Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadCaucavietnam.com Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 
Câu tay mỗi ngày.
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... , 11, 12, 13  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Thành viên giao lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
tuanchentrangan

cần tre
cần tre

Số bài: 6
Chủ đề: 0
Cám ơn: 1
Được cám ơn 5 lần trong 3 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 21 Tháng 5, 2010 12:14 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mltr6 đã viết :
Oái, lão Tuấn chén này oánh hồ nào đây mà nhìn mát mẻ hữu tình lại có cả hàng đen to vật nhể ? Very Happy Very Happy Very Happy Đừng nói lại là hồ nuôi cá của bạn nhé Hư quá Hư quá Hư quá

@BV: em may mắn được bác Lâm Cờ cho vào danh sách trình thấp nên mới được duyệt, bác thì còn lâu nhé Rolling Rolling

Bác mltr6 ơi ??? Hồ TOÀN LAN đấy , mới cho anh em câu tay , mà đơn giá lại rẻ , bác vương và đứt lục cũng đã xuống rồi mà ! mà hôm trước lão trienchieu lại nhất ở hồ đấy bác ah !
Ngày mai mấy bác có làm tý thì alo em , rồi tất cả anh em xuống ! mà hồ đấy còn nhiều tây đen lắm , con của em bắt theo thông tin của chủ hồ là loại trẻ con đấy bác !
tuanchentrangan đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Hung61

cần phíp
cần phíp

Số bài: 90
Chủ đề: 6
Cám ơn: 53
Được cám ơn 20 lần trong 12 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 21 Tháng 5, 2010 12:56 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bác tuanchen tài quá Very Happy Very Happy Very Happy
em cũng câu cần tay chỉ mong đụng tây đen 1 lần mà chửa được Ngu quá Ngu quá
bác chỉ giáo cho e dùng mồi gì vậy Thank you Thank you
Hung61 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
mltr6

gãy cần
gãy cần

Số bài: 841
Chủ đề: 33
Cám ơn: 69
Được cám ơn 126 lần trong 76 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 21 Tháng 5, 2010 1:58 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

@Tuanchen: mai em có 1 trận sáng sớm với 2 cao thủ Cờ - Bạc, để xem tình hình chiều rảnh thì em xông qua TL xem sao. Giá rổ thế nào bác cập nhật luôn đê cho máu Thank you
mltr6 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
tuanchentrangan

cần tre
cần tre

Số bài: 6

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 22 Tháng 5, 2010 11:47 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mltr6 đã viết :
@Tuanchen: mai em có 1 trận sáng sớm với 2 cao thủ Cờ - Bạc, để xem tình hình chiều rảnh thì em xông qua TL xem sao. Giá rổ thế nào bác cập nhật luôn đê cho máu Thank you

Thông báo với bác mltr6 và toàn thể các bác mê môn câu tay luôn , hồ câu TOÀN LAN cho anh em câu tay ở hồ con chỉ với giá 20.000/cả ngày !
Gía hợp lý quá các bác nhẩy ??? Welcome Welcome Welcome
tuanchentrangan đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Được cám ơn bởi: dutluc
khoadocau

cần titan
cần titan

Số bài: 330
Chủ đề: 51
Cám ơn: 29
Được cám ơn 87 lần trong 48 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 15 7, 2010 7:58 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ngày mai, thứ sáu 16/7 có bác Định Đồng Diều và gia đình ra Hà Nội đi dự sinh nhật clb câu cá Thành Nam. Bác Định có lưu lại Hà Nội một ngày để giao lưu với anh em HN vậy anh em nào rảnh xin mời đến hồ câu sinh thái Toàn Lan địa chỉ ngõ 76 phố Thanh Đàm Quận Hoàng Mai Phường Vĩnh Hưng ( dốc Đoàn Kết, gần khu sinh Thái Vĩnh Hưng)

Vậy xin kính mời anh em cần thủ đến giao lưu học hỏi, nâng cao kỹ năng câu tay.

