cũng do cái gã Bá Vương này đầu têu ra nên chừng 30 phút sau tôi và Denon đã có mặt tại hồ. Sau chưng ấy thời gian nữa nhóm Bá Vương , Thanh bạc , HiếuNk , Tuấn sơn, Dũng santafe cùng với anh Định , anh Sơn SG cũng có mặt.
Chẳng biết có phải do hơi ấm của ánh nắng buổi trưa hay do ảnh hưởng của nồi lẩu gà & rượu trong cuộc nhậu chia tay anh Định hay không mà các cần thủ nghĩ ngay ra ý tưởng tổ chức tại chỗ một cuộc thi đấu giao lưu cần tay giữa hai nhóm cần thủ hai miền, để được học hỏi kỹ thuật câu tay của anh
Cuộc nhậu được dừng ngay tức thì, các lá phiếu bốc thăm chỗ ngồi được khẩn trương đưa ra. Các cần thủ nhanh chóng sắp đồ ngồi vào vị trí sau khi bốc thăm. Cuộc thi chia làm hai hiệp, mỗi hiệp 1 tiếng rưỡi, hết hiệp 1 bốc thăm lại chỗ, câu chung cùng 1 loại mồi. Hiệp 2 Anh Định chấp các cần thủ HN 2 kg cá.
Do không mang cần theo, chỉ mượn được 1 chiếc cần của bác Thanh nên chỉ có tôi thi đấu với nhóm cần thủ nói trên còn Denon chấp nhận làm trọng tài bất đắc dĩ.
Cuộc thi đấu diễn ra hết sức vui vẻ, lão đẩu trò Bá Vương mỗi lần giật được cá lại hét váng cả hồ mặc dù nội qui của cuộc thi cấp tốc là không được phép làm ồn gây phân tâm cho các cần thủ khác.
Kết quả 2 hiệp thi đấu như sau:
1> Huỳnh Minh Định: 25,4 pao- 20 con- giải nhất
2> Hiếu NK : 12 pao- 14 con
3> dutluc : 14,1 pao-11 con- giải nhì
4> Tuấn sơn :10 pao-8con
5> Bá Vương : 12,35 pao-11 con
6> gathanhbac : 9,7 pao-14 con
7> Sơn SG : 13.5 pao- 16 con
Quả đúng là:
Cá không ăn muối cá ươn
đấu với cao thủ trăm đường em thua.
Thời tiết Hà nội đủ 4 mùa : Xuân , Hạ , Thu, Đông khác hẳn với SG chỉ có 2 mùa rõ rệt: Mùa mưa và mùa khô, con cá 2 miền cũng khác.Câu được con cá ở HN mùa này thật khó nhưng quan sát anh Định câu cá chúng tôi thấy nếu như cuộc thi tổ chức ở SG dễ chừng anh Định phải chấp chúng tôi ít nhất là 10kg mà vẫn khó có thể thắng được anh
kết thúc cuộc thi , ai nấy ra về đều hết sức vui vẻ .Các cần thủ HN chúng tôi cám ơn anh Định, anh Sơn đã không quản thời gian và tiền bạc lặn lội từ SG ra đây ủng hộ & tư vấn kỹ thuật cho phong trào câu tay của HN mới được khơi lên, chúc anh đi đường may mắn Hẹn ngày gặp lại anh trong mùa câu tới

Được sửa bởi dutluc ngày Thứ Hai 01 12, 2008 10:28 pm; sửa lần 1.
dutluc đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Q_A

cần tre
cần tre

Số bài: 7
Chủ đề: 0
Cám ơn: 0
Được cám ơn 0 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 02 12, 2008 8:25 am    Tiêu đề: tiếc quá Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Tiếc quá hôm qua em không thể tham gia cùng các bác được.

Hoá ra hôm qua các bác lại chuyển thành cuộc thi ạ, em mà biết thế này thì có khi phải hoãn công chuyện lại để đi Bó tay rồi Ngu quá

Bác nào có ảnh chụp cho em chiêm ngưỡng cái ạ Thank you
Q_A đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
cá ngạnh

cần carbon
cần carbon

Số bài: 104
Chủ đề: 11
Cám ơn: 2
Được cám ơn 13 lần trong 10 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 02 12, 2008 10:36 am    Tiêu đề: ảnh tư liệu Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hồ câu vườn xoài- Đông Anh-HN

Cùng nâng ly nào

Hiếu NK - GĐ Makita Việt nam , nom như người Japan ý nhỉ

Bà Vương& dutluc kèm nhau dữ ghê

Bà Vương lên cá nè

Bác Gà Thanh bạc -Câu thi phải mặc áo đỏ cho nó son

To quá, lôi mãi mới lên

Anh Sơn SG

Tuấn sơn- áo cũng có tý đỏ

Anh Định Đồng Diều- cẩn thận đằng sau có cái giếng đấy anh nhé.

Thôi cứ cho người coi anh cho nó chắc

Ô che nắng có thể xoay được 360 độ đấy

Nhiều cá chưa này

Trọng tài DENON tranh thủ chụp ké

Hướng dẫn nhân viên nhà hồ cân cá

Dutluc soi kinh quá

Giỏ của TS cũng dài ghê

Thả cá nào

Đếm xem thế nào

Tập kết

và xa tý nữa cho dễ "coi" đồ

Được sửa bởi cá ngạnh ngày Thứ Ba 02 12, 2008 2:44 pm; sửa lần 4.
cá ngạnh đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
mltr6

gãy cần
gãy cần

Số bài: 860
Chủ đề: 38
Cám ơn: 69
Được cám ơn 126 lần trong 76 bài

Bài gửiGửi: Thứ Ba 02 12, 2008 4:33 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Úi trời phí mất quả này tiếc quá, em biết sẽ phi ra ngay học lỏm vài chiêu. Cụ Ba_Vuong, cụ Dutluc post ít quá, hẳn là còn ỉm lại mấy màn hay ho roài Cheers
mltr6 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Ba_Vuong

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: Thứ Ba 02 12, 2008 10:38 pm    Tiêu đề: Giao lưu thú vị Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mltr6 đã viết :
Úi trời phí mất quả này tiếc quá, em biết sẽ phi ra ngay học lỏm vài chiêu. Cụ Ba_Vuong, cụ Dutluc post ít quá, hẳn là còn ỉm lại mấy màn hay ho roài Cheers

Rất tiếc chưa biết số ĐT của mltr6 nên chỉ post gấp lên diễn đàn rồi bay luôn sang vườn xoài. Lịch trình của bác Định Đồng Diều ở ngoài này tương đối eo hẹp nên anh em khi biết được cũng phải thu xếp gấp theo, một số anh em nói đi ngay nhưng vì không thu xếp được nên đành. Sang đến nơi lại thấy có thêm mấy đ/c như hieunk, tuan_son, SVO, phikimdung2007 đọc xong tin cũng tức tốc lên đường, bổ sung thêm vào đội hình thành ra có cuộc thi thú vị.

Kết thúc cuộc thi ai nấy đều vui vì trọng lượng tương đối sát nhau, chỉ mình bác Định là vượt trội hẳn. Đúng là Đẳng Cấp.
fishing & more

cần tre
cần tre

Số bài: 11
Cám ơn: 8
Được cám ơn 1 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 03 12, 2008 9:04 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em nhìn trên ảnh chỉ có 3 người được giải hôm chủ nhật, còn đâu là móm. Chắc là lấy cớ đưa bác Định ra sân bay, tranh thủ vào vườn Soài chống móm. May cho mấy lão này có bác Định chỉ giáo, không có cũng vênh tông đơ.
fishing & more đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
dutluc

gãy cần
gãy cần

Số bài: 520
Chủ đề: 47
Cám ơn: 94
Được cám ơn 95 lần trong 62 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 03 12, 2008 9:14 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hôm đó dutluc được 3 con , mặc dù là vô địch ở quãng bờ đó nhưng ứ thèm cân , ứ thèm lĩnh giải đấy.TS không thi, trong đám í chỉ có lão Vương là móm thôi bác fishing & more ạ. Hư quá Hư quá Rolling
dutluc đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
HAK

cần phíp
cần phíp

Số bài: 90
Cám ơn: 23
Được cám ơn 5 lần trong 5 bài

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 13 12, 2008 1:05 pm    Tiêu đề: Vườn Xoài đê Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chiều nay em định sang hồ vườn Xoài bên Đông Anh câu. Có bác nào đi không?
HAK đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Ba_Vuong

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: CN 21 12, 2008 4:54 am    Tiêu đề: Vườn Xoài đây. Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Để lấy đà cho sáng chủ nhật đi ăn cưới một số cần thủ chiều t7 đã lẻn sang hồ Vườn Xoài để tỉ thí.

Sang đén nơi mới thấy cờ hoa băng rôn "rộn ràng" hỏi ra mới biết hôm qua mới khai trương.