Trịnh Minh Khoa, Ngoại giao Tràng An kính bút!
khoadocau đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này
dutluc

gãy cần
gãy cần

Số bài: 513
Chủ đề: 47
Cám ơn: 94
Được cám ơn 95 lần trong 61 bài

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 17 7, 2010 7:14 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hôm qua được chứng kiến các cụ luyện tập& thi đấu cần tay hay quá. Tuy chỉ là giải nhỏ mang tính giao lưu, vui là chính nhưng rất kịch tính và đầy tính chuyên nghiệp. Đặc biệt hôm qua có sự góp mặt của gia đình bác Định Đồng Diều.Very Happy Very Happy Very Happy
Em chỉ hơi có tý thắc mắc về luật thi đấu thôi ạ. Hehe! chả là trong quá trình thi đấu em thấy có cần thủ chơi loại cần 1m, thấy các cụ mải thi đấu quá nên em không tiện hỏi Cool Cool. Nếu cơ bản các cụ chơi theo luật của VSFA thì khoản 2/phần II/Quy định về trang thiết bị câu, mồi câu, mồi bả và các hình thức câu cho phép/Mục B NỘI QUY THI CÂU, có ghi :"Cho phép chiều dài tối thiểu của cần là 2,7m và chiều dài tối đa là 5,4 mét." Theo đó phải chăng cần thủ này đã vi phạm luật? Cheers Cheers
dutluc đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
khoadocau

cần titan
cần titan

Bài gửiGửi: CN 18 7, 2010 7:20 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thưa bác dutluc.

Thật ra ý kiến của bác hởi về việc có cần thủ câu cần 1 mét có phạm quy hay ko thật ra vì anh em chơi vui giao lưu là chính cho nên ko quy định chiều dài của cần là bao nhiêu .

Nếu xét theo quy định của giải thi câu VSFA thì ko được nhưng đây chỉ là câu nhóm cho nên anh em được tự do sử dụng các loại cần ngắn, dài khác nhau.Cho nên trờng hợp đó ko vi phạm.

Hôm nào bác dảnh xuống tham ra với chúng em cho vui để tăng thêm kỹ năng bắt cá nhỏ tốc độ.

Ngày mai sẽ có buổi thi câu giao lưu với bác Huỳnh Minh Định tại hồ Trường Lâm (Lâm Cờ) Lúc 8h30'' thời gian thi câu có thể là 3 ca có cả câu tối cho nên những anh e nào muốn thử sức hay xuống tham ra với anh em chúng tôi .

Vậy bác nào muốn giao thì Alô cho em qua số 096.32.33333 hoặc 091.23.88.999 để biết thông tin chi tiết

KHOA NGOẠI GIAO KÍNH BÚT.. .

Được sửa bởi khoadocau ngày CN 18 7, 2010 11:08 pm; sửa lần 1.
khoadocau đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này
Nhím.

cần phíp
cần phíp

Số bài: 71
Cám ơn: 2
Được cám ơn 8 lần trong 6 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 21 7, 2010 9:52 am    Tiêu đề: Chiêu sinh lớp luyện chính tả kao tốc. Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Kô dáo Nhím mở lớp luyện chính tả kao tốc, iu tiên những học xinh có tên với chữ kái đầu tiên là vần K, miễn phí với những học xinh có tên KHOA.

Chong quá chình học, học viên được thoải mái dao liu với các bạn hay viết xai chính tả khác Hư quá Hư quá Hư quá
Nhím. đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
khoadocau

cần titan
cần titan

Bài gửiGửi: Thứ Năm 22 7, 2010 9:39 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ha Ha Ha..

Em cảm ơn co giáo Nhím.. Cô nhận em học miễn phí roài nhé..

Cô cho em xin số ĐT để e còn biết giờ học em dảnh nhất giờ buổi tối..Đến sáng..

Cô xem giờ nào thì alo cho em nhé . Thank you Thank you

ĐT: của học sinh đây 091.23.88.999

Cảm ơn cô Nhím.. Chúc cô một ngày tốt lành lâu ko gặp cô chắc cô vẫn đẹp như vậy em là em mê cô lắm...Ha Ha
Very Happy Cool Cool
Nhím.

cần phíp
cần phíp

Số bài: 71
Cám ơn: 2
Được cám ơn 8 lần trong 6 bài

Bài gửiGửi: Thứ Năm 22 7, 2010 10:14 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Đấy, chỉ cần có ý thức học tập cái là viết đã khác ngay, chưa học mà lỗi chính tả đã ít hẳn đi, câu cú ý tứ cũng sáng sủa hơn trướcVery Happy . Các bạn vỗ tay khen bạn Khoa nào. Very Happy

Học sinh Khoa nếu chăm chỉ học tập, sửa được lỗi chính tả, lỗi văn bản thì kô hứa mỗi ngày sẽ đánh ủng hộ bạn Khoa 5000 đề 10.000 lô, thua thì kô trả còn trúng thì Khoa cứ giữ lấy mà uống beer hê hê. Cheers
Nhím. đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Ba_Vuong

gãy cần
gãy cần

Số bài: 674
Chủ đề: 68
Cám ơn: 108
Được cám ơn 162 lần trong 83 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 04 8, 2010 10:19 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ngày mai tại hồ Lâm cờ, lúc 12h00 có diễn ra một cuộc tỉ thí giữa 2 " người đàn ông đích thực".