Bởi vậy cá ở hồ cũng được một trận cỗ no ra trò, hẳn nào mấy tay hungngan, dutluc kêu như cháy đồi "chưa bao giờ được ít cá như thế ở hồ này" ( hungngan 2con, dutluc 4con, hieunk 4con, RnR 4con 2con cá + 2con], BV 2con một con rất to bong Bó tay rồi ]

RnR câu được 2con

Ai đây thế nhỉ, trông quen quen

Ra chỗ sáng cho xin kiểu ảnh nào

Thì ra mltr6 bí mật luyện công làm 2 chú MaMaTrê hơi bị to

Kết quả chỉ có RnR vào chung kết, nhưng do hieunk đánh rơi giỏ cá xuống hồ sau một hồi lâu vớt lên thì lại có thêm một đàn rô phi nữa chui vào giỏ. RnR thì câu được chú trôi Ấn chửa thế quái nào lại đẻ ra chú chép con lúc cân Bó tay rồi Cuối cùng trọng tài xử........ Huề Cheers Cheers Very Happy

Huề cả làng vui vẻ For you
mltr6

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: CN 21 12, 2008 9:22 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hihi, hôm sau các cụ có "lẻn" nữa nhớ phím cho em với, không chơi tỷ thí "lậu" nữa đâu nhé Cheers
Ba_Vuong

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: Thứ Năm 01 1, 2009 9:58 pm    Tiêu đề: Khai cần đầu năm Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mở hàng ngày đầu năm mới chỉ mong sao cho đừng xui. Sáng nay có 3 đồng chí lẻn đi khai cần đầu năm. Mặc dù hôm qua sau buổi gặp mặt tất niên ai đó cũng say mèm còn thời tiết thì lạnh buốt nhưng vì đã là khai cần nên không ai dám rút lui .

Xin được báo cáo thành tích đầu năm

B_V cùng duyanh

B_V lại có hàng Chép

Còn bác gathanhbac, thôi chết quên không chụp hình, bác báo cáo thành tích đê. Thời tiết sáng nay lạnh buốt nhưng vì đã là khai cần nên không ai dám rút lui. Trường kỳ mai phục Very Happy Very Happy Very Happy cuối cùng cũng chúng tôi cũng có được một kết quả như trên.
Rod N Reel

VIP

Số bài: 124
Chủ đề: 6
Cám ơn: 39
Được cám ơn 14 lần trong 8 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 02 1, 2009 9:25 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thích khoe hàng à?
Hôm qua đi đòi tiền về không được bèn rẽ vào Hồ câu LÊ ĐẠI (Đại dương xanh hồi xưa) trren đường cao tốc Pháp Vân - Cầu Giẽ và kết quả đây nè:
04 Rô phi cứ tầm 0,5kg/con, 01 chép và 01 điêu hồng

Rod N Reel đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
ASANG

cần tre
cần tre

Số bài: 6
Cám ơn: 6

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 02 1, 2009 9:39 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hôm nay em mới đi khai cần năm 2009 đây.

Hy vọng được khoe hàng như các bác.

Chúc anh em câu cá năm nay câu được nhiều cá và lập kỷ lục cá khủng Cheers Cheers Cheers For you
ASANG đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
hungngan

cần phíp
cần phíp

Số bài: 81
Chủ đề: 16777214
Cám ơn: 5
Được cám ơn 3 lần trong 2 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 05 1, 2009 5:34 pm    Tiêu đề: see you again Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chao toan the lao vong! Welcome
Lan dau tien em cau can tay bi mom the moi dau, ca ho Ngoc Thuyen to phet cac bac a. Chuc cac bac gat hai thanh qua tot nhe. Very Happy Very Happy
hungngan đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Ba_Vuong

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: Thứ Hai 05 1, 2009 9:06 pm    Tiêu đề: Re: see you again Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hungngan đã viết :
Chao toan the lao vong! Welcome
Lan dau tien em cau can tay bi mom the moi dau, ca ho Ngoc Thuyen to phet cac bac a. Chuc cac bac gat hai thanh qua tot nhe. Very Happy Very Happy

Đề nghị hungngan viết tiếng Việt nhé, dịch đau hết cả mắt

Chủ nhật này có chương trình sát hạch đầu năm đấy chuẩn bị tập dượt đi nhé, chứ cứ như hôm ở Ngọc Thuyên thì Hư quá Hư quá Hư quá

Bác nào Chủ nhật này đi được thì vào Đồng Quê 3 nhé, dự tính khoảng 10 người.Hồ mới làm cải tạo lại xong, chúng ta vào làm quả khai trương Very Happy Very Happy Very Happy

Thank you SONGODAYSONG
SVO

cần phíp
cần phíp

Số bài: 32
Chủ đề: 2
Cám ơn: 10
Được cám ơn 2 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 05 1, 2009 9:15 pm    Tiêu đề: Re: see you again Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ba_Vuong đã viết :
Chủ nhật này có chương trình sát hạch đầu năm đấy chuẩn bị tập dượt đi nhé