Bạn nào rảnh rỗi mời xuống xem cuộc tỉ thí này, để chứng kiến 2 " người đàn ông đích thực" là ai nhé Bó tay rồi .

Đề nghị Nhím bố trí thời gian xuống để kiểm tra xem họ có đúng là đàn ông đích thực không nhé Laughing
Ba_Vuong đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Fisherman

cần tre
cần tre

Số bài: 3
Cám ơn: 0
Được cám ơn 0 lần trong 0 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 30 8, 2010 10:04 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Kính Chào các Bác trong Diễn đàn!

Em là thành viên mới "toanh" đam mê môn câu tay, rất vui được làm quen & giao lưu cùng các Bác!

Dzũng,
Fisherman đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Ba_Vuong

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: Thứ Hai 30 8, 2010 11:35 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Fisherman đã viết :
Kính Chào các Bác trong Diễn đàn!

Em là thành viên mới "toanh" đam mê môn câu tay, rất vui được làm quen & giao lưu cùng các Bác!

Dzũng,

Chào bạn Fisherman!

Bạn là thành viên mới toanh nhưng câu cần tay chắc cũ lắm rồi phải hong?

Rất vui được làm quen với bạn> Nếu là cần thủ cần tay "cũ" có chiêu gì hay bạn cung cấp cho anh em diễn đàn nhé Thank you
Fisherman

cần tre
cần tre

Bài gửiGửi: Thứ Hai 30 8, 2010 3:40 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

@Bác Bá Vương,

Thật sự em cũng mới tham gia môn câu tay nên mong của em lên đây trước là để học hỏi sau đó mới có thể chia sẻ cùng những người mới nhập môn sau này thôi Bac ah!

P/S: VSFA Open II còn thời hạn đang ký không Bác nhỉ?

Em Dzũng
Ba_Vuong

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: Thứ Hai 30 8, 2010 5:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hi đồng nghiện Fisherman

VSFA là Open nên bạn đăng ký lúc nào cũng được. Mọi người đến với giải này cũng mang tính giao lưu học hỏi mang tính chất chuyên nghiệp của môn cần tay. Ở đây mọi người cũng đã tham gia nhiều trận nên phong cách cũng rất chuyên nghiệp.

Nếu bạn rảnh ngày mai 31/8 có thể đến giao lưu tham quan nhé Welcome Welcome Welcome
Fisherman

cần tre
cần tre

Bài gửiGửi: Thứ Bảy 04 9, 2010 12:10 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

@Bác Bá Vương,

Do mấy hôm nay em bận không lên Diễn đàn nên không biết thông tin về cuộc thi 31/08. Mặc dù không được tham gia nhưng được Bác Việt Hòa (Hội trưởng hội câu những người bạn) tường thuật chi tiết về cuộc thi làm em thấy tiếc nuối. Cuộc thi được tổ chức qui mô & hoành tráng quá, lại có cả các cao thủ SG như: Anh Huỳnh Minh Định, Huỳnh Phong,... tham gia.

Hy vọng trong kỳ giải tới em được tham gia giao lưu & học hỏi!

Thân,
Dzũng
vungochung.cm

cần tre
cần tre

Số bài: 4
Chủ đề: 1

Bài gửiGửi: Thứ Hai 27 9, 2010 10:39 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tai sao em thử ấp anh lên không được vậy các bác!
Bác nào biết đưa hình lên bài viết chỉ em với![/img]http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNH ANH2010092726939owqwowm5zd262445.jpeg[/img]
[/video][/url]

http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201009272 6939owqwowm5zd262445.jpeg
[img] http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201009272 6939owqwowm5zd262445.jpeg
[/img]

Được sửa bởi vungochung.cm ngày Thứ Tư 29 9, 2010 3:17 pm; sửa lần 4.
vungochung.cm đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
gathanhbac

cần kelva
cần kelva

Số bài: 202
Cám ơn: 23
Được cám ơn 16 lần trong 11 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 27 9, 2010 2:18 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Theo tui bạn nên vào photobucket sẽ dễ hơn. chúc bạn thành công................................................................. .....
gathanhbac đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
mltr6

gãy cần
gãy cần

Số bài: 841
Chủ đề: 33
Cám ơn: 69
Được cám ơn 126 lần trong 76 bài

Bài gửiGửi: Thứ Hai 27 9, 2010 6:36 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

@Vungochung: bác cứ copy cái link ảnh của bác, đặt vào giữa 2 thẻ [img] và [/img] là được ngay bác ạ. Bác thử đi.
mltr6 đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Được cám ơn bởi: vungochung.cm
Ba_Vuong

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: Thứ Năm 21 10, 2010 7:39 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mật báo: 9h00 sáng nay 21/10 tại hồ Lâm cờ có diễn ra một cuộc tỉ thí giữa 2 cao thủ đại diện cho 2 trường phái câu Lục và câu Tay.

Danh tính hiện chưa rõ nhưng ngày giờ đã chốt.

Bác nào mục sở thị được thì cho biết kết quả nhé Very Happy Thank you
HAK

cần phíp
cần phíp

Số bài: 86
Được cám ơn 5 lần trong 5 bài

Bài gửiGửi: Thứ Sáu 22 10, 2010 10:09 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ba_Vuong đã viết :
Mật báo: 9h00 sáng nay 21/10 tại hồ Lâm cờ có diễn ra một cuộc tỉ thí giữa 2 cao thủ đại diện cho 2 trường phái câu Lục và câu Tay.

Kết quả cuối cùng như thế nào các bác ới Help me!
HAK đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Ba_Vuong

gãy cần
gãy cần

Bài gửiGửi: Thứ Ba 11 1, 2011 1:29 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

HAK đã viết :
Ba_Vuong đã viết :

Kết quả cuối cùng như thế nào các bác ới Help me!

Kết quả chung cuộc: trong 4 trận lục và tay giao đấu. Tay thắng 3, lục thắng 1

Hồ bác Lâm còn rất nhiều Chép to, hôm vừa rồi QA dính hàng, dòng mất 15p phê lòi

Quốc Anh câu được cá chép 3,88kg tại hồ Lâm cờ

Phần thưởng là một xế 4 bánh Laughing Cool
cauca-relax

cần tre
cần tre

Số bài: 7

Bài gửiGửi: Thứ Tư 20 4, 2011 3:06 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ông nào câu mè bằng lưỡi đơn chưa?
Hôm giổ tổ Hùng Vương tôi ra Hồ Thành Công câu tay thế mà chén được chú mè 1,4kg
Cool
cauca-relax đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
gathanhbac

cần kelva
cần kelva

Số bài: 202
Được cám ơn 16 lần trong 11 bài

Bài gửiGửi: Thứ Tư 20 4, 2011 8:21 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cauca-relax đã viết :
Ông nào câu mè bằng lưỡi đơn chưa?
Hôm giổ tổ Hùng Vương tôi ra Hồ Thành Công câu tay thế mà chén được chú mè 1,4kg
Cool

Kính cụ: Người ta câu tay lưỡi đơn được"Chép Hồ cẩm Đào" hơn chục kí từ rất lâu rùi.Ko tin thì chịu khó đọc trên trang này và gặp anh "ĐỤC THĂNG" sẽ rõ.Còn loại dưới 10kg ko thèm tính đâu.HEHEHE.
gathanhbac đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Viera

cần phíp
cần phíp

Số bài: 44
Chủ đề: 1
Cám ơn: 9

Bài gửiGửi: Thứ Ba 14 2, 2012 8:44 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gathanhbac đã viết :

Kính cụ: Người ta câu tay lưỡi đơn được"Chép Hồ cẩm Đào" hơn chục kí từ rất lâu rùi.Ko tin thì chịu khó đọc trên trang này và gặp anh "ĐỤC THĂNG" sẽ rõ.Còn loại dưới 10kg ko thèm tính đâu.HEHEHE.

Cool Cool Cool Cool Cool Cool

Dạo này ít thấy bác gathanhbac đi câu quá
Viera đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Trang chủ diễn đàn -> Thành viên giao lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... , 11, 12, 13  Trang kế
Trang 12 trong tổng số 13 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn không được phép download files trong diễn đàn này

- Xóa cookies lưu bởi diễn đàn này

Các trang diễn đàn xem tốt nhất với độ phân giải màn hình : 1024 x 768 pixels