Bác nào Chủ nhật này đi được thì vào Đồng Quê 3 nhé, dự tính khoảng 10 người.Hồ mới làm cải tạo lại xong, chúng ta vào làm quả khai trương Very Happy Very Happy Very Happy

Thank you SONGODAYSONG

Lâu quá không có dịp tỉ thí, bác cho em đặt viên gạch xếp chỗ sau bác nhé Thank you
SVO đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
cuonggiay

cần phíp
cần phíp

Số bài: 58
Chủ đề: 1
Cám ơn: 20
Được cám ơn 6 lần trong 3 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 05 1, 2009 9:41 pm    Tiêu đề: Re: see you again Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

SVO đã viết :
Lâu quá không có dịp tỉ thí, bác cho em đặt viên gạch xếp chỗ sau bác nhé Thank you

Cho tôi đăng ký một suất nhé.Hôm đó lịch âm là ngày bao nhiêu nhỉ?, nếu là ngày rằm thì cho xin hoãn nhé.
cuonggiay đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
duyanh

cần phíp
cần phíp

Số bài: 20
Cám ơn: 2

Bài gửiGửi: Thứ Hai 05 1, 2009 9:50 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cho em đăng ký một suất nhé.

Nhưng các bác chọn hồ làm sao cho anh em giật cho sướng sướng vào nhé, trời lạnh thé này mà ngồi cả buổi không được giật thì 8) 8) 8)
duyanh đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
mltr6

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: Thứ Hai 05 1, 2009 10:23 pm    Tiêu đề: Re: see you again Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ba_Vuong đã viết :

Em chưa chắc được 100% nhưng bác cứ cho em đặt 3/4 cục gạch nhé Cheers Cụ tỷ là mấy giờ bác ui, với lại ĐQ3 đi thế nào hả bác ?

Thank you
newface

cần phíp
cần phíp

Số bài: 74
Cám ơn: 75
Được cám ơn 2 lần trong 2 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 05 1, 2009 10:34 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cho em xin đăng kí 2 xuất câu.

Thời gian câu như thế nào cụ Bá đưa lên cho moị người được biết nhé.

Thanks!

Thân Mr Dũng.
newface đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
tanthanh

cần phíp
cần phíp

Số bài: 39
Cám ơn: 8
Được cám ơn 2 lần trong 2 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 05 1, 2009 10:40 pm    Tiêu đề: Câu Tất niên hở bác? Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cho em một suất.

Giờ giấc theo em, mùa đông này nên muộn một chút cũng được, sáng sớm lạnh lắm mới lị, sáng cá nó cũng ít đi ăn.
tanthanh đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
SVO

cần phíp
cần phíp

Số bài: 32
Chủ đề: 2
Cám ơn: 10
Được cám ơn 2 lần trong 1 bài

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 10 1, 2009 10:33 am    Tiêu đề: Thi câu câu thi Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bác Vương ơi như vậy là mai mấy giờ chiến ở Đồng Quê3 đấy bác?

Em thấy dự báo thời tiết rét lắm mà bây giờ thấy trời đẹp ghê, nắng thế này lại ghiền rồi Bó tay rồi
SVO đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Ba_Vuong

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: CN 11 1, 2009 9:56 am    Tiêu đề: Re: Thi câu câu thi Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

SVO đã viết :
Bác Vương ơi như vậy là mai mấy giờ chiến ở Đồng Quê3 đấy bác?

Em thấy dự báo thời tiết rét lắm mà bây giờ thấy trời đẹp ghê, nắng thế này lại ghiền rồi Bó tay rồi

11h00 các bác tham gia có mặt ở ĐQ3 nhé.

Bắt đầu từ 12h00 đến 16h00

p/s Bác nào bận việc gia đình thì thì đừng quá cố ...thu xếp nhé Laughing
cuonggiay

cần phíp
cần phíp

Số bài: 58
Cám ơn: 20
Được cám ơn 6 lần trong 3 bài

Bài gửiGửi: CN 11 1, 2009 9:39 pm    Tiêu đề: Sorry Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hôm nay đi ăn cưới ở quê, dự định sẽ về kịp để câu với anh em. Khổ nỗi không tài nào về được. Đáng nhẽ cứ lẳng lặng mà chuồn thì không sao lại còn xin phép về trước, thế là không thể về được.
Cáo lỗi cáo lỗi! Sorry
cuonggiay đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Thành viên giao lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang 1, 2, 3 ... 11, 12, 13  Trang kế
Trang 1 trong tổng số 13 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